Đội Tuyển Tôi Yêu: Bóng đá-Đàn ông và Phụ nữ

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Đội Tuyển Tôi Yêu: Bóng đá-Đàn ông và Phụ nữ

tại sao đã có chương trình đến từ sao kim rồi sao khồn dồn mấy mụ xuân Lan, Diễm My..... gì đó qua đó hết đi, để chương trình đội tuyển tôi yêu có những khách mời uy tín và có kiến thức sâu về bóng đá sang phân tích về bóng đá, mời gì đâu toàn một đám chẳng ra gì.

Bên đấy có bình luận đá bóng đâu =))

cauvipvn

Làm gì mà bác nặng nề thế, theo em chương trình chỉ cần bỏ khẩn cấp "anh" Xuân Lan và "chị" Lê Hoàng là chương trình sẽ đỡ nhảm đi rất nhiều =)).

chính xác , xuân lan chắc sẽ nghỉ 1 thời gian dài vì mang thai , còn sót anh lê hoàng quái thai , lên sóng đeo cái kính mát chẳng biết làm gì , chắc để soi ngực mấy em nữ mà ko bị phát hiện. hehe

dtsexpert

Active Member

chính xác , xuân lan chắc sẽ nghỉ 1 thời gian dài vì mang thai , còn sót anh lê hoàng quái thai , lên sóng đeo cái kính mát chẳng biết làm gì , chắc để soi ngực mấy em nữ mà ko bị phát hiện. hehe

em thì lại tưởng bác Hoàng không thích phái đẹp mà lại thich..:)

Flatland

Well-Known Member

Tiêu chí của chương trình là thể thao dưới cách nhìn đa chiều. Khách mời thường làm ở các lĩnh vực khác nhau: thể thao, điện ảnh, âm nhạc... Nội dung chương trình, khách mời tha hồ chém, chém như khán giả vẫn thường chém. Có nghĩa là, có người hiểu, giỏi, có người biết biết và cả những người không biết cũng chém.

komiz

Tiêu chí của chương trình là thể thao dưới cách nhìn đa chiều. Khách mời thường làm ở các lĩnh vực khác nhau: thể thao, điện ảnh, âm nhạc... Nội dung chương trình, khách mời tha hồ chém, chém như khán giả vẫn thường chém. Có nghĩa là, có người hiểu, giỏi, có người biết biết và cả những người không biết cũng chém.

Một chương trình vô duyên hết cỡ, nhảm nhí tột độ, xem mà mắc ói. Khi biết rồi, cứ đến cái trương trình này, mình chuyển qua coi VTV1. Đúng là chương trình kiểu .... Phớp.

komiz

em thì lại tưởng bác Hoàng không thích phái đẹp mà lại thich..:)

Không biết cậu Xuân Lan đẹp ở cái gì nhỉ? Mình không thấy nét đẹp phụ nữ ở cậu Xuân Lan với khuôn mặt có que có quẽ này. Với mình, ấn tượng của cậu này trong mình là hình ảnh một cậu Xuân Lan cầm cái cây dài, quật quật vào chân những thí sinh NextTop Model năm rồi, giọng nói kênh kiệu, khuôn mặt có gai. K+ với Xuân Lan chỉ là một. Hic.

poly

Banned

Có ai quen không ?

Một chương trình vô duyên hết cỡ, nhảm nhí tột độ, xem mà mắc ói. Khi biết rồi, cứ đến cái trương trình này, mình chuyển qua coi VTV1. Đúng là chương trình kiểu .... Phớp.
chưa đủ trình để xem đâu.

Có ai quen không ?
toàn người quen và nổi tiếng không à.

Chả bao giờ mình ngồi xem đc cái chương trình này.

quanhuy90

Member

sao k+ lại hợp tác thân thiết với Xuân Lan thế nhỉ, các gameshow của k+ đều có mụ hết.

vnckien

Active Member

sao k+ lại hợp tác thân thiết với Xuân Lan thế nhỉ, các gameshow của k+ đều có mụ hết.

Đây bác, mem đưa ra lý do đây:

Không biết cậu Xuân Lan đẹp ở cái gì nhỉ? Mình không thấy nét đẹp phụ nữ ở cậu Xuân Lan với khuôn mặt có que có quẽ này. Với mình, ấn tượng của cậu này trong mình là hình ảnh một cậu Xuân Lan cầm cái cây dài, quật quật vào chân những thí sinh NextTop Model năm rồi, giọng nói kênh kiệu, khuôn mặt có gai.

K+ với Xuân Lan chỉ là một. Hic.

vnckien

Active Member

Không biết cậu Xuân Lan đẹp ở cái gì nhỉ? Mình không thấy nét đẹp phụ nữ ở cậu Xuân Lan với khuôn mặt có que có quẽ này. Với mình, ấn tượng của cậu này trong mình là hình ảnh một cậu Xuân Lan cầm cái cây dài, quật quật vào chân những thí sinh NextTop Model năm rồi, giọng nói kênh kiệu, khuôn mặt có gai. K+ với Xuân Lan chỉ là một. Hic.

Mình thì thấy Xuân Lan có nhiều nét đẹp rất .... menly. hic

thebluez

Active Member

ĐTTY giờ có nhà báo Hà Quang Minh, Nam Khang, Nguyễn Nguyên nên giờ chất hơn rồi

budapest

Ðề: Re: Ðề: Đội Tuyển Tôi Yêu: Bóng đá-Đàn ông và Phụ nữ

Ối giời, tôi thì ngán tận cổ ông Minh hô này rồi.

Chỉ cần nghe cái tên mấy chương trình do K+ sản xuất là em muốn ói ngay lập tức. Đặc biệt 2 cái Đội tuyển tôi yêu & Từ sao kim. Sao các bác không để cho cái topic này nó chết đi, lại đi khui mộ nó lên làm gề?

hunglong84

Active Member

Em cũng thế,cái chương trình " đến từ sao kim" nhảm nhí hết sức.chương trính này hình như bắt chước mấy chương trình của Thái hay sao ấy.

K+ thì trình sản xuất chương trình và nội dung thì dở tệ xưa giờ rồi! mà đừng có chê, tiêu chí của K+ là ai mà chê thì sẽ phán ngay một câu "ban chưa đủ trình độ và hiểu biết để xem chương trình K+" xưa ông Mạnh Dũng, Anh Quân, giờ đến ku điêu(phòng truyền thông đối ngoại) nói câu này! nói chung không coi thì kệ nó đi, cho k+ tự sướng lẫn nhau

thebluez

Active Member

Mình thấy ĐTTY nghe hay mà, chỉ có Đến từ sao kim dở thôi, gái già xấu quắc

Bên trên