Em xin hỏi chỗ bán Sub yamaha 515 ở hn

Scorpjon_8x

Các Bác cho em hỏi cái loa 515 thì mua ở đâu chuẩn , tối nay em vừa ra Pico có con 515 cả hai màu ( cho em hỏi luôn con 515 đen với màu gỗ khác nhau ở điểm gì ạ , em thấy mọi người nói giống nhau nhưng đọc thông số thấy khác nhau ) giá chát quá 7,9 T , mà nó lại made in Indonesia , ko biết hàng indo có sao ko xin các Bác tư vấn ạ

le_hung214

Ðề: Em xin hỏi chỗ bán Sub yamaha 515 ở hn

Thông số bác đọc ở đâu mà thấy khác nhau nhiều ạ?
Yamaha sản xuất loa ở nhà máy Indo, ampli thì tùy model mà có China và Malaysia.

Scorpjon_8x

Cảm ơn Bác nhiều :x
Thông số bác đọc ở đâu mà thấy khác nhau nhiều ạ?
Yamaha sản xuất loa ở nhà máy Indo, ampli thì tùy model mà có China và Malaysia.
Hix Bác chỉ Cần vào trang Bác mrpham38 vừa share thì biết thôi ạ , hai con này màu khác nhau và thông số cũng khác nhau luôn ạ

le_hung214

Hix Bác chỉ Cần vào trang Bác mrpham38 vừa share thì biết thôi ạ , hai con này màu khác nhau và thông số cũng khác nhau luôn ạ
Khác nhau là do đồng chí quản lí gian hàng đó update sai thông tin, chính xác bác phải vào trang chủ yamaha mà xem nhé.

audio&video

Active Member

Các Bác cho em hỏi cái loa 515 thì mua ở đâu chuẩn , tối nay em vừa ra Pico có con 515 cả hai màu ( cho em hỏi luôn con 515 đen với màu gỗ khác nhau ở điểm gì ạ , em thấy mọi người nói giống nhau nhưng đọc thông số thấy khác nhau ) giá chát quá 7,9 T , mà nó lại made in Indonesia , ko biết hàng indo có sao ko xin các Bác tư vấn ạ

Bác ghé qua em nhé! có cả 2 màu bác nhé

Scorpjon_8x

Em đã khớp em nó đc 2 hôm nay rồi ạ , cảm nhận đầu tiên là yếu , cảm nhận thứ hai là ... Hơi ân hận ạ

mrpham38

Active Member

Trời! 2 ngày mà bác đã thế, chứng tỏ cuộc tình audio của bác còn gian nan vất vả

Scorpjon_8x

Số em nó lận đận đg ... Audio Bác ạ , chán , chẳng biết mua thêm cái gì hay là đi cắt abidan để đổi giọng vậy :)))

Bên trên