Dòng Máu Anh Hùng - The Rebel

Ðề: Dòng Máu Anh Hùng - The Rebel

đúng là cái thằng cai người Việt ở mỏ than giống bác phanxine thật, lúc đầu lướt qua em nghĩ bác, sau nhìn kĩ lại thì không giống lắm, ha ha ! Cùng ủng hộ nào, nhà em cũng có một bản DVD nhưng chắc là bản lậu.

tambua

tối nay mua liền ủng hộ gà nhà chứ không lại giống Thúy Nga Paris nữa heheh

MeKa

Giờ mới rủ nhau đi mua à :| mà công nhận cái DVD màu tối thật, có khi còn xấu hơn cả bản rip >"<

HN thì 33 Hàng Bài vẫn bán đầy đới

Sensation

Member

Ủng hộ hàng Việt, trước giờ coi phim Việt chỉ thích Ván Bài Lật Ngửa và Dòng Máu Anh Hùng, xem đi xem lại vẫn thích.
Phim Việt , đặc biệt phim tết năm nay nhảm cực kỳ.

đỉa gốc này thì em mua lâu rồi
nhưng chất lượng hình ảnh theo em vẫn ko tốt bằng bản rip của painted
được phần hậu trường gở gạc lại
mọi người nên ủng hộ phim việt chất lượng như phim này

ProSkyR

Well-Known Member

Dragon Dynasty: THE REBEL
Đào mộ lại topic này. Các bác cho em hỏi chút:
Trên trang chủ dragon hoàn toàn chưa có The rebel trong list catalog và comingsoon. Vậy bản bluray the rebel của nhóm RIP Pháp kia ở đâu ra nhỉ. Phần đầu có đoạn quảng cáo của hãng sản xuất: dragondynasty :-??

poly

Banned

Đào mộ lại topic này. Các bác cho em hỏi chút:
Trên trang chủ dragon hoàn toàn chưa có The rebel trong list catalog và comingsoon. Vậy bản bluray the rebel của nhóm RIP Pháp kia ở đâu ra nhỉ. Phần đầu có đoạn quảng cáo của hãng sản xuất: dragondynasty :-??

Bluray của The Rebel do một hãng của Pháp phát hành.
Là phim VN đầu tiên có Bluray HD. Thế mới biết là bản quyền chỉ bán từng phần chứ không bán nguyên gói

tham khảo
The Rebel Blu-ray (France)
http://www.hdvietnam.com/diendan/33...-bluray-dd-5-1x264-fhd-dong-mau-anh-hung.html

Vấn đề là tại sao Bluray The Rebel đã xuất hiện ở VN hơn 6 tháng trước ?

Chỉnh sửa lần cuối:

haichit

đỉa gốc này thì em mua lâu rồi
nhưng chất lượng hình ảnh theo em vẫn ko tốt bằng bản rip của painted
được phần hậu trường gở gạc lại
mọi người nên ủng hộ phim việt chất lượng như phim này

Mình cũng phải mua bản gốc của bọn Dynasty mất 19$ mà chất lượng hình ảnh cũng không tốt như trên rạp, màu xanh lè, âm thanh không sống động, thế mà xem trên youtube thì màu y hệt trong rạp luôn.

poly

Banned

Mình cũng phải mua bản gốc của bọn Dynasty mất 19$ mà chất lượng hình ảnh cũng không tốt như trên rạp, màu xanh lè, âm thanh không sống động, thế mà xem trên youtube thì màu y hệt trong rạp luôn.

vậy ra bản DVD gốc phát hành tại VN màu sắc tốt hơn bản bên Mỹ rồi

Cara

Active Member

Dù gì thì cũng chúc mừng bản bluray đầu tiên của VN.
Hi vọng Bẫy Rồng mau có bluray, em chưa xem ở rạp được, tới giờ ghét vẫn không thèm xem mấy bản rip vớ vẩn online hichic

huanpham

Member

Chúc mừng, nhưng mà bản rip không đẹp. không biết tại source hay là tại nhóm rip tồi nữa! Bác nào xem đĩa Bluray gốc rồi cho ý kiến với!

Bên trên