[FSHARE.VN] HAPPY HOUR: TỪ 2H -> 5H MỖI NGÀY: DOWNLOAD TẸT GA.

481112

Well-Known Member
Hôm nay vô trang chủ của Fshare thì thấy có cái teletext chạy thông báo cái vụ Happy Hour này.

Anh em tranh thủ chịu khó đặt alarm dậy lúc 2h add link vô để múc nhá. 3h mà đường vDSL nhà em cũng được kha khá đó. Kakaka.

immort

Well-Known Member
Ðề: [FSHARE.VN] HAPPY HOUR: TỪ 2H -> 5H MỖI NGÀY: DOWNLOAD TẸT GA.

chả lẽ ai vô trang down cũng ko thấy hay sao mà mod phải lập hẳn 1 cái thớt cho tốn tài nguyên?

:-@ cho mấy bạn nào không để ý! Khó khăn quá =))

mds_mds

Well-Known Member

Bác nên move bài này sang box Trò chuyện tổng hợp thì đúng hơn.
E dùng Fshare acc VIP chưa mất xu nào từ trước tới giờ nên ko quan tâm đến Happy Hour lắm. :D

danvt

Well-Known Member

bình thường mình cũng down tẹt ga với đường truyền Mega easy rồi nên giờ đó vẫn có thể ngủ được :D

lhlongnt

Member

Ác quá, bắt con người ta thức đến 2h để down T_T

Kiểu này nhiều dân nghiền HD mất ngủ đây :D

dvhuy

Hôm nay vô trang chủ của Fshare thì thấy có cái teletext chạy thông báo cái vụ Happy Hour này.

Anh em tranh thủ chịu khó đặt alarm dậy lúc 2h add link vô để múc nhá. 3h mà đường vDSL nhà em cũng được kha khá đó. Kakaka.

Bác đã xài VDSL rùi thì mua acc vip mà down cho sướng tội gì phải thức đêm thức hôm vậy . Như em mới chuyển từ gói mega you sang gói iSpeed VDSL của FPT mua thêm 60k/1 tháng nữa down tốc độ toàn 1,5MB/s thôi . Còn mediafire ko biết có phải mới chuyển qua VDSL nên FPT nó khuyến mãi hay ko mà down cũng toàn trên 1M/s .

huynhnhan

Banned

giá gói cưới này nhiêu vậy a! sao mạnh quá vậy! bandwidth như vầy down PBN bluray mới nổi! chứ băng thông thường down biết bao giờ mới xong!

dvhuy

giá gói cưới này nhiêu vậy a! sao mạnh quá vậy! bandwidth như vầy down PBN bluray mới nổi! chứ băng thông thường down biết bao giờ mới xong!

Năm đầu giá trọn gói là 482k/1 tháng . Mới chuyển thì thấy nhanh thật nhưng ko biết về lâu về dài thì ra sao nữa .

bladies

Active Member

Dễ sợ, cái dịch vụ này là dành cho MA NET, cái giờ người ta đi ngủ lại bày ra Happy Hour !

tuanhung1433

Active Member

Em xài ké cáp quang nhà hàng xóm. Free member trung bình tầm 3MB/s, bữa nào mất ngủ thử kéo coi được mấy MB/s. Từ dạo Fshare ổn định đâm ra ngại kéo mediafire

quynhle

Bác nên move bài này sang box Trò chuyện tổng hợp thì đúng hơn.
E dùng Fshare acc VIP chưa mất xu nào từ trước tới giờ nên ko quan tâm đến Happy Hour lắm. :D

Bạn ơi làm sao để được
"Fshare acc VIP" vậy bạn , cám ơn bạn à

Bên trên