Gà mới xin giúp đỡ

Có A Pro nào cho e xin 1 cái list căn bản cấu hình PC để xem HD ko vậy,thú thật dạo 1 vòng wa các topic e chóng mặt,đau con mắt bên trái,đỏ con mắt bên phải lun.Các anh thương tình giúp đỡ đa tạ....đa tạ^:)^^:)^^:)^[TITLE]đời là những chuỗi ngày bon chen[/TITLE]

nokia6681

Member
Ðề: Gà mới xin giúp đỡ

Bạn phải nói giá tiền bạn định đầu tư là bao nhiêu thì mọi người mới tư vấn được.Mình xin tư vấn cấu hình như chữ ký của mình, coi HD mọi thể loại vô tư, có thể giảm cpu xuống lấy em E5200 hoặc celeron E3200 chơi HD vẫn OK như thường

tumlum

Sặc bác này lại lập thớt mới rồi, mà chả chịu cho tí ti thông tin về hầu bao gì cả, ai mà giúp được.
Mí lị bác ở đâu nữa chứ.

là như vầy,tiền thì ko có nhiều,đầu tư vào dàn am thanh 5.1 hếgt tiền rồi chỉ còn mổi 3 chai thôi.mà e chỉ định coi phim đẹp,âm thanh hay là đã ghiền rồi.e ở tp.hcm

manhthang

Huyền Thoại

là như vầy,tiền thì ko có nhiều,đầu tư vào dàn am thanh 5.1 hếgt tiền rồi chỉ còn mổi 3 chai thôi.mà e chỉ định coi phim đẹp,âm thanh hay là đã ghiền rồi.e ở tp.hcm

Vậy bác cố 1 tẹo thôi làm con Xtreamer 173$ ở Tầm Nhìn Số nhé.
778/Lô 6 - Nguyễn Kiệm - Phú Nhuận, TPHCM

HEEL

3 củ thì hẹp quá. Đồ mới thì thua rồi. Chỉ có lùng trên VOZ mua 2 Hand thôi.

1- Hàng mới nhé:
+ Chip : E5300 (5200 hầu như o còn mới) khoảng 1,3tr
+ Main Giga G31 khoảng 1,1tr
+ Ram 2G khoảng 0,6 tr
+ Ổ cứng 320G khoảng 0,950 tr
+ Nguồn khoảng 0,6tr
+ Case + phím + chuột rẻ rách cũng khoảng 0,5tr

Cộng sơ sơ cũng phải 4 - 5 tr rồi còn gì.

Chịu khó thu mua đồ cũ còn BH thì tốt. Giá mềm hơn. anh em VOZ bán nhiều lắm. Khéo mua thì rẻ.

nghe&nhin

Member

3 củ thì hẹp quá. Đồ mới thì thua rồi. Chỉ có lùng trên VOZ mua 2 Hand thôi.

1- Hàng mới nhé:
+ Chip : E5300 (5200 hầu như o còn mới) khoảng 1,3tr
+ Main Giga G31 khoảng 1,1tr
+ Ram 2G khoảng 0,6 tr
+ Ổ cứng 320G khoảng 0,950 tr
+ Nguồn khoảng 0,6tr
+ Case + phím + chuột rẻ rách cũng khoảng 0,5tr

Cộng sơ sơ cũng phải 4 - 5 tr rồi còn gì.

Chịu khó thu mua đồ cũ còn BH thì tốt. Giá mềm hơn. anh em VOZ bán nhiều lắm. Khéo mua thì rẻ.
bác làm con Extremer như bác manhthang tư vấn là chuẩn roài, cấu hình trên chơi HD đuối lắm mà vượt NS nữa

Bên trên