Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

cercon88

Ðề: Re: Ðề: Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

Đi đăng ký vội gói cáp quang để xem Sopcast cho đơ giựt nhỉ, cáp quang đang KM có gần triệu cho gói 15MBs phải

Mình xem sposcat gói famyly thấy bình thường

Lambn

Member
Ðề: Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

Em vừa mua K+, mới tinh full box trọn gói HD 6 Tháng xem HD giá có 2 tr không biết có xem ra gì ko

Chỉnh sửa lần cuối:

fan

Member

Tiền đâu mua. Cứ sopcast mà chiến thôi.

dencalang

Member

Em vừa mua K+, mới tinh full box trọn gói HD 6 Tháng xem HD giá có 2 tr không biết có xem ra gì ko
Cái gì vậy 6 tháng HD mà có 2 triệu thật không vậy, bác mua ở đâu, đầu và thiết bị nó đã 2 triệu rồi. Mua ở đâu chỉ mình với để làm bộ

Lambn

Member

Cái gì vậy 6 tháng HD mà có 2 triệu thật không vậy, bác mua ở đâu, đầu và thiết bị nó đã 2 triệu rồi. Mua ở đâu chỉ mình với để làm bộ

thật, thích e để lại pác 2tr5 hàng mới luôn, ko xem được thì có thể trả hàng.... mỗi tội em ko biết lắp chảo.... Em ở Bắc Ninh, em làm cái mở hàng

dencalang

Member

thật, thích e để lại pác 2tr5 hàng mới luôn, ko xem được thì có thể trả hàng.... mỗi tội em ko biết lắp chảo.... Em ở Bắc Ninh, em làm cái mở hàng
Mua 2 triệu mà về lại bán 2,5 triệu là sao? sao không chỉ chỗ để mình tới mua nhỉ. Lại đi chặt chém anh em thế

Minhsur

Banned
Nếu vẫn giữ giá thuê bao như giờ, K+ còn lâu mới chết. Chỉ chết những cụ đang to mồm thôi. Sợ là phải.

nam2178

Well-Known Member
Ðề: Re: Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

Nếu vẫn giữ giá thuê bao như giờ, K+ còn lâu mới chết. Chỉ chết những cụ đang to mồm thôi. Sợ là phải.

Chết thì chưa chết, vì chết thì lắm thằng cũng tèo theo, nên thằng bố nó phải cấp thêm tiền cho nó sống:D. Tiền ở đâu thì các bác biết cả rồi:D

hongquyet

Active Member

Tin mới về bản quyền ngoại hạng Anh này các bác:

K+ xác nhận phát Premier League từ ngày 17/8/2013

- Hôm qua K+ đã đưa ra thông báo chính thức trên trang chủ của mình rằng họ sẽ phát sóng trực tiếp giải Ngoại hạng Anh (Premier League) 2013/2014 bắt đầu từ ngày 17/8/2013. K+ cho biết: “Lịch phát sóng bóng đá hàng tuần sẽ được cập nhật từ thứ Tư của tuần trước đó trong mục Tin Tức” được đăng tải trên trang chủ của K+.

Giải ngoại hạng Anh 2013-2014 bắt đầu lên sóng K+ từ ngày 17/8

Trước đó một ngày, Hiệp hội truyền hình trả tiền Việt Nam đã gửi công văn cho Văn phòng Chính phủ và Bộ Thông tin & Truyền thông để đề nghị không độc quyền phát sóng giải Ngoại hạng Anh ở Việt Nam. Trong thông báo hôm qua của K+ thì đơn vị này chỉ nói rằng sẽ phát sóng giải Ngoại hạng Anh trở lại từ ngày 17/8/2013 chứ không nói gì tới việc K+ sở hữu độc quyền các trận đấu ngày Chủ nhật, các trận đấu sớm hấp dẫn nhất của ngày thứ Bảy và giữa tuần.

Trong suốt thời gian vừa qua, kể từ khi thông tin về việc mua bản quyền phát sóng giải Ngoại hạng Anh 3 mùa bóng sắp tới (2013-2016) được hâm nóng trên các phương tiện thông tin đại chúng, K+ liên tục tung ra các chương trình khuyến mãi, giảm giá để lôi kéo khách hàng.

Công văn gửi Văn phòng Chính phủ và Bộ Thông tin & Truyền thông của Hiệp hội truyền hình trả tiền Việt Nam khẳng định K+ sở hữu gói độc quyền các trận đấu ngày Chủ nhật, các trận đấu sớm hấp dẫn nhất của ngày thứ Bảy và giữa tuần với giá lên đến gần 40 triệu USD, nhưng đến thời điểm hiện tại vẫn chưa thấy K+ đưa ra bất cứ thông báo nào về việc sẽ tăng giá thuê bao như là một cách để bù lại chi phí mua bản quyền.

vanhungpto

Tôi đề nghị các khách hàng hãy tẩy chay K+ đi,Không sử dụng dịch vụ của K+ nữa, Nếu các khách hàng đồng ý với tôi lập riêng một Facebook phản đối truyền hình K+

NHVL

Trẻ con thì vẫn mãi là trẻ con, cho dù có ấn vào tay nó một công việc của người lớn đi nữa thì nó vẫn là trẻ con => chính là nó

ducanhct

Member

Gớm, mấy năm trước có bác Trung đứng ra lập hẳn hội kiến nghị thủ tướng hẳn hoi, xong rồi đâu lại vào đấy, vẫn y nguyên

Hồi đó mình cũng phóng xe máy xuống tận ĐH BK HN để ký tên với hy vọng là được xem trọn bộ EPL nhưng rồi từ hy vọng trở thành thất vọng. Chắc bây giờ bác Trung đang dùng K+ HD ko biết chừng.

ducanhct

Member

Gớm, mấy năm trước có bác Trung đứng ra lập hẳn hội kiến nghị thủ tướng hẳn hoi, xong rồi đâu lại vào đấy, vẫn y nguyên

Hồi đó mình cũng phóng xe máy xuống tận ĐH BK HN để ký tên với hy vọng là được xem trọn bộ EPL nhưng rồi từ hy vọng trở thành thất vọng. Chắc bây giờ bác Trung đang dùng K+ HD ko biết chừng.

Tôi đề nghị các khách hàng hãy tẩy chay K+ đi,Không sử dụng dịch vụ của K+ nữa, Nếu các khách hàng đồng ý với tôi lập riêng một Facebook phản đối truyền hình K+

lập đi anh, em sẽ là người đầu tiên theo anh.

taituxdvn1

3 năm tới sopcast cũng có bản quyền NHA mà ? Mình ko có tiền nên mua sopcast xài cho rẻ vậy :(

ducanhct

Member

3 năm tới sopcast cũng có bản quyền NHA mà ? Mình ko có tiền nên mua sopcast xài cho rẻ vậy :(

Gì phải sopcast bác ơi, cài kevin TV về mà xem kênh của TQ, rồi mua thêm cái đài FM radio bật lên nghe bình luộn thế cũng là ổn rồi bác.

Mr Manh

Thực ra từ năm ngoái thì K+ không phải là sự lựa chọn quá hoàn hảo khi các trận đấu của các giải bóng đá hàng đầu châu âu bị chia sẻ cùng VTVcab. Nếu vtvcab mà đàm phán hai kênh k+1|hd và k+NS|hd trên hệ thống của mình thì khách hàng sẽ đổ xô sang vtvcab thôi.

vulinh68

Member

Thực ra từ năm ngoái thì K+ không phải là sự lựa chọn quá hoàn hảo khi các trận đấu của các giải bóng đá hàng đầu châu âu bị chia sẻ cùng VTVcab. Nếu vtvcab mà đàm phán hai kênh k+1|hd và k+NS|hd trên hệ thống của mình thì khách hàng sẽ đổ xô sang vtvcab thôi.
Đồng ý với bác. Nếu trên VTVCab mà có 2 kênh đó thì mình cũng bỏ xó cái đầu K+ HD ngay.

taituxdvn1

Edit.. nhầm

Bên trên