G.I Joe: The Rise of Cobra (14/08/2009)

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: G.I Joe: The Rise of Cobra (14/08/2009)

@Poly: tối qua đại ca rủ đi Mega CT coi mà xa quá nên thôi, cái nên về nhà, tắm rửa, tự nghĩ tối nay làm gì nhỉ ? GF thì ko có nên xách xe chạy ra Lotte tự sướng 1 mình ở rạp #1 xem G.I.Joe, Rạp #1 to khủng khoảng mà có vài mống, âm thanh, hình ảnh xem phê lòi luôn.
Trước lúc xem vì ra sớm còn rảnh truoc giờ chiếu khoảng 30 phút nên mua vài đồng xu chơi điện tử, mình già rồi nên có biết nhảy nhót or múa miếc gì đâu, mua 5 xu bỏ vào đấm bốc cân kg & đập búa tính kg cao nhất bảng (897kg), mấy em teen nhìn mình cũng xí xa xí xồ...heheheh ^^

poly

Banned

@Poly: tối qua đại ca rủ đi Mega CT coi mà xa quá

ò
tối qua rủ chú
Mega giảm giá nên gái đi xem alone khá nhiều
em chen ngang cũng alone
vụ cưa cẩm cũng từ mí em alone này mà ra

Chỉnh sửa lần cuối:

cuongdoanvan

Well-Known Member

chừng nào có HD các bác nhỉ . nhìn thấy thèm quá

ABC

@Poly: tối qua đại ca rủ đi Mega CT coi mà xa quá nên thôi, cái nên về nhà, tắm rửa, tự nghĩ tối nay làm gì nhỉ ? GF thì ko có nên xách xe chạy ra Lotte tự sướng 1 mình ở rạp #1 xem G.I.Joe, Rạp #1 to khủng khoảng mà có vài mống, âm thanh, hình ảnh xem phê lòi luôn.
Trước lúc xem vì ra sớm còn rảnh truoc giờ chiếu khoảng 30 phút nên mua vài đồng xu chơi điện tử, mình già rồi nên có biết nhảy nhót or múa miếc gì đâu, mua 5 xu bỏ vào đấm bốc cân kg & đập búa tính kg cao nhất bảng (897kg), mấy em teen nhìn mình cũng xí xa xí xồ...heheheh ^^

bác Gen theo chủ nghĩa tự sứơng :eek::eek::eek::eek:

dnghi

Member

Hôm qua đi coi ở Mega CT ,dạo này nhân viên Mega CT phục vụ tốt quá ,bán vé nhanh , lời lẽ nhẹ nhàng cười dễ thương , ngay cả những nhân viên nam đứng soát vé .
Poly rất dễ chịu vì nhân viên của Mega CT , nhưng lại gặp chuyện rất khó chịu với khán giả ở đây .
Phim hay, OST dở. Coi thú vị và kỹ xảo ngập mặt!
Mega dạo này có vẻ khá lên tí, theo mình chắc tay Training Manager "giá hợp lý" mới tuyển bắt đầu làm việc rồi, hôm bữa mình ứng thí nhưng chắc hét giá chát nên Mega lơ, hihi :cool:
Bác Poly bực Mega vụ khán giả khu đó thì mình confirm đúng là như vậy! Khu đó coi vậy mà văn hóa "lùn" lắm! Chen ngang khi xếp hàng mua vé hoài à! cái dở là nhân viên bán vé cũng chưa biết dùng cái quyền phục vụ ưu tiên First come first serve của họ nên mình bực lắm! Thêm nữa mình xem toàn mua hạng VIP, ức cái đám không mua vé VIP nhưng nhảy lên ngồi hẳn ở hàng VIP như mình, nhân viên đuổi thì lì ra, chả chịu xuống...nhân viên cũng bất lực thì đây chính là điểm dở của Mega, chả nhẽ mình muc mắc hơn để ngồi thoải mái 1 chút hóa ra vô tác dụng. thấy unfair làm sao í! Chả nhẽ lần sau thà mua vé thường tót lên hàng VIP ngồi coi à? Mình làm vậy không được nhưng chả hiểu sao có nhiều tay chai mặt làm được chuyện này ta? Còn dắt cả người yêu cùng làm vậy nữa chứ, lịch sự để đâu không biết?! Sẵn đây mình nhắn bạn nào mà làm vậy, mình nhá máy cho nhân viên Mega vô đuổi xuống vài lần cho quê chơi ráng chịu à nha! Và buồn cười nhất Mega có đoạn gửi thông điệp tắt điện thoại trong rạp nhại hình ảnh Chí Phèo, hóa ra xem vậy, lắm kẻ cười đó rồi rút điện thoại ra nói chuyện hiên ngang như..Chí Phèo! Cẩn thận có ngày lãnh nguyên ly Coca miễn phí đấy nhá!b-(

kha_85

Thấy giới thiệu cũng thấy hấp dẫn quá A em ơi
nhất định phải đi xem thui

splendidriver

Sao mega TP lại tệ vậy nhỉ? Mega Hà Nội thấy người xem lẫn người phục vụ đều rất văn minh nhé, kể cả các em xì tin váy ngắn quần dài.

poly

Banned

Sao mega TP lại tệ vậy nhỉ? Mega Hà Nội thấy người xem lẫn người phục vụ đều rất văn minh nhé, kể cả các em xì tin váy ngắn quần dài.

hehe
thật ra do có gặp hay ko thôi
chứ a có thể quote laị cho chú cả tá lời than phiền về mega Vincom của MFC ben TTVN

mrkoolj

Member

em xem rồi.Cũng hoành tráng lắm.âm thanh cũng ngon.nói chung là good!!

@ All: sao a/e ko kéo nguyên 1 băng đi coi như hồi trans 2 nhỉ. Đi đông cho nó vui.:))

herohut

Member

hôm cuối tuần kéo nguyên băng em út đi xem ở MegaStar. Phải nói là ... hoành tráng và ấn tượng, xem phê không kém gì Transformer

tuanpps

Member

Kết cục vẫn open, sớm muộn cũng có phần 2.

splendidriver

Thật ra thì cũng gặp ko ít nhưng ko tới nỗi nghiêm trọng hay nhiều như mấy anh tả trên kia :D. Chuyện xếp hàng chen lấn gần như ko có, chuyện ngồi vào ghế vip cũng ko có, cùng lắm là ngồi sai chỗ, nhưng chủ ghế tới đuổi đi là đựơc, hình ảnh phim thì có 1 - 2 rạp nhỏ bị hình mờ, còn đa phần vẫn đẹp. Phục vụ thì vâng dạ rất ngoan :)).

À nhưng mà cũng có 1 lần phim chiếu muộn mất mấy phút vì nhân viên ko vào phòng máy chiếu, với cả 1 lần xem HP6 bị đứt phim mất mấy phút. Đúng là phải có duyên mới gặp mấy vụ lùm xùm kiểu như này :))

thangtb

Member

fim bị cắt mấy đoạn máu me, hơi ức chế, xem vào suất 2h chiều ngày 14, đi cùng 1 cô xinh tươi! nhưng mỗi tội xem phim này thấy còn hay hơn Trans nên... gái thì xinh nhưng mắt thì dán vào màn hình... tội lỗi tội lỗi...

anh7otosaigon

Active Member

Thật buồn cho 1 số người Vn vẫn còn chưa có ý thức và lịch sự khi ra nơi công cộng, em măy mắn chưa gặp cảnh chen ngang khi xếp hàng..có gặp chắc cũng nhẹ thì nói nhỏ nhỏ cho người ta vòng ra sau... còn chai mặt thì chắc nói tiếng đan mạch quá, còn trong rạp thì có mấy nhóm em gái vào không xem mà cứ nói nhảm cười hô hố...hoặc lúc cần cười ko cười lúc phim có cảnh hài thì im re....BTW đang chờ bản HD phim này download ngay thôi...phim khá hay

letuanzzz

Member

Phim này về nội dung thấy hay hơn Transformer 2 nhiều ,hoành tráng cũng ko kém

dohoashutter

Phim này cũng hay những pha hành đông rất gây cấn nhưng có cái lúc đầu xe tăng rồi đạn bắn ì xèo mà o xi nhê,hơi ngộ ngộ

worldvision

Huyền Thoại

Trời !! Thật là hoành tráng !! Coi xong mà muốn coi lại !! Để bữa khác mở lên xem lại !! Ngang ngửa Transformer ấy !!

linhuyen

Active Member

Cảm nhận của em : Những pha hành động nhanh và hay . Cốt truyện bất ngờ , kết thúc mở .Hơi thất vọng những pha hành động cuối phim không được thật và cao trào như đoạn đầu và giữa phim. Xem đoạn cuối tưởng mình đang xem người ta chơi Game

dnghi

Member

Ra bản HD rồi đó! Còn không mau chân!

Bên trên