(Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

tudanmk4

Member
Thông báo cho các bác là VTC mua bản quyền phát sóng quảng bá 2 giải Anh và Đức nhé.Các trận đấu sẽ đc phát trên 2 kênh VTC3 SD và VTC1 SD .Nhà ai có đầu thu KTS có thể xem miễn phí nhé.Em chỉ hơi tiếc là VTC nó ko phát NHA HD cho những khách hàng của VTC như em thôi :(:)(:)((

Bác lấy tin ở đâu thế?

saigonboy_92

Active Member
Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Tại sao ko mua sóng HD nhỉ,khó hiểu cho Vtc thật,ngày trước thì lúc nào cũng bô bô công nghệ HD

ttlinhha

Well-Known Member

Tại sao ko mua sóng HD nhỉ,khó hiểu cho Vtc thật,ngày trước thì lúc nào cũng bô bô công nghệ HD

Chắc là ko mua đc chứ sao bác. K+ nó bán HD cho VTC khác nào tự tay bóp ...ái :))

saigonboy_92

Active Member

Bản quyền mình nghĩ do IMG phân phối chứ bác

thegioi05

Active Member

Việc đầu tiên là mua bản quyền phát sóng quảng bá thì nó rẻ, tương tự như HTV cũng chỉ có sóng SD thôi. Đã vậy nó còn bớt đi được 1 năm nữa thì giá rất chi là cực rẻ

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Thông báo cho các bác là VTC mua bản quyền phát sóng quảng bá 2 giải Anh và Đức nhé.Các trận đấu sẽ đc phát trên 2 kênh VTC3 SD và VTC1 SD .Nhà ai có đầu thu KTS có thể xem miễn phí nhé.Em chỉ hơi tiếc là VTC nó ko phát NHA HD cho những khách hàng của VTC như em thôi :(:)(:)((

Các bác này hóng tin ở đâu hay thế, em chả hóng được gì nên cũng chẳng biết các bác nói chơi hay thiệt... :(

Em hành nghề đăng lịch LIVE bóng đá ở Box này, các bác thương thì cho em thiệt nhá, chứ tin vịt em không biết đường đâu mà soạn lịch... :'(

thegioi05

Active Member
Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Các bác này hóng tin ở đâu hay thế, em chả hóng được gì nên cũng chẳng biết các bác nói chơi hay thiệt... :(

Em hành nghề đăng lịch LIVE bóng đá ở Box này, các bác thương thì cho em thiệt nhá, chứ tin vịt em không biết đường đâu mà soạn lịch... :'(
Thì bác cứ xem như VTC không có bản quyền đi bác, cứ làm như bình thường. Xem động tĩnh tuần này của VTC xem như thế nào đã, có thể là BTC giải Ngoại hạng anh chưa cấp giấy phép phát sóng cho VTC nên chưa công bố rộng rãi được

tan_huy_93

Well-Known Member

Thì bác cứ xem như VTC không có bản quyền đi bác, cứ làm như bình thường. Xem động tĩnh tuần này của VTC xem như thế nào đã, có thể là BTC giải Ngoại hạng anh chưa cấp giấy phép phát sóng cho VTC nên chưa công bố rộng rãi được

EPL em không biết chứ Bundesliga 101% có bản quyền rồi, đã phát rồi còn gì, em sẽ soạn Bundesliga còn EPL tính sau :v

quaxoai89

Active Member

EPL chưa mua được nhé.

Mainboard

Member

Trong thời khủng hoảng kinh tế nhà nước sẽ "xoa dịu" bằng cách cho coi thả ga những cái gì được xem là hấp dẫn nhất trên truyền hình quảng bá hay các loại giá phổ thông nhất.
Vô hình chung VTC, AVG... sẽ được hưởng lợi từ việc "xoa dịu" này.
Có ai đồng ý với nhận định của mình không?

duyhaiphong

Active Member

Tính đến thời điểm này thì giải Serie A mấy mùa tới đã đơn vị nào có bản quyền chưa các bác :D

Bên trên