Đồ Chơi Âm Thanh ( Ở SÀI GÒN) - Mua Đâu Cho Khỏe.?

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: ĐỔ CHƠI ÂM THANH ( Ở SÀI GÒN) - MUA ĐÂU CHO KHỎE ??

Tóm lại em thấy qua 80 comments thì Sài Gòn đến Trương Nghĩa, giống như Hà Nội thì đến với Nam Phú.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member
Ðề: ĐỔ CHƠI ÂM THANH ( Ở SÀI GÒN) - MUA ĐÂU CHO KHỎE ??

em đang ngắm quả tên lửa này bác nào đang chơi em nó không ạ

Fostex FT90H giá 5.8tr

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

thêm quả này nữa .giá 9tr lận
Fostex T90A

hai quả tên lửa trên các bác thấy thế nào đáng đầu tư hay không

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Ngầu quá, nhìn cứ như tên lửa của Triều Tiên, cái này giá rổ sao bác

em nó họ báo giá là 9tr chưa có phân tần đâu
em ngâm cứu ở bên VNAV các bác ấy nói lỡ gắn rồi khó tháo ra lắm
em đọc ở trang chủ thấy thông số 2 quả trên y hệt nhau khác hình thức khác năm SX .giá cũng khác .trên ebay bán còn cao hơn

thinhkappa

Well-Known Member

em đang ngắm quả tên lửa này bác nào đang chơi em nó không ạ

Fostex FT90H giá 5.8tr

Loa này e thấy shop Audio Store bên pmb bán nhiều lắm.bữa nào có mua hú e đi nghe thử với nhé!
Mà nick bác bên vnav là gì vậy ?

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Loa này e thấy shop Audio Store bên pmb bán nhiều lắm.bữa nào có mua hú e đi nghe thử với nhé!
Mà nick bác bên vnav là gì vậy ?
tính đi mà khách dí .em mới call cho hùng khùng đặt hàng rồi .hy vọng chả kiếm được

Minhsur

Banned

Chào các bác nhé.
Cảm ơn bác Vdzung đã lập ra cái thread này, anh em SG có chỗ vào giao lưu, học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm mua sắm đồ chơi. Từ này thread HÀ NỘI sẽ đỡ bị áp lực hơn.

Vdzung

Active Member

Chào các bác nhé.
Cảm ơn bác Vdzung đã lập ra cái thread này, anh em SG có chỗ vào giao lưu, học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm mua sắm đồ chơi. Từ này thread HÀ NỘI sẽ đỡ bị áp lực hơn.

Bác vắng bóng mà em thì ngứa ngáy nên nhái bác tí chư không dám múa rìu, hehehe. Mừng bác quay lại với anh em.
Mà nghĩ bụng, AE trông này có vẻ " xuân" hay sao ý, chả thấy ai kêu ca, phàn nàn hay chia sẻ chuyện buồn gì cả, toàn vui.
Kiều này bác TN có tăng doanh thu được thì vui lòng để dành cho AE với, lần sau có quay lại thì lấy ra mà trừ cho anh em.

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác vắng bóng mà em thì ngứa ngáy nên nhái bác tí chư không dám múa rìu, hehehe. Mừng bác quay lại với anh em.
Mà nghĩ bụng, AE trông này có vẻ " xuân" hay sao ý, chả thấy ai kêu ca, phàn nàn hay chia sẻ chuyện buồn gì cả, toàn vui.
Kiều này bác TN có tăng doanh thu được thì vui lòng để dành cho AE với, lần sau có quay lại thì lấy ra mà trừ cho anh em.
Hôm nào Bác ghé thăm CH mình mời Bác Cafe nhé ~O)~O)~O)~O)~O) .

hieubeo2k

Re: Ðề: ĐỔ CHƠI ÂM THANH ( Ở SÀI GÒN) - MUA ĐÂU CHO KHỎE ??

Trung tâm cai nghiện mà toàn buôn bán tên lửu nữa cơ bác HD_HUNGYEN. Chắc phải gọi là trại đóng quân ô hợp mới đúng

HD_HUNGYEN

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: ĐỔ CHƠI ÂM THANH ( Ở SÀI GÒN) - MUA ĐÂU CHO KHỎE ??

Trung tâm cai nghiện mà toàn buôn bán tên lửu nữa cơ bác HD_HUNGYEN. Chắc phải gọi là trại đóng quân ô hợp mới đúng

trong cái trại ô hợp đó có cả bác nữa đấy,,,!!!

USA_NAM

Ðề: Re: Ðề: ĐỔ CHƠI ÂM THANH ( Ở SÀI GÒN) - MUA ĐÂU CHO KHỎE ??

hehe cụ nầy mới ở trại cai nghiện về nến mới biết chớ:p

thanhale

Re: ĐỔ CHƠI ÂM THANH ( Ở SÀI GÒN) - MUA ĐÂU CHO KHỎE ??

Done.................................

Chỉnh sửa lần cuối:

Vdzung

Active Member
Ðề: Re: ĐỔ CHƠI ÂM THANH ( Ở SÀI GÒN) - MUA ĐÂU CHO KHỎE ??

Em ở HN giao dịch lần đầu với một shop SG và dính chưởng luôn. Em lót dép ngồi đây xem chủ Shop giải quyết ntn rồi báo cáo lại các bác.

Bắt đầu có chuyện hay rồi, em đang ngứa!!!! :) :)

Minhsur

Banned

Thực ra ai thì cũng có lúc hay lúc dở. Ai cũng có khoảng tối và khoảng sáng. Có những chuyện đã xảy ra rồi, các bác cũng đã biết. Em mà bẩn tính thì ối bác buồn rồi.

Vậy nên nếu có thể thì người bán và người mua nên có thái độ hợp tác, giúp được nhau cái gì trong đời thì cố mà giúp, thậm chí những người bán cũng nên tôn trọng nhau. Đừng nên giở thủ đoạn triệt hạ nhau, không hay cho lắm. Và cũng chẳng giấu được.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Thực ra ai thì cũng có lúc hay lúc dở. Ai cũng có khoảng tối và khoảng sáng. Có những chuyện đã xảy ra rồi, các bác cũng đã biết. Em mà bẩn tính thì ối bác buồn rồi.

Vậy nên nếu có thể thì người bán và người mua nên có thái độ hợp tác, giúp được nhau cái gì trong đời thì cố mà giúp, thậm chí những người bán cũng nên tôn trọng nhau. Đừng nên giở thủ đoạn triệt hạ nhau, không hay cho lắm. Và cũng chẳng giấu được.

Hóng tiếp chuyện hay

giờ là 23h45 rồi mai bàn tiếp đề nghị hai bác vào xếp hàng làm nhiệm vụ .gấu gọi rồi
em vào trước đây

Minhsur

Banned

giờ là 23h45 rồi mai bàn tiếp đề nghị hai bác vào xếp hàng làm nhiệm vụ
em vào trước đây

Ơ bác hay nhờ, mới hết hiệp 1 mà... Barca - Real... Trốn mãi mới được giờ vào để chết ah

Bên trên