[Fan club ATV1200/520]Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng, hỏi xoáy đáp xoay.

robinsonk

Member
Ðề: [Fan club ATV1200/520]Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng, hỏi xoáy đáp xoay.

con box của mình up 4.2 rồi lúc đầu chạy cũng tạm đc, dạo này play xbmc ca nhạc file m2ts của dvd asia hát chưa đc 30 giây thì giật tung chảo, play file mkv của pari by night thì hát rất tốt, mình xài box HDD, mình hát bang chương trình mặt định của box file m2ts thì ko có tiếng, có pác nào biết cách khắc phục k có tiếng k ?, mình định chuyển sang xài thử firmwere Linux mà k có youtube, mình hay sử dung youtube

phuocchuong

Ðề: [Fan club ATV1200/520]Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng, hỏi xoáy đáp xoay.

em đang dùng 1 con Minix x5 Mini cũng được 1 năm nay rồi, em rất ít dùng nên còn rất tốt
giờ chán quá muốn đổi gió qua ATV 1200 dùng thử có bác nào muốn đổi không
em ở TPHCM Q gò vấp

nguyentrinhnam

Ðề: Re: [Fan club ATV1200/520]Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng, hỏi xoáy đáp xoay.

Mkv thì chịu rồi nếu đầy đủ thư viện có ảnh Poster thì bác dùng qua XBMC thôi. Mà bác đang dùng con nào vậy. ATV 520 hay 1200. Đang có chương trình giảm giá này bác, zing về chơi tết đi bác :)

Bác thaovjp89 cho mình hỏi với, mình có 1 con ATV1200 trong quá trình up ROM không thành công nên giờ không lên màn hình nữa, chỉ hiện đèn đỏ, HDMI và AV đều không có tín hiệu. Đã tham khảo khắp các diễn đàn thì được biết nó bị bricked và được mọi người chỉ là hỏi bác cách để unbrick, nên mới reg 1 nick vào 4rum để hỏi. Vậy mong bác có thể giúp mình cách unbricked, cảm ơn!

Bên trên