[Fshare] Phần mềm IDM_6.4x_Crack_v17.8.rar

locthao

Member
Cám ơn chủ nhân tác giã lập rất trình hửu ích cho diển đàn HDVietnam: emdayeuanhro

https://www.fshare.vn/file/JBO7PNWDSLCN?token=1639501573
Bài này của bạn crack được bản 6.4x hả, sao mình download bản 6.40 build 2 mình crack OK nhưng khi mở IDM lên thì nó bắt mình phải registration chắc là phải reinstall lại windows quá tại vì mình nghĩ khi mình uninstall IDM bản cũ trên máy chắc nó còn xót lại registy của bản cũ cho nên khi install bản mới nó nó bắt mình phải registration. Hay là minh download bản free trail 30 ngày xong rồi mình crack có được không?

kiem99

Active Member
Bài này của bạn crack được bản 6.4x hả, sao mình download bản 6.40 build 2 mình crack OK nhưng khi mở IDM lên thì nó bắt mình phải registration chắc là phải reinstall lại windows quá tại vì mình nghĩ khi mình uninstall IDM bản cũ trên máy chắc nó còn xót lại registy của bản cũ cho nên khi install bản mới nó nó bắt mình phải registration. Hay là minh download bản free trail 30 ngày xong rồi mình crack có được không?

Cứ mổi lần IDM có build mới, mình luôn thử nó, trước khi hành động thì mình phải biết chắc là mình có lưu giử IDM củ, để nếu có trục trặc thì quay về - hahaha :)()
IDM 6.4build1, build2 và tất cã IDM6.3x Crack v17.8 điều giãi quyết nhanh chóng cho mình
Trường hợp của bạn thì mình không biết phải làm thế nào là tốt, ráng đọc những bài viết trước đây của tác giả [anhdayeuemro] có lẽ bạn sẽ tìm ra cách giải quyết thích hợp cho ban.

locthao

Member
Cám ơn bạn đã chia sẽ kinh nghiệm và những lời khuyên. Chúc bạn luôn vui khỏe trong cuộc sống. Merry Christmas and Happy New year

hoasua3216

Well-Known Member
Bạn nào biết chỉ giùm với: IDM của tôi đã Crack v17.8 nhưng mấy hôm nay dở chứng thỉnh thoảng lại hiện lên yêu cầu nhập Key nhấn Ok lại được là sao vậy các bạn

Bên trên