Fast & Furious: Hobb & Shaw - Mình đừng giải cứu thế giới nữa được không?

sagitagi

Active Member
với mấy phim kiểu này xác định khi xem nên để não ở nhà, từ đầu năm đến giờ mới xem dc end game, parasite với toy story 4 là xuẩt sắc. Thôi gác lại dành cuối tuần này hóng siêu phẩm Once Upon a Time In Hollywood

nta139

Member
mình coi xuất sớm (31/7), ngáp liên tục mới đau; ráng ngồi coi và hậu quả là về nhà buồn ngủ kinh khủng luôn (lẽ ra nên làm 1 giấc trong rạp); gần như FF nào mình cũng ra rạp xem..., phim này mình chấm 5/10;

@Thor Odinson hình như bạn không hiểu được nội dung phim!? nên cứ mở mồm là cứu em gái Shaw mà không phải là cứu thế giới... =)) =))

nta139

Member
Xem hành động đấm đá thì Tàu thiếu quái gì.
Lại đi vào lối mòn của Transformer thôi! Mà Transformer nó thế nào thì các bạn biết rồi đấy.
Còn một số pha hành động thì gọi là lố chứ đừng nói là sáng tạo.
Tranformer nó là Sci-fi rồi, nên có nhiều thứ có thể thông cảm cho qua được; còn cái này khởi nguồn từ FF, nó đâu thuộc loại Sci-fi đâu nhỉ :D, nên nó ảo quá sức chịu đựng, tự nhiên đang đua xe rất đời thường... kiểu need for speed underground, đùng phát thành superman luôn... :D

osiric1

Well-Known Member
làm nhiều quá hết ý tưởng rùi
nên bỏ cái phim này
nghĩ ra cái chuyện gì mới thì hay hơn

ArtX

Well-Known Member
Hôm nay chủ nhật chẳng có gì làm mới xem. Vì biết là ko hay nên không ra rạp. Phim tào lao hết sức, được cái có nhắc đến GOT mùa 8 nên mình ưng.

Windows 8

Well-Known Member
Hôm nay chủ nhật chẳng có gì làm mới xem. Vì biết là ko hay nên không ra rạp. Phim tào lao hết sức, được cái có nhắc đến GOT mùa 8 nên mình ưng.
:))) tui thì biết trước ko hay, nhưng thôi, ra rạp tận hưởng chút âm thanh xả stress. haha

Arceusium

Well-Known Member
Phim này coi thấy cũng được mà. Phim hành động đóng mác The Rock thì chỉ vậy thôi chứ đòi gì nữa.
Mới coi xong Annihilation xong vô HDvn coi có ai review không để xem có giống cảm giác của mình không. Phim gì mà nó không đầu không cuối gì hết.
Phim đó cùng thể loại trừu tượng với Arrival, một cái là loop Karma còn một cái là Doppelganger

Bên trên