Dự án ghép audio thuyết minh VTV3 lồng vào HD 720p. Cần những hành động có trách nhiệm!

Ðề: Dự án ghép audio thuyết minh VTV3 lồng vào HD 720p. Cần những hành động có trách nhiệm!

Hàng đã về đây. Đây là S02, S03, S04. Còn thiếu một số tập do lỗi audio gốc không cap được. Các tập này sẽ được bổ sung bằng thuyết minh VAV.

[+hide] Vượt Ngục [hide]

Phần 1 mình sẽ làm lại sau cho khớp hẳn.

Chỉnh sửa lần cuối:

mylove_22

Ðề: Dự án ghép audio thuyết minh VTV3 lồng vào HD 720p. Cần những hành động có trách nhiệm!

Hàng đã về đây. Đây là S02, S03, S04. Còn thiếu một số tập do lỗi audio gốc không cap được. Các tập này sẽ được bổ sung bằng thuyết minh VAV.

[+hide]http://www.fshare.vn/folder/TK5ZFTNA2T[hide]

ko phải phần 1 dc làm hoàn chỉnh rồi à bác?

Phần 1 có một số tập, có đoạn âm thanh bị vang do chưa sycn chuẩn.

khoaistyle

[+hide] Vượt Ngục [hide]

pass là gì vậy bạn ơi

Doatphach

Active Member

mọi người đều bận mà, dự án phi lợi nhuận khó lắm
trước mình cũng sync audio mà giờ đành bỏ vì nhiều việc

khoianha10

Well-Known Member

Sync phụ đề còn oải nữa là sync audio. Ai cũng còn bận cơm áo gạo tiền mà bạn. Mình thấy dự án này phù hợp với các bạn học sinh, sinh viên trẻ tuổi, nhiệt huyết và nhiều thời gian rảnh hơn. Tuy nhiên lại cần một bộ máy tính kha khá như những người đi làm. Và cuối cùng phải có 1 team làm việc không công trong một khoảng thời gian kha khá chứ làm một mình một hai bữa là nản hết muốn làm.

lapnet9x

mình xin phép đào mộ nhưng ai có link full 5 phần mà có thuyết minh vtv không ạ. cảm ơn rất nhiều!

lapnet9x

mình xin phép đào mộ nhưng ai có link full 5 phần mà có thuyết minh vtv không ạ. cảm ơn rất nhiều!

Bên trên