Event Microsoft Tech Day 2012 Tại Hà Nội

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Event Microsoft Tech Day 2012 Tại Hà Nội

Bình tĩnh lão ơi, riêng lão Điệp muốn đi để em thu xếp vé cho ạ. Về nguyên tắc lão Điệp cứ đến nhé. Sáng thứ 2 em sẽ xử lý suất của lao Điệp cho
Sáng thứ 2 đến ngắm gái à :))

ProSkyR

Well-Known Member
giờ mới vào, đăng ký phât nhỉ :D
trần trung hải
proskyr
O 9O 4O625 89
cho e 1 vé cafe

thichlangthang

Ðề: Event Microsoft Tech Day 2012 Tại Hà Nội

Ủa giờ muốn đi xem mà có 5 vé thế đi kiểu gì các bác nhỉ ? sao kì thế...

thichlangthang

Vậy nó trình diễn cho riêng 5 ông đăng ký trên kia xem thôi nhỉ ? Đã thấy chỗ nào đả động gì đâu, ngay cả trang web của Microsoft việt nam, giới thiệu mà bày đặt vài người, muốn đông cho mọi người cùng xem lại còn giới hạn....

TR0JAN

Re: Ðề: Event Microsoft Tech Day 2012 Tại Hà Nội

Vậy nó trình diễn cho riêng 5 ông đăng ký trên kia xem thôi nhỉ ? Đã thấy chỗ nào đả động gì đâu, ngay cả trang web của Microsoft việt nam, giới thiệu mà bày đặt vài người, muốn đông cho mọi người cùng xem lại còn giới hạn....

Họ có biết topic này đấy. Bác phản ánh kịch liệt vào để họ thay đổi quan điểm may ra còn kịp :)

thichlangthang

Ðề: Re: Ðề: Event Microsoft Tech Day 2012 Tại Hà Nội

Họ có biết topic này đấy. Bác phản ánh kịch liệt vào để họ thay đổi quan điểm may ra còn kịp :)

Còn kịp ??? ha ha. Cậu ôm nó về cho nhà cậu mà dùng, ko có thì thôi ai cần đâu nhỉ ??? ha ha...có bị bịnh j ko vậy...

siboney

Well-Known Member
đồng chí thích langthang có vẻ thích cả gây chuyện nữa nhỉ.. tặng đồng chí 1 cái thẻ vàng

thichlangthang

Đúng là đ/c Moderator có vấn đề..., cảnh báo vớ vẩn, tự tức à, làm mode thích cảnh báo ai thì cảnh báo à. Có được mấy cái vé mà ra vẻ thế nọ thế kia, việt nam có những người thế này chả trách ko tiến được... đ/c tự suy nghĩ đi...giọng đồng chí mới là gây chuyện đó...Mode thì tự cảnh báo mình đi..hihi

siboney

Well-Known Member
Re: Ðề: Event Microsoft Tech Day 2012 Tại Hà Nội

Đúng là đ/c Moderator có vấn đề..., cảnh báo vớ vẩn, tự tức à, làm mode thích cảnh báo ai thì cảnh báo à. Có được mấy cái vé mà ra vẻ thế nọ thế kia, việt nam có những người thế này chả trách ko tiến được... đ/c tự suy nghĩ đi...giọng đồng chí mới là gây chuyện đó...Mode thì tự cảnh báo mình đi..hihi

Với những phát ngôn như này thì mời bạn nghỉ sinh hoạt 1 tháng để tìm hiểu rõ hơn nội quy diễn đàn cũng như văn hóa HDHN.

hoabantrang

Well-Known Member
Các bác close thớt này lại thôi. Đăng ký xong rồi. Đằng nào cũng review ở thớt khác mà.

anhthu2002

Member
Ðề: Re: Event Microsoft Tech Day 2012 Tại Hà Nội

Topic này phá kỷ lục 4r về khoảng cách thời gian đăng ký và chốt sổ, vài bữa nữa em đưa vào bảo tàng HDHN mới được
Thấy có 30' đã close. Đăng ký giống thời bao cấp quá =)) , ngồi hóng xem có được bổ sung ko vì KS Deawoo ngay gần nhà mình ;;)

coolpix8700

Well-Known Member

Cảm ơn bác Đông tạo điều kiện để tham gia các Event như thế này!
Chắc ai có vé, giấy mời... không dùng hết mà phân phối lại trên diễn đàn như thế này đều được cộng đồng đón nhận. Các bác ấy chắc với một lý do gì đó mà nhận được những cái vé hay giấy mời ấy chứ họ không in ra, không phải là nhà tổ chức, phân phối hết rồi họ cũng chẳng in... thêm được. Ai may mắn thấy đầu tiên đăng ký, người đến sau thì cũng không thể trách họ được. Mà nhiều khi chỉ là 1 hay 1 cặp vé (giấy mời).
Nhưng tụi em cũng mong không phải vì một vài ý kiến không xây dựng như trên mà các bác tránh những việc rất cộng đồng như vậy!

tk_nam

tk_nam Lê Việt Dũng 0988420166

Bên trên