Gấu nhà nắng mưa... đến khổ

deadline

Member
Ðề: Gấu nhà nắng mưa... đến khổ

còn không bác em ra ngắm gái ,chỗ này gần nhà em nè

muốn ngắm thì phải test máy cạo rậu philips mới dể ngắm nhé vì bác đứng không thì người ta lại tưởng mình có ý đồ gì đó không hay =))

nmb48

Member
cho em xin vài ảnh nữa bác ơi nhiêu đâu ngắm chưa đủ là đâu cả nhưng mà mấy em còn ở đó không để em ra đó thử xem gấu em phản ứng ntn

hellomoto

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Gấu nhà nắng mưa... đến khổ

Vậy giờ hỏi là lão hô có vợ chẵn hay vợ lẻ

put your hands up ! có phải gián điệp không ?:D

nhtruong

Well-Known Member

em thấy bác cũng có ý đồ đó chứ, toàn chụp em búi tóc xinh nhất đám, 3tấm lưng 1tấm ngang

PSVITA

Member

máy cạo râu philips em đang dùng đây,vợ mua tặng luôn ngược lại trường hợp thớt quá,cạo ngon lành,êm ai vá ko gay rát da như mình đi hớt tóc ngoài đường,vợ sắm cho cái 3 lưỡi dao luôn mới phê đó chứ ,chủ thớt cứ nói anh chỉ quan tâm máy cạo râu thôi vì mỗi lần hun êm rất ngại là đảm bảo gấu bác sẽ ra mua 1 cái tặng như em liền

TR0JAN

Hôm 13.11 này buổi trưa đi xuống cty ăn thì thấy có cái sự kiện ra mắt sản phẩm nó làm dưới sảnh của tòa nhà, mình cũng vốn đam mê công nghệ, thấy quảng cáo máy cạo râu mới thì cũng lao vào xem xem ngó ngó. Vậy mà gấu nhà lục lọi máy tính thấy được, lời qua tiếng lại giờ dọn về nhà ngoại luôn rồi. Đến khổ !

Mọi người xem ảnh xem, chả có tấm nào chụp cận cảnh ấy em PG mà cũng bị ghen là sao ??? Đàn bà quá là khó hiểu !!

Gấu bác chủ về chưa? Nhớ là khi về phải có mặt nhạc phụ đại nhân đưa về nhé. Nhà chứ có phải siêu thị đâu mà thích ở thì ở và thích đi là đi.
Có lần 1 là sẽ có lần 2 và làn thứ N

Nhân dịp sự kiện hiếm hoi này thì xem có món rau nào lâu chưa ăn thì đi tẩm bổ đi kìa. Không có thì gúc gù list nhé. :D
Chúc bác ngon miệng. E ước có một ngày Gấu nhà em tự đi như thế. :D

hoasimtim

Well-Known Member
Gấu bác chủ về chưa? Nhớ là khi về phải có mặt nhạc phụ đại nhân đưa về nhé. Nhà chứ có phải siêu thị đâu mà thích ở thì ở và thích đi là đi.
Có lần 1 là sẽ có lần 2 và làn thứ N

Nhân dịp sự kiện hiếm hoi này thì xem có món rau nào lâu chưa ăn thì đi tẩm bổ đi kìa. Không có thì gúc gù list nhé. :D
Chúc bác ngon miệng. E ước có một ngày Gấu nhà em tự đi như thế. :D

Tự đi nhưng phải xin phép bác ạ, không phép thì cho đi luôn ;)

Hải Đăng

Bỏ mẹ nó đi, tiếc cái gì, trên đời ghét nhất loại ghen bóng ghen gió, gái trên đời thiếu đếch gì mà phải lụy, vote cắt!

huyenbl

Có lẽ có vài tấm khác nữa mà người khác đã "tặng" cho gấu mà bác không biết, cái này mới kinh bác ạ.

thienthanxanh

Active Member

Chia buồn cùng bác chủ. Gấu nhà bác ghen ác thật đấy. Cơ mà thiếu cá thì gấu có đi rồi vẫn tự mò về thôi.

gái núi

Member
Bỏ mẹ nó đi, tiếc cái gì, trên đời ghét nhất loại ghen bóng ghen gió, gái trên đời thiếu đếch gì mà phải lụy, vote cắt!

ko thiếu nhưng tìm mãi thì vẫn khoái 1 em mới ác chứ :D .Nhân tiện nói cái máy cạo râu philips này luôn ,em cũng có dùng thử ngoài centre point cạo mượt quá nhưng giá hơi cao :(

operaview

Member

Chắc vợ bác sợ bác mua dao cạo về cạo cho ngưởi khác

Hải Đăng

ko thiếu nhưng tìm mãi thì vẫn khoái 1 em mới ác chứ :D .Nhân tiện nói cái máy cạo râu philips này luôn ,em cũng có dùng thử ngoài centre point cạo mượt quá nhưng giá hơi cao :(
Thế nhưng ghen quá sau này khổ lắm, em là em rất ghét con gái ghen bóng ghen gió rồi chảnh chó lắm trò.
Thế nên đừng nói đến gấu mẹ mà ngay bạn bè (ít hơn hay lớn tuổi hơn) mà tỏ ra chảnh chó thì xin lỗi...xưa rồi diễm, đừng gặp nhau nữa cho anh đỡ nặng đầu :))

TR0JAN

Thế hóa ra đây là topic dao Phi níp à? :D
phi níp em cũng có một cái. cạo cũng thích phết. Cắt tóc cho f1 cũng tiện vì nó có cái tông đơ lợi hại lắm :)

Tối e show hình phụ bác chủ 1 tay vậy :)

Thế hóa ra đây là topic dao Phi níp à? :D
phi níp em cũng có một cái. cạo cũng thích phết. Cắt tóc cho f1 cũng tiện vì nó có cái tông đơ lợi hại lắm :)

Tối e show hình phụ bác chủ 1 tay vậy :)

Chết cười, mãi rồi cuối cùng cũng có bác phát hiện ra là cái thớt PR tung hứng :))
Dạo này QC núp bóng qua mặt được nhiều kiếm sĩ!

CuQuang9x

Active Member

Chắc là ghét thằng "đầu trọc" mà bác lại đi xem tông đơ nên thế thôi=))

P/S: Được đằng chân lân đằng đầu là bản tính của phụ nữ rồi, xử lý thế nào còn tùy tâm trạng của bác thôi :D có 2 hướng giải quyết:
1. Chạy đến năn nỉ Mr+Mrs Music, nhận khuyết điểm rồi rước vợ về :))
2.Tranh thủ hưởng thụ khoảng thời gian hiếm hoi này...ôi......Free.................!!!

Bên trên