Galaxy S siêu phẩm mới năm 2020 sẽ như thế nào?

antheni102

em là người đơn giản, cứ điện thoại đục lỗ màn hình là em ko mua. Vẫn dùng note 9 đó h :(
Xài thử đi b, t cũng ko thích màn hình đục lỗ, tháng trước còn đi tìm note 9 thay cho cái A8 già 4 năm tuổi sắp die. Hên trúng đợt samsung thu cũ đổi mới trợ giá note 10+ có 14.4tr nên hốt luôn, xài phê vl. Tới giờ quên luôn vụ màn hình có lỗ ngay chính giữa, thật sự nó ko ảnh hưởng trải nghiệm đâu.

isildur

Active Member
Xài thử đi b, t cũng ko thích màn hình đục lỗ, tháng trước còn đi tìm note 9 thay cho cái A8 già 4 năm tuổi sắp die. Hên trúng đợt samsung thu cũ đổi mới trợ giá note 10+ có 14.4tr nên hốt luôn, xài phê vl. Tới giờ quên luôn vụ màn hình có lỗ ngay chính giữa, thật sự nó ko ảnh hưởng trải nghiệm đâu.
e biết là dùng tầm tháng là quen nhung vde là e ko ưng ngay từ cái nhìn đầu tiên chứ k phải là sợ vướng trải nghiệm bác ạ. Em thấy làm tai thỏ như ip còn dễ nhìn hơn là khoét lỗ. :oops:

antheni102

cái thon thả đó mới đẹp đó bác. còn vụ ấn nhầm thì dùng nhiều sẽ quen.
Chắc tại b là nữ nên thích đt thon dài hơn. Trước mình dùng S8 hay bị ấn nhầm vân tay vô camera, qua S10 cảm giác cầm tốt hơn (2 cái đó bị gấu chiếm đoạt nên giờ xài Note10+ phê hơn hẳn :D)

Bên trên