Em biết HD Việt Nam đã hơn 3 năm đây là lần đầu gửi bài.

dainammtn

Chào các bác em biết HD từ cuối năm 2008 giờ mới đủ can đảm giới thiệu bộ HD nhà em, xin các bác ném đá nhẹ nhẹ
1. Loa Z5500 hàng digimind em mua lại của bác izz đầu năm 2009 khi đã hết bảo hành tuổi đời của nó chắc đc 4nam nhưng nghe vẫn rất ngon lành.
2.LCD LED Samsung B8000 46 inch.
3. TVX Slim S1+HDD1,5T+320G ổ di động là quá đủ với em.
Phần nghe nhạc của em cực kỳ đơn giản vì em chủ yếu nghe nhạc vàng gồm có:
1. Cặp Jamo 407a.
2. CDP Denon DCD 815G.
3. Ampi Denon PMA655R.
Em thấy mọi thứ đều Ok trong căn phòng gần 15m2 của em.
Cảm ơn các bác đã đọc bài

Đính kèm

834.6 KB · Xem: 384
    905 KB · Xem: 280
    930.8 KB · Xem: 246
    811.5 KB · Xem: 245
    877.4 KB · Xem: 248
    406.8 KB · Xem: 234
    888 KB · Xem: 236
Chỉnh sửa lần cuối:

pterpm

Well-Known Member
Ðề: Em biết HD Việt Nam đã hơn 3 năm đây là lần đầu gửi bài.

sướng quá, được khui hàng trước , bác có quả samsumg đẹp quá, em chả có con LED nào cả, cái tv thì lên làm lão thành rồi, nhìn LED mà coi phim chắc sướng mắt lắm bác nhỉ, mà bác ơi bác để con sub quay ngang thế à, hóa ra âm thanh đi qua phía bên tường kia , nếu để như vậy âm thanh có hay không bác, em còn kết con iphone 4 của bác quá, bác ở vn mà có con này là đỉnh rồi,với lại bác để con router lên người em nó thế kia em nó rên to quá coi chừng nó hất con router xuống đất nằm thì nguy bác nhỉ, em sẽ phấn đấu nhịn ăn để dành trình theo bác kiếm em samsung LED , em lúc trước không thích samsung lắm, nhưng các bác chơi samsung nhiều em cũng sẽ cố gắng theo đuôi các bác
chúc bác chủ enjoy bộ dàn nhé

training

Well-Known Member

chúc mừng bác chủ có bộ như ý, không quan trọng là khủng hay còi mà chỉ cần hợp lỗ tai là đc

hauhh

Active Member

sướng quá, được khui hàng trước , bác có quả samsumg đẹp quá, em chả có con LED nào cả, cái tv thì lên làm lão thành rồi, nhìn LED mà coi phim chắc sướng mắt lắm bác nhỉ, mà bác ơi bác để con sub quay ngang thế à, hóa ra âm thanh đi qua phía bên tường kia , nếu để như vậy âm thanh có hay không bác, em còn kết con iphone 4 của bác quá, bác ở vn mà có con này là đỉnh rồi,với lại bác để con router lên người em nó thế kia em nó rên to quá coi chừng nó hất con router xuống đất nằm thì nguy bác nhỉ, em sẽ phấn đấu nhịn ăn để dành trình theo bác kiếm em samsung LED , em lúc trước không thích samsung lắm, nhưng các bác chơi samsung nhiều em cũng sẽ cố gắng theo đuôi các bác
chúc bác chủ enjoy bộ dàn nhé

Lật ngược loa sub lại (mình đã làm vậy) thì lỗ thông hơi sẽ hướng qua phải (qua phía bên tường kia), còn âm thanh sẽ hướng qua phía trước

dainammtn

Lật ngược loa sub lại (mình đã làm vậy) thì lỗ thông hơi sẽ hướng qua phải (qua phía bên tường kia), còn âm thanh sẽ hướng qua phía trước
cảm ơn các bác em sẽ thử

jumpy

Well-Known Member

Chúc mừng bác kiếm được em Z5500 ngon, sau 4 năm sử dụng mà đèn backlight vẫn sáng quắc

leanh1202

Member

Em thèm bộ 2 ch để nghe nhạc mà hàng họ kém quá, chẹp

hd360

Active Member

Mình thấy bro treo đôi front hơi cao thì phải, bro nằm đệm mà ko ngồi ghế e treo vậy âm thanh ko chuẩn lắm.

anbinhdo

Well-Known Member

Được đấy Bác Chủ thớt. Nghe vậy là đã lắm rồi, sau này có tiền rồi hẳn tính sau.
- Hy vọng đây là lần đầu tiên Bác post bài và cũng sẽ có nhiều lần đầu tiên như thế này sau nữa.Nếu Bác thật sự đam mê HD như những gì Bác đã có trong hình ảnh :)

m1984

Member

Cung hỉ, cung hỉ, sau này thêm thóc nâng cấp bộ nghe nhạc bác chủ nhỉ :)

Bên trên