GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Bác dùng CPU gì vậy? i5 hay i7. main này cũng thuộc dạng tầm trung thôi nhưng cũng khá ổn rồi bác ạ.

Loại game này quan trọng là VGA thôi lão 58 ạ!!!

Em dung CPU Intel Xeon e3-1230 v3 4core/8thread xung 3.3Ghz, turbo boost 3.7Ghz ạ, nó là con I7-4770 giảm xung xuống đấy bác.

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Sao hôm trước em nhìn mãi mà không thấy nhỉ? Con main của bác sao lại có 8 cổng 3.0 thế ah?

Main Giga GA-Z87-D3HP có 6 cổng USB 3.0 ở phía sau

và 2 header USB 3.0 trên main em nối ra mặt trước của case đó bác.

Trang web của Gigabyte main Z87 có đến 10 cổng USB 3.0 nhưng em chỉ thấy có 8 công thôi, có bác nào biết là 2 cổng còn lại nằm ở đâu và nối ra ngoài thế nào ko ạ ?

Hai Scm

Active Member
Em mới cài driver Nvidia 327.26 nó lại tòi ra cái biểu tượng Geforce Experience, có bác nào xài cái này chưa ạ ? Cơ mà nó chỉ support game có bản quyền nên em ko dám đụng vào lỡ nó khóa luôn mấy game của em thì chết....

tuanphuong1826

Active Member
Ðề: Re: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

Em mới cài driver Nvidia 327.26 nó lại tòi ra cái biểu tượng Geforce Experience, có bác nào xài cái này chưa ạ ? Cơ mà nó chỉ support game có bản quyền nên em ko dám đụng vào lỡ nó khóa luôn mấy game của em thì chết....
Cái đó nó mới bổ sung trong bộ cài phiên bản mới đó bác, cái này em thấy có lâu lâu rồi, không ảnh hưởng gì đâu bác ạ.

0986686958

Active Member
Ðề: GAMES - Anh em vào đây cùng trao đổi nhé!

kiếm vô lăng thì chơi quả projector 150" đua vậy mới máu ...

em đang gạ tuanphuong mang case lên nhà em bác ah:)

Em đang chiến với màn hình 42'' thôi bác ạk vậy cũng chóng mặt lắm rồi,.

Rồi cũng quen hết thôi mà:D
Ngày trước tôi xem nâng màn chiếu từ 100'' lên 130'' cũng thấy khó chịu, giờ thì lại vẫn thấy nó bé bé...haizzzz!!!

langthangvn33

Uploader

em đang gạ tuanphuong mang case lên nhà em bác ah:)

Rồi cũng quen hết thôi mà:D
Ngày trước tôi xem nâng màn chiếu từ 100'' lên 130'' cũng thấy khó chịu, giờ thì lại vẫn thấy nó bé bé...haizzzz!!!

tớ chơi PES 2013 trên màn hình 100" với dàn loa 7.1 phải nói là sướng tê tái ....hihiihihh.......

0986686958

Active Member

tớ chơi PES 2013 trên màn hình 100" với dàn loa 7.1 phải nói là sướng tê tái ....hihiihihh.......

Hết tê người rồi lại tái mặt hử bác, cảm giác - cảm xúc thay đổi liên hồi...lâng lâng khó tả đúng không bác:D

langthangvn33

Uploader

Hết tê người rồi lại tái mặt hử bác, cảm giác - cảm xúc thay đổi liên hồi...lâng lâng khó tả đúng không bác:D

uh em chơi bản PES modify , có cả đội VN trong đó ,ước mơ thành hiện thực em cầm VN mà đá ngang ngữa với các đội hàng đầu thế giới ....

tuanphuong1826

Active Member

uh em chơi bản PES modify , có cả đội VN trong đó ,ước mơ thành hiện thực em cầm VN mà đá ngang ngữa với các đội hàng đầu thế giới ....
Bác Khôi Share cho em links của bản bác đang chơi đi, em ngại tìm kiếm quá. em cũng đang chiến bản PES 2013 gốc đây.

Bên trên