(Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Flatland

Well-Known Member
Các bác ấy có share link đâu mà report =))
Mà nói đi cũng phải nói lại, các app chính chủ xem WC ở VN lởm quá mức, các bác khác ko biết thế nào chứ của em VTVgo, HTVC tịt 100%, còn FPT Play thì ngắc ngoải.
Em vừa check qua các ứng dụng VTVgo (for smart tv), VTVgo (for mobile), vtv6 trên cliptv đều chạy tốt, mượt. VTVgo for Smart TV cho chất lượng đẹp nhất. Riêng với vtv6hd trên app fpt thì chất lượng kém nhất, hình mờ, bị kẻ ô vuông. Em dùng mạng vnpt.

uslt

Active Member
nãy cũng đang xem bbc nè, có share link đâu mà mọi người lo quá kkk

uslt

Active Member
Đẹp quá

dhpaul

Well-Known Member
Các bác chơi hàng BBC với Fox có xem được VR không, cho anh em nghía hàng phát =))

baohen1510

Well-Known Member
Các bác ấy có share link đâu mà report =))
Mà nói đi cũng phải nói lại, các app chính chủ xem WC ở VN lởm quá mức, các bác khác ko biết thế nào chứ của em VTVgo, HTVC tịt 100%, còn FPT Play thì ngắc ngoải.
Công nhận chất lượng phát ở Việt Nam chán thật . mình xem vtv6hd trên đầu vtvcap chất lượng còn thua chuẩn hd của thằng bbc ( chứ chưa nói 4k ) .

baohen1510

Well-Known Member
sao mà xem được vậy bác?
TV của bạn phải nằm trong list hỗ trợ của BBC . Ở đây mình xài LG WEBOS nên chỉ cần tải iplayer về rồi chạy thôi
https://www.bbc.co.uk/iplayer/help/latest-news/live-uhd

nhưng vì kênh BBC nó chỉ phát cho dân nó . Nên ở ngoài UK bạn phải sử dụng dịch vụ unlock . Ở đây mình sử dụng Smart DNS để unlock . Cái này bạn có thể search google .

dhpaul

Well-Known Member
Chắc bác phải chơi VPN trả tiền chứ hàng VPN free có mà nó quay cho ngắc ngoải :((
Dạo trước em từng thử xem chơi kênh BBC News nội địa Anh qua VPN free mà quay tít mù :((

baohen1510

Well-Known Member
Chắc bác phải chơi VPN trả tiền chứ hàng VPN free có mà nó quay cho ngắc ngoải :((
Dạo trước em từng thử xem chơi kênh BBC News nội địa Anh qua VPN free mà quay tít mù :((
chơi DNS bác ơi nên không ảnh hưởng nhiều tới đường truyền . Chứ VPN cho dù co trả phí nó cũng chậm rì .
Nhưng server tuốt bên UK nên yêu cầu đường truyền đi quốc tế phải tốt . Mình xài VNPT nên đi quốc tế cũng khá .

Cộng nhận HTV làm bóng đá hay, chuẩn và tốt ghê. Toàn tự làm nhưng không thua nhiều những đài đi mua công nghệ.

Mình xem qua vtvcab toàn bị lag vài giây. Ở ngoài hô vào, mất 3-4 giây sau mới thấy, bực mình phết. Các bác có bị thế không, bên cung cấp nào có độ trễ ít nhất nhỉ

ducanhct

Member
Mình xem qua vtvcab toàn bị lag vài giây. Ở ngoài hô vào, mất 3-4 giây sau mới thấy, bực mình phết. Các bác có bị thế không, bên cung cấp nào có độ trễ ít nhất nhỉ
Chấp nhận đi bác ơi, xem OTT là nó thế mà. Mà em không hiểu sao World cup hoặc Eurro ông VTV toàn thuê gái về nhảy múa làm cái quần què gì, lại còn cho mấy em phát biểu cảm tưởng nữa, chả nhẽ không có gái chương trình ko hot sao.

uslt

Active Member
K+ không bị trễ nhé bác, bác bật K+ kênh VTV6 không HD nhé, còn HD thì sẽ bị trễ vài giây so với VTV6 thường

ối zời ơi

Active Member
Chấp nhận đi bác ơi, xem OTT là nó thế mà. Mà em không hiểu sao World cup hoặc Eurro ông VTV toàn thuê gái về nhảy múa làm cái quần què gì, lại còn cho mấy em phát biểu cảm tưởng nữa, chả nhẽ không có gái chương trình ko hot sao.
ngày xưa nó chỉ tống vào nhảy nhót ở cái chương trình "Nứng cùng WC" hay euro thôi. nhưng chắc chả ai xem nên bây giờ nhét cả vào chương trình bình luận. thật sự vtv toàn làm mấy trò lố bịch. biến 1 giải đấu vốn dĩ nhiều fan phong trào xem càng trở nên nhảm nhí phong trào hơn. trong khi các nước (hay ngay như đài htv trong nước) làm chương trình càng lúc càng sâu chuyên môn càng hay bao nhiêu thì vtv làm rác rưởi bấy nhiêu. mà hình như mình thấy mấy ông phong trào cũng có khoái mấy con đấy đâu.
chưa kể còn lôi cả con Trương Hoàng Mai Anh dính phốt vô học mất lịch sự lên. ai chưa biết về con này thì gu gồ nhé

ngày xưa nó chỉ tống vào nhảy nhót ở cái chương trình "Nứng cùng WC" hay euro thôi. nhưng chắc chả ai xem nên bây giờ nhét cả vào chương trình bình luận. thật sự vtv toàn làm mấy trò lố bịch. biến 1 giải đấu vốn dĩ nhiều fan phong trào xem càng trở nên nhảm nhí phong trào hơn. trong khi các nước (hay ngay như đài htv trong nước) làm chương trình càng lúc càng sâu chuyên môn càng hay bao nhiêu thì vtv làm rác rưởi bấy nhiêu. mà hình như mình thấy mấy ông phong trào cũng có khoái mấy con đấy đâu.
chưa kể còn lôi cả con Trương Hoàng Mai Anh dính phốt vô học mất lịch sự lên. ai chưa biết về con này thì gu gồ nhé
Xem HTV cho lành ban ơi

Bên trên