Đừng Mua Bất Kì Smart Tivi Nào Khi Chưa Xem Qua Sản Phẩm Này

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Đừng Mua Bất Kì Smart Tivi Nào Khi Chưa Xem Qua Sản Phẩm Này

Android box của bác hiệu gì thế?Xài có mượt mà như em Egreat S7A không?

Mình đã xem phim trên Imax i18D-3D chất lượng không bằng như Sigma được ,nhưng mà hơn khoản 3D ,giap diện thấy không mượt mà như ý lắm.

Mình dùng MiniX Neo G4. Nếu so về độ mượt thì Egreat S7A chỉ đáng xách dép cho G4 thôi bác ơi. Nếu bác thích nhiều kết nối thì mua MiniX neo X5 (thêm optical, Lan,...). Các android box cách sử dụng tương tự máy tính thông thường
Imax I18D-3D có android 2.2 gọi là cho có thôi bác ơi. Tính năng của nó là đầu hd, android 2.2 chỉ để làm kiểng. Android 4.0 của G4 thì bác muốn cài bất kỳ thứ gì trên kho Google Play cũng được hết (hơn 700.000 ứng dụng :D ), xài mượt mà như máy tính.
Bác xem thêm ở đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/22-hd-media-player/437053-minix-neo-x5-bo-nho-trong.html
và ở đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/22-hd-media-player/450757-mini-neo-g4-vai-cam-nhan.html

smallgent

Well-Known Member
Ðề: Đừng Mua Bất Kì Smart Tivi Nào Khi Chưa Xem Qua Sản Phẩm Này

Ôi trời...nghe cái tiêu đề choáng thật (!?).... nhưng mình mua X5 mất òy...:) ...sao bằng X5 được ;)

Thaivg

Active Member

Nhìn thấy chữ "Hu Jin Tao" là chán chả muốn xem nữa rồi!!!

vanvu_162

giá bán bữa nay còn có 1,5 triệu à, quá rẻ để biến chiếc tivi nhà bạn chơi game, lướt web, đọc phim và so much more ....

kinggai

Well-Known Member

Mua về cho thằng ku chơi Angry Bird đc đấy

jetzhu83

Member

Bác chủ thớt có nói rồi mà. giá 1.5tr. Firmware mới nhất xem đc mkv SBS, TAB luon rồi. Chập hình bằng cây Android và sub 3D luôn(tuy Sub xem hơi bị nhức mắt).

Chỉnh sửa lần cuối:

kainniak

Nghe đồn có ipbox gì đó của Soncamedia có giá khoảng chừng 1,5tr, cũng biến tivi thường thành Smart, thêm đủ thứ chức năng như gọi điện thoại đi mỹ và canda free, hát karaoke online, hỗ trợ Wifi, xem phim HD theo yêu cầu...

jetzhu83

Member

Nghe đồn có ipbox gì đó của Soncamedia có giá khoảng chừng 1,5tr, cũng biến tivi thường thành Smart, thêm đủ thứ chức năng như gọi điện thoại đi mỹ và canda free, hát karaoke online, hỗ trợ Wifi, xem phim HD theo yêu cầu...
cũng xài Android mà. nên muốn cài soft gì cũng đc, goi điện free thì xài Skype, viber, line trên android thôi.

dinhtienvu

Anh Vũ làm một site riếng để quảng cáo và thao khảo giá, chất lượng sản phẩm cũng như trải nghiệm đi.
Em có làm 1 site cho anh giao diện giống thế này nè

Em chỉ cần 1 cái Measy thôi hì hì. Em thích cái này quá, tết về nha coi thì sướng!
Nếu cần thì anh gọi em nhé:
0986 595 475 Em cũng tên Vũ.

muathu_dn

Re: Ðề: Đừng Mua Bất Kì Smart Tivi Nào Khi Chưa Xem Qua Sản Phẩm Này

cũng xài Android mà. nên muốn cài soft gì cũng đc, goi điện free thì xài Skype, viber, line trên android thôi.

Cái này gọi trực tiếp tới máy bàn hoặc di động luôn mà bác. 1tr5 thì rẻ hơn mấy con khác rồi còn gì. nhưng mà tui có thấy bán đâu?

thaovjp89

Well-Known Member
đi đâu cũng thấy vtc_vietnam
lập píc cho anh em đặt gạch đi bác ơi\:D/

Bên trên