(Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

duy5687

Active Member
Mùa giải mới đã bắt đầu mà chưa thấy đài nào mua gói 2 của epl. Chứng tỏ bản quyền epl rất đắt nên các đài đã bỏ cuộc

pro2740

Active Member
Theo nguồn tin mật báo mà mình có được thì SCTV sẽ độc quyền la liga 3 mùa giải ( 2018 - 2019, 2019 - 2020, 2020 - 2021 ) tới tại việt nam nhé

anhdung411

Member
SCTV có bản quyền Laliga thì cũng tốt nhưng xem SCTV bình luận bóng đá, và làm chương trình bên lề không hấp dẫn lắm. Lịch phát sóng tổng hợp ,hay tin tức thể thao cũng không biết cập nhật nên không biết phát lúc nào.

KaKa37

Member
Serie A thì thế nào các thím, nghe nói VTVCab mùa tới tham gia trở lại giải Ý này à

Các giải khác có hay ko ko quan trọng. Quan trọng là ở VN mình phải có EPL Full. Và hy vọng sang năm K+ có C1 và EPL, các giải của Anh như FA Cup, CarlingCup là dc!

thered

Member
K+ đã độc quyền toàn bộ ngày chủ nhật đúng không các bác? Hôm nay không thấy phát trận 19h30.

Vinh20

Well-Known Member
K+ đã độc quyền toàn bộ ngày chủ nhật đúng không các bác? Hôm nay không thấy phát trận 19h30.
Không phải tuần vừa rồi trận Chelsea chuyển sang từ 2h sáng thứu ba sang 18h30 thứ bẩy nên các đài được chiếu trận nà. trận Arsenal chuyển sang từ 18h30 thú bẩy sang chủ nhật nên K+ vẫn được độc quyền bình thường nhé

thered

Member
Không phải tuần vừa rồi trận Chelsea chuyển sang từ 2h sáng thứu ba sang 18h30 thứ bẩy nên các đài được chiếu trận nà. trận Arsenal chuyển sang từ 18h30 thú bẩy sang chủ nhật nên K+ vẫn được độc quyền bình thường nhé
phức tạp phết nhỉ. :D

boyben2011

Well-Known Member
Đúng ra là trận Everton- Arsenal đá vào lúc 18h30 ngày thứ 7 (khung giờ độc quyền của K+) nhưng vì 2 đội này đá Europa League nên dời lịch sang đá lúc 19h30 ngày chủ nhật

Bởi vậy trận đấu giữa Chelsea-Watford đá lúc 18h30 ngày thứ 7 sẽ là trận ko độc quyền các đài khác phát bình thường nhưng em thấy tụi VTVcab ko thấy phát

phamtug

Active Member
Đúng ra là trận Everton- Arsenal đá vào lúc 18h30 ngày thứ 7 (khung giờ độc quyền của K+) nhưng vì 2 đội này đá Europa League nên dời lịch sang đá lúc 19h30 ngày chủ nhật

Bởi vậy trận đấu giữa Chelsea-Watford đá lúc 18h30 ngày thứ 7 sẽ là trận ko độc quyền các đài khác phát bình thường nhưng em thấy tụi VTVcab ko thấy phát
VTVcab phát bt nhé ở kênh Bóng đá tv

Bên trên