Đồng hồ: trang sức duy nhất của đấng mày râu...

bomtp

Ðề: Đồng hồ: trang sức duy nhất của đấng mày râu...

Trước cũng thích đeo đồng hồn, nhưng lúc này không thích nữa, vất luôn cho nó rảnh tay. Có điện thoại và tablet để coi giờ rồi.

leesang

Well-Known Member

Đẳng cấp bây giờ là coi đồng hồ trên ipad hoặc smartphone

duyentp

Dùng một cái để coi giờ, chưa bao giờ nghĩ nó là trang sức, giờ mới biết!

dodungxd

Chào các bạn!Tình cờ hôm nay mình lại đọc được topic này nên mình xin phép được ra nhập cùng các bạn nhé,mình cũng là người yêu thích đồng hồ,với cá nhân mình thì đồng hồ là một món trang sức thực sự tuy nhiên một lý do xa xăm nữa theo suy nghĩ của mình thì đồng hồ cũng là thứ dã man nhất ...hì vì nó cứ đếm thời khắc để mình đang trên đường tới với tổ tiên.Mình đã đọc được một bài ở đâu đó nói về thú sưu tập và niềm đam mê thứ vật chất khó định giá này và quả thật là nếu để nói về nó thì có lẽ phải mất rất rất nhiều giấy mực mà chưa chắc đã xong.Mình cũng may mắn được sở hữu một số đồng hồ tạm được gọi là có tý dấu ấn như Patek phikippe,rolex,omega,audemarpiget...và mình luôn yêu thích chúng.Chúc các bạn ngày càng yêu đồng hồ hơn nữa,sưu tầm được nhiều hơn nữa nhưng cố gắng đeo và đừng nghĩ về tương lai của các vòng số đồng hồ nhé.Ôi thời gian,làm sao lấy lại được đây các bạn ơi...?

thienthanxanh

Active Member

Lâu rồi chỉ coi đồng hồ treo tường thôi chứ còn không dùng đồng hồ đeo tay.

anh0424

Active Member
Chẳng hiểu sao đeo đồng hồ đi ra ngoài thấy tự tin hơn tí :D

Còn nói nó là trang sức duy nhất thì sai rồi, trang sức quan trọng nhất là gấu nhà ấy, phải chịu khó đầu tư!

AnDzu

Mạo muội nhờ bác chủ thớt làm quả điều tra thị trường xem trong số những người đeo đồng hồ thì số người đeo tay phải nhiều hay số ngươi đeo tay trái nhiều.
Em sẽ nói thêm về tính cách, số phận, cuộc đời những ngươi như vậy cho. :)
Mình đang dùng 3 em: Ke , Timex, Police. Và mình đeo tay trái.

bemtigon

Active Member

Chọn đồng hồ giống như chọn vợ vậy..thành ra đến giờ chưa có cái đồng hồ nào ưng ý mà..vợ cũng chả thấy đâu.kaka

chingo678

hohoh
dung la con trai chag con cai j khac de trag tri nua
hehe
chag nhe laj lung lang hoa tai
?

Ðề: Re: Đồng hồ: trang sức duy nhất của đấng mày râu...

Còn nói nó là trang sức duy nhất thì sai rồi, trang sức quan trọng nhất là gấu nhà ấy, phải chịu khó đầu tư!
bác nói chí lí !! có gấu đẹp ra đường nhìn cũng oách lắm :)) nhìu luc đi cub chở gấu xinh khổi thằng ngó nhìn làm mình cũng hãnh diện :-j ( nhưng cũng hơi lo !)
Mà sao ông bà ta lại nói " vợ đẹp là vợ người ta " :-?

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Đồng hồ: trang sức duy nhất của đấng mày râu...

bác nói chí lí !! có gấu đẹp ra đường nhìn cũng oách lắm :)) nhìu luc đi cub chở gấu xinh khổi thằng ngó nhìn làm mình cũng hãnh diện :-j ( nhưng cũng hơi lo !)
Mà sao ông bà ta lại nói " vợ đẹp là vợ người ta " :-?
Vợ đẹp là vợ người ta vì ta ko đủ bản lãnh vs đk để giữ vợ :))

Hung082012

Em cũng thích đồng hồ, tới bây giờ có đâu 4-5 em nhưng toàn là hàng ...cỏ thôi ạ.

tuanvuhung

Member
Hì mình thì có cái đồng hồ được ba tặng từ hồi đi bộ đội đeo tới giờ nè :)
Mình thì đeo tay trái.
Theo như mình biết thì có rất nhiều cô gái mê các chàng trai đeo đồng hồ lắm nhé, tình cờ mình biết được trên facebook đó. Thấy các cô gái phát biểu cảm nghĩ về các chàng trai đeo đồng hồ như vậy mình cũng thấy vui vui

E cũng thích đồng hồ. E hiện đang sở hữu 1 E TISSOT AUTOMATICS III T065.430.22.051.00. Nhìn cũng thích. E phấn đấu mua ROLEX hoặc LONGIN

gpk

Well-Known Member
Xin nói rõ những chiếc đồng hồ tôi cho nghỉ hưu sẽ được giữ gìn cẩn thận và tùy vào hoàn cảnh nó sẽ được sử dụng lại
Anh Dũng xem hoàn cảnh coi có tặng em 1 cái được không, em xài đồ cũ cũng được:D

trannguyenhien

Active Member
Hi!nói chuyện đồng ồ em ới nhớ lần duy nhấ em mua đồng hồ là của một bác nghiện bác ấy bán cho với cái giá cắt cổ 1m cho một thứ đáng giá 200k.

Bên trên