DTT Miền Nam Tại Nha Trang

Tình hình là đến bây giờ thì AVG DTT tại Nha Trang vẫn chưa có kênh đầy đủ như AVG thông báo, một sự thất vọng ko hề nhẹ. VTC14, Bibi, Red, RT, Quốc Hội, QPVN...
Chán bỏ xừ

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: DTT Miền Nam Tại Nha Trang

mấy tháng rồi.................................

colory

Nói về DVB-T2 free, tại Nha Trang, avg đã khóa htv9, vtv2 từ đầu 2015
VTC ở Nha Trang từ tháng 2 chỉ còn thu được VTC1 đến 12, còn lại mất kênh hết VTC14, 16, iTV, QPVN :(
An ủi là VTV đã phát VTV1 2 3 4 6 SD và VTV1 3 6 hd

Nói về DVB-T2 free, tại Nha Trang, avg đã khóa htv9, vtv2 từ đầu 2015
VTC ở Nha Trang từ tháng 2 chỉ còn thu được VTC1 đến 12, còn lại mất kênh hết VTC14, 16, iTV, QPVN :(
An ủi là VTV đã phát VTV1 2 3 4 6 SD và VTV1 3 6 hd

Sáng nay mới dò free trên TV chỉ có 12 kênh của VTC, hôm Tết thấy bà cô bắt được VTV1,3 nhưng là của Anvien. Để trưa về alo hỏi lại cái vụ này cái coi.

vltk1989

Member

vtv3 hình như an viên khóa phải ko các bác - có xem miễn phí đc kênh này trên sóng AVG ko ạ

colory

vtv3 hình như an viên khóa phải ko các bác - có xem miễn phí đc kênh này trên sóng AVG ko ạ

Ko nha bạn, về kênh của VTV, HTV
AVG free VTV1 mác HD (trước có VTV2+ HTV9 mác hd nhưng giờ khóa rồi)
VTC free VTV3 + HTV7 nhưng trước tết âm lịch mất kênh rồi, chỉ còn dãy kênh VTC1-12 thôi.

vltk1989

Member

VTC free VTV3 + HTV7 nhưng trước tết âm lịch mất kênh rồi, chỉ còn dãy kênh VTC1-12 thôi.

đợt rồi lúc đầu mình định mua cái đầu thu free DVB-T2 nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì lại múc AVG gói A vì nghĩ 20k / 1 tháng thì chả đáng là bao - sợ cái đầu thu free nó hoạt động ko ổn định thì mệt

sokita

Member

Có cả vtv2 hd à

Chả hiểu sao AVG tại Nha TRang lại chưa cập nhật đủ các kênh. Bác Vượng có Vinpearl to chả bá thế mà không giải được cái vụ này xem ra hơi bị vô lý.

thanhtai92

Chủ thớt cho hỏi hiện nay ở Nha Trang DTT của THAV đủ kênh như list kênh trên web chưa ạ? Em ở cũng Đà Nẵng thiếu kênh đây.

Ðề: Re: DTT Miền Nam Tại Nha Trang

Chủ thớt cho hỏi hiện nay ở Nha Trang DTT của THAV đủ kênh như list kênh trên web chưa ạ? Em ở cũng Đà Nẵng thiếu kênh đây.

Lấy đâu ra đủ, vẫn còn thiếu so với khu vực miền Nam nhé. Trân trọng chia buồn

Bên trên