Được xem miễn phí La Liga và Serie A

quanganh_08

Active Member
Ðề: Được xem miễn phí La Liga và Serie A

Chúng ta nên tìm cách nào mà xem với mức giá thấp nhất có thể là dc thôi!Chứ giờ đừng hy vọng xem chùa mãi dc,nhà đài lấy đâu ra tiền để mà mua bản quyền free :D

duy5687

Active Member
Ðề: Re: Được xem miễn phí La Liga và Serie A

HTV9, HTVC Thể Thao cũng có trực tiếp La Liga kìa.

có vụ này nữa hả bác. htv đâu có bản quyền, sao lại dám phát nhỉ? bác nào có thông tin thì cho mình biết chuyện này là như thế nào?

anhducdiesel

tv24 có vào đc đâu em vừa vào kêu unvailable =.=

Mainboard

Member
Re: Ðề: Re: Được xem miễn phí La Liga và Serie A

có vụ này nữa hả bác. htv đâu có bản quyền, sao lại dám phát nhỉ? bác nào có thông tin thì cho mình biết chuyện này là như thế nào?
Không thấy thông báo nhưng tới giờ là tự trực tiếp, đêm nay thì chạy chữ trực tiếp trận Barcelona vs. Real Sociedad. Theo mình thấy là họ thu sóng sạch.

dhpaul

Well-Known Member

Thế cứ không thông báo rộng rãi là không có bản quyền à?

Các Topic sai sự thật như thế này sao các ADMIN cứ để làm gì nhỉ?

boyben2011

Well-Known Member
Mình nghĩ là ko nên giật tittle topic Ấn tượng để thu hút như vậy, vậy nên các bạn cần kiểm chứng thông tin để ae cùng trao đổi về bản quyền bóng đá qua đó lựa chọn kênh thông tin phù hợp với dk kinh tế của mình nhất

thinhlang

free

hôm nay em xem text trên BĐTV thì không nhầm tuần này K+ độc quyền Barca , Real với Milan hay sao ý

dencalang

Member

đồng ý với bác,sopcast nghe tiếng tây nó cũng có cái hay của nó :)). mà mình không muốn mất tiền thì thế là ngon rồi :))
SopCast mà không mất tiền à. Nếu muốn xem HD thì cũng phải mấy mấy trăm nghìn tiền mạng. Tình trạng dùng chung Internet thì đến giờ bóng đá thằng nào cũng chiến SopCast . Xem cứ giật đùng đùng không những thế còn chiến netcut nữa chứ bực mình lắm.

trung750

Member

SCTV,VCTV toàn công bố phát độc quyền trên hệ thống THC, vậy mà HTVC cũng phát trên hệ thống cáp : Anh,Ý,Pháp,Đức,TBN...Láo thật

dhpaul

Well-Known Member

SCTV,VCTV toàn công bố phát độc quyền trên hệ thống THC, vậy mà HTVC cũng phát trên hệ thống cáp : Anh,Ý,Pháp,Đức,TBN...Láo thật

Thế HTVC có thể tự ý phát được mà không cần xin phép hay mua bán gì à mà bảo nó láo?
Có cần nhắc lại lần nữa là không thông báo rộng rãi không có nghĩa là không có bản quyền không?

ngocsonpt

Member

Ông nhà đài nào bây giờ đều thích dùng chữ ĐỘC QUYỀN để ra oai với thiên hạ và để dìm hàng các đài TH khác

Thao tran

hôm chủ nhật vừa rồi cũng bất ngờ vì thằng HTV9 nó phát trận Barca . thấy nó phát sóng sạch chắc nó cũng có bản quyền đấy chứ , dù gì cũng là nhà đài lớn , nó không dám làm bậy bạ đâu .

Thao tran

hôm chủ nhật vừa rồi cũng bất ngờ vì thằng HTV9 nó phát trận Barca . thấy nó phát sóng sạch chắc nó cũng có bản quyền đấy chứ , dù gì cũng là nhà đài lớn , nó không dám làm bậy bạ đâu . mà ngộ cái K+ nói là độc quyền La Liga nhưng lại không phát trận Barca trên hệ thống kênh K+HD mà phải bật qua thăng bongdatv để xem ( không có HD trên K+ ) , Tiếp tục tới chủ nhật tuần này , K+ chỉ phát HD trận Barca . còn trận real thì không .

trung750

Member

bác hiểu nhầm ý tôi rồi.Tôi nói bọn SCTV,VCTV thông báo độc quyền giờ lòi ra ông HTVC,vậy bọn SCTV hay VCTV có láo ?

Bên trên