Em mún làm một dàn karaoke vs bộ âm thanh hi res shake 88D.

kenpro2209

Active Member
Dự là gia đình mình định làm 1 dàn karaoke. Thì nha mình định săm dàn hi res Shake 88D của sony.
Nhưng theo mình tìm hiểu thì âm ly theo dàn vẫn hỗ trợ kara nhưng bó chuyên ve nhạc và phim.
Vây nếu mình mua thêm 1 đầu âm ly riêng để kara thì có dc ko ae.
Và mịnh phải mua loại nào mới phù hợp ạ.
Cảm ơn ae rât nhiều. Mong mn ae giúp đỡ e vs

trên thị trường hiện nay đang có dòng âm ly của mỹ tên Vocal pro có sử dụng đầy đủ chức năng hiệu ứng cho nhiều thể loại,xem phim-ca nhạc-dsp-kok,hiệu ứng rever-delay,Echo 3D của dòng âm ly này là rất hay,giá thị trường 15999k. Còn jarguar 503A,chỉ là dòng line căn dps thì không ra dps,Stereo cũng không phải mà nghe chuẩn và tinh tai hơn thì nó chỉ là mono,thường những dòng âm ly không có nút chỉnh bal thì hai kênh tự động chuyển đổi,gọi là stereo,bên nhỏ bên to,đằng này hai kênh như một gọi là mono

Re: Ðề: Em mún làm một dàn karaoke vs bộ âm thanh hi res shake 88D.

trên thị trường hiện nay đang có dòng âm ly của mỹ tên Vocal pro có sử dụng đầy đủ chức năng hiệu ứng cho nhiều thể loại,xem phim-ca nhạc-dsp-kok,hiệu ứng rever-delay,Echo 3D của dòng âm ly này là rất hay,giá thị trường 15999k. Còn jarguar 503A,chỉ là dòng line căn dps thì không ra dps,Stereo cũng không phải mà nghe chuẩn và tinh tai hơn thì nó chỉ là mono,thường những dòng âm ly không có nút chỉnh bal thì hai kênh tự động chuyển đổi,gọi là stereo,bên nhỏ bên to,đằng này hai kênh như một gọi là mono,nếu bạn muốn mua vocal pro thì đặt hàng bên mình,bên mình sẽ có hàng cho bạn trong vòng 7 ngày từ bên mỹ ship về,giấy tờ thủ tục chuyển hàng hóa đơn đầy đủ,còn cũng là hàng vocal pro sản xuất tại china thì giá rẻ hơn 3 triệu bên mình có hàng sẵn!

Bên trên