Được gì và mất gì

Ðề: Được gì và mất gì

Được chửi nhiều, được tẩy chay nhiều. Mất rất nhiều USD cho bọn MP&Silva :))

Dạ thưa các bác!

Xin thưa với các bác, ở đâu không biết, chứ em dạo 1 vòng các thị trấn lân cận quê em thì đa phần người ta dùng DTH (VCTV trước đây) và bây giờ là K+ đấy. Có thể nói gói Pre của K+ là quá mắc, song với 2 gói Acc và Fa thì nhiều người dùng lắm đấy. Mà hãy đem so sánh các gói Acc và Fa với SD01 và SD02 của VTC cái nào đáng đồng tiền bát gạo hơn.

Hồi xưa khá nhiều người dùng DTH của VCTV, nhưng hầu hết sau 1 năm thì ngưng vì nội dung chán, hình ảnh xấu.

Gói Access thì mua đầu số mặt đất của VTC xem còn sướng hơn

Gói Family thì mua đầu vệ tinh của VTC xem còn sướng hơn

Nhìn chung là xem K+ là vừa xem vừa biết mình ngu

manhthang

Huyền Thoại

Được: xem bóng mất phí (ngày xưa là có phí nhưng rất thấp)

Mất: tiền (nhiều không thể tả so với GDP) và mệnh đề "lòng người hiểm ác" được chứng minh là đúng.

puka

Treo cái chảo lên nóc nhà tưởng mình là người hâm mộ bóng đá hóa ra mình phản bội người hâm mộ bóng đá

Beckham

Bây giờ bình quân đầu người của Vn là khoảng 1kUSD/ng/năm, nếu mỗi nhà có thêm cái K+ thì bình quân tăng thêm được tí nữa đấy=))=))=))=))=))
dân mình phải lao động vất vả mãi mới lên được 1KUSD/năm nhưng bây giờ chỉ cấn ngồi coi bóng đá thôi là tăng được cũng khá khá rồi=))=))=))=))
đúng là bọn thực dân hút máu người

hnvn1234

Member

Mất mấy triệu đô cho MP&Silva rồi mà không biết có thu lại được ít nào không.
Hay là bác nào mở thớt dự đoán có thưởng ngày nào K+ phá sản.

bachthuutri

Treo cái chảo lên nóc nhà tưởng mình là người hâm mộ bóng đá hóa ra mình phản bội người hâm mộ bóng đá

chào các bác hôm rồi xíu nữa thì e đi mua ung thư!may quá vào gôgờ thế là tìm ra được thớt này.e cũng cay thằng này đến tận xương tuỷ các bác ah.lỗi là ở mấy thằng vờ tờ vờ ông bà cha mẹ a e mình còng lưng làm ruộng đóng thuế nuôi chúng nó lớn khôn đến ngày hôm nay chúng nó báo đáp như thế dấy!đau lòng quá các a e ơi!chúng ta hãy đoàn kết lại tẩy chay k+. hãy vì một việt nam không K+ !

chuotbo

Member

Dạ thưa các bác!
Em biết các bác trong 4rum này đa phần ở thành phố, thị xã nên đều có Truyền hình "cấp". Vậy mời các bác vi hành về vùng nông thôn xem. Ở nông thôn (kể cả các thị trấn, thị xã nhỏ) thì làm sao có TH "cấp" được. Vậy muốn xem dịch vụ truyền hình gồm nhiều kênh giải trí hay thì xem = gì? VTC ra đời trước nên có nhiều người chọn nhưng bi giờ nhiều người "tởn" rồi? Vậy người ta chọn gì?

Xin thưa với các bác, ở đâu không biết, chứ em dạo 1 vòng các thị trấn lân cận quê em thì đa phần người ta dùng DTH (VCTV trước đây) và bây giờ là K+ đấy. Có thể nói gói Pre của K+ là quá mắc, song với 2 gói Acc và Fa thì nhiều người dùng lắm đấy. Mà hãy đem so sánh các gói Acc và Fa với SD01 và SD02 của VTC cái nào đáng đồng tiền bát gạo hơn.

Thế nên, các bác đâu biết rằng, trong này các bác la gào tẩy chay thì ở ngoài kia, K+ vẫn bán chạy như diều gặp gió.

Có gì mạo phạm xin các bác lượng thứ!

em cung o que ạ. Thà rằng làm một ường in tờ net rồi xem online lại còn dc lướt web chém gió với các bác. cũng chỉ 250k/tháng km bét nhè.

izzi0279

Member

em cung o que ạ. Thà rằng làm một ường in tờ net rồi xem online lại còn dc lướt web chém gió với các bác. cũng chỉ 250k/tháng km bét nhè.

Có 1 đoạn văn ngắn thế mà đọc cũng không hiểu à? Sao phát biểu lung tung thế? Ai bảo bác phải mua Pre làm gì?

yeu_hdtv

Dạ thưa các bác!
Em biết các bác trong 4rum này đa phần ở thành phố, thị xã nên đều có Truyền hình "cấp". Vậy mời các bác vi hành về vùng nông thôn xem. Ở nông thôn (kể cả các thị trấn, thị xã nhỏ) thì làm sao có TH "cấp" được. Vậy muốn xem dịch vụ truyền hình gồm nhiều kênh giải trí hay thì xem = gì? VTC ra đời trước nên có nhiều người chọn nhưng bi giờ nhiều người "tởn" rồi? Vậy người ta chọn gì?

Thế nên, các bác đâu biết rằng, trong này các bác la gào tẩy chay thì ở ngoài kia, K+ vẫn bán chạy như diều gặp gió.

Còn em xin lỗi nói thẳng, Bác này nói phét không biết ngượng mồm và chẳng biết gì về thị trường, đa phần chảo VTV trước đây còn tồn tại bạc hết sơn trên nóc nhà là chảo rẻ tiền (lắp đầu thu tàu thu 5 kênh quảng bá), còn để so sánh 2 gói kênh của hai đơn vị thì không nên chưa sử dụng cả 2 dịch vụ mà lại đưa ra nhận xét không khách quan như vậy. Còn chảo VSTV bây giờ àh, nhìn khắp cánh đồng "Hiếm" thấy 1 con cò!

Chỉnh sửa lần cuối:

tarisdog

Còn em xin lỗi nói thẳng, Bác này nói phét không biết ngượng mồm và chẳng biết gì về thị trường, đa phần chảo VTV trước đây còn tồn tại bạc hết sơn trên nóc nhà là chảo rẻ tiền (lắp đầu thu tàu thu 5 kênh quảng bá), còn để so sánh 2 gói kênh của hai đơn vị thì không nên chưa sử dụng cả 2 dịch vụ mà lại đưa ra nhận xét không khách quan như vậy.

Ế quá, lại bị dân tình chửi sưng hết mặt nên vào chém gió tì mà bác 8-}

laanhdo

Dạ thưa các bác!

Thằng khỉ này người của K+ em xem bài viết gì của nó cũng nói tốt cho K+ Và bêu xấu các đài khác. Cút mẹ mày đi. Thằng chó.

Yfu_hd

Thằng khỉ này người của K+ em xem bài viết gì của nó cũng nói tốt cho K+ Và bêu xấu các đài khác. Cút mẹ mày đi. Thằng chó.

Bạn nên chú ý ngôn từ bạn ạ, k phải muốn nói gì thì nói, vì lời nói có thể phân biệt đc bạn ở hạng người nào đấy. Topic này là để nói về mặt được và mặt ko được của K+, b k thích thì bày tỏ ra cái k được mà b nghĩ, chứ k phải là lên nói mấy câu vô học như thế này.

meodeu

Member

=)). Cứ ko tẩy chay K+ thì là bị qui cho là người của K+ với làm cho K+ đấy. thế chắc bố mình ở nhà cũng là ng` làm cho K+

tarisdog

Hết sức kiềm chế bác ạ!
Ku cộng thì có ai chơi đâu mà bác lo 8-}

Bên trên