For Mr. Chip!

TQN

Anh em mình trao đổi luôn trong này cho nhanh, anh nhé!

1. Bổ xung thêm 1 SMod.

- Em muốn Tieubaocaca đảm nhận vị trí này. Online khá đều đặn, bám sát được tình hình (đặc biệt là box mua bán). Bố này học chung với em từ nhỏ nên tính tình em nắm rõ, rất có trách nhiệm với công việc.

- Đồng thời rút duonglv ra khỏi Mod, sẽ không còn Mod nào trong khu thương mại. SMod sẽ trực tiếp quản lý ở đây. Nếu Mạnh Thắng bận, Tiểu bảo nó vẫn đủ sức bao quát được box này.

2. Dọn dẹp lại toàn bộ các box trên toàn diễn dàn.

- Công việc này mất nhiều thì giờ, và không thể trong ngày 1 ngày 2 được. Em cũng có chút ý đồ riêng với việc này.

Lượng người truy cập HDvietnam, trong đó những người có kiến thức là 1 con số rất ít ỏi. Bọn lắm mồm tuy có nhiều bài post nhưng cũng không chiếm số lượng bao nhiêu. Chủ yếu là "dân thường" vào đọc để kiếm tí thông tin, phục vụ bản thân.

Nếu như vậy, ta sẽ phải ưu tiên những bài viết mang tính giới thiệu, cho dù hàm lượng kỹ thuật có quá ít hay không có cũng chả sao, miễn là nó có tính giới thiệu tới đại đa số người đọc, vậy là OK.

Vậy, việc dọn dẹp sẽ dựa trên cơ sở đó. Và bên cạnh việc này, cần update thêm 1 số bài viết vào các topic đã dọn xong để đảm bảo lượng thông tin cần thiết, cũng như cần có thêm một số topic mang tính kỹ thuật để hài hòa.

Tạm thế đã, bác cho thêm tí ý kiến nhé!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: For Mr. Chip!

ANh đồng ý với phương án của em. Tuy nhiên thời gian bắt đầu thay đổi nhân sự nên diễn ra vào cuối tháng, thời điểm diễn đàn nâng cấp xong hoàn chỉnh.

TQN

Việc ban nick MrMilan vĩnh viễn có nhiều điều nhạy cảm, nên lần này em đã quyết định trên tinh thần của các bác lớn tuổi trong HDQN sau một vòng alo, vì vậy việc nội bộ trong HDQN sẽ không bị ảnh hưởng.

Về phía diễn đàn, với các Mod sẽ cảm thấy hơi "sốc", tuy nhiên sẽ nhanh chóng qua khỏi. Với member, quyết định này sẽ hợp "lòng dân" hơn, tất nhiên không tính đến mấy ông theo phe Milan trong vụ K+.

Nếu ban ngắn hạn, hoàn toàn hợp tình hợp lý, tuy nhiên dân tình sẽ vẫn có suy nghĩ rằng: vẫn còn "chiếu cố". Và có thể những thành phần "quậy" vẫn cảm thấy chưa đủ để "dằn mặt". Một quyết định thẳng tay sẽ làm cho BĐH lên thêm một chút "uy" mỗi khi nhắc nhở member. Em nghĩ điều này là cần thiết với tình hình diễn đàn hiện nay.

TQN

Chơi tạm cái acc Megashare V.I.P 10 năm nhé bác, loại 100 năm nó chưa phát hành :))

Mã:
id: onichild
pass: 123456

Bên trên