Em cần tư vấn mua dàn HD dưới 25 triệu

htdes

Em chào các anh chị, nhà em đang có con tivi Sony 3D 42 inches. Em muốn sắm dàn máy HD gọn gọn (vì em ở căn hộ, nhà nhỏ) nhưng nghe không tệ. Ngân sách em dành cho em nó là khoảng tối đa 25 triệu.

Yêu cầu của em là có kết nối được với ổ cứng để dễ dàng chép film xem, khỏi mất công quản lý đĩa luộm thuộm (hạn chế chỉ mua đĩa nào hay mới mua thôi). Và vì nhà nhỏ nên em muốn dàn loa kết nối không dây đỡ phải dây nhợ lòng thòng.

Em thì khá dốt vì high-end (nhưng khoái thưởng thức), lượn qua Nguyễn Kim thấy có bộ này cũng khá ok (theo em, vì kết cái kết nối không dây chứ không biết nghe ngóng thế nào): Dàn máy LG này giá 27,990,000 VND. Lấy con này thì em cố ngân sách thêm chút cũng được nhưng em không biết chất lượng ra sao.

Thông tin của bộ này:
  • Công suất: 1125w (7.2 chanel)
  • Âm thanh nổi 3D, đa chiều
  • Chức năng Smart TV
  • Tích hợp Wifi
  • Hỗ trợ DLNA/CISF
  • Kết nối chạy chương trình và sạc pin cho Ipod/Iphone
  • Thu và phát nội dung đa định dạng qua cổng USB/ổ cứng gắn ngoài (MKV, Divx HD, AVCHD)
  • Thiết kế loa không dây
  • Kết nối HDMI
Em nhờ các anh chị tư vấn giúp em: mua bộ này ok không? giá vậy có cao quá không? ở ngoài thị trường có anh chị nào bán loại nào khác như yêu cầu của em không? Nếu có thì giới thiệu em nhé. Hoặc có loại nào khác kết nối không dây để tham khảo thêm không?

Em nghe nói dàn bán sẵn nguyên bộ như trên nghe rất tệ, không biết có đúng không?

Cảm ơn các anh chị rất nhiều!

MTTV

Active Member
Ðề: Em cần tư vấn mua dàn HD dưới 25 triệu

theo trình độ cùi bắp của mình thì nên mua riêng 1 đầu phát HD cho lành bạn ah.

tough

Ðề: Em cần tư vấn mua dàn HD dưới 25 triệu

the 25 trieu thi chi sam 1 gian dom thoi.

Bên trên