Ghi danh HD Nha Trang.

Ðề: Ghi danh HD Nha Trang.

Chủ nhật 9g00 tại cafe AVATAR 137b Nguyễn Trãi nha Nhân , trước khi đi anh sẽ alo cho em !

Pà X... lập cái nick diễn đàn vào tám cùng với anh em cho vui đi nào !

bbdk2011

Bà đây bà đây pác ngao >:)
Đáng lẽ em đăng ký lại với cái nick Xieu mẫu cho nó kêu la tí mà hdvietnam chã chịu gởi cho em cái mail kick hoạt. Em đành phải đầu hàng với cái phần thủ tục.
Hôm nay chính thức đăng đàn em xin kính chào, thân chào các vị ma làng và xin tự giới thiệu :
Tên : Xiêu ( các pác cứ gọi thế cho tiện nhé )
Sống tại Nha Trang iu iu
Đam mê : cái j cảm thấy chơi đuợc là chơi lun !
Đôi dòng tự thuật nếu có dài dòng thì tại em theo yêu cầu của pác ngao 8888 xíu. Xin các pác đón nhận và chỉ giáo nhiêt tình.
Chân thành cám ơn các pác ạ ạ
:x :x :x

Chào mem Nữ 200G của anh ! Kiếm cái ổ cứng copy fiml về thưởng thức nhé !

nguyenchile

Member

Đáng lẽ em đăng ký lại với cái nick Xieu mẫu cho nó kêu la tí mà hdvietnam chã chịu gởi cho em cái mail kick hoạt. Em đành phải đầu hàng với cái phần thủ tục.
Hôm nay chính thức đăng đàn em xin kính chào, thân chào các vị ma làng và xin tự giới thiệu :
Sống tại Nha Trang iu iu
Đôi dòng tự thuật nếu có dài dòng thì tại em theo yêu cầu của pác ngao 8888 xíu. Xin các pác đón nhận và chỉ giáo nhiêt tình.

Có thể nói đây là một sự kiện đặc biệt của Hội Nha Trang rồi. Theo em, bác chủ Hội phải có cuộc họp để xét đơn, phần nước thì bác ngaodu nhà ta phụ trách (trích 200GB xài vô tư nhỉ?), ah vậy là 02 sự kiện roài.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Chào mừng trước tiên là: haidoidepbonchiec, kế là : bbdk2011 đến với hội HDNT....:):)

nguyenlebaothai

Sống tại Nha Trang iu iu

Chào mừng em đến ngôi nhà HD Nha Trang

Em đang xem phim HD = laptop cũ rích và cái loa microlab x2 có đăng ký được không các bác :">

saibon

Active Member

Anh Sơn vui lòng update hộ em danh sách hội viên tính đến tháng 9 nhé anh, để em update cho chính xác

net tram

..Xin gởi Hội HD Nha Trang
Đăng Ký gia nhập Hội HD Nha Trang
Nick: net tram
Họ Tên: Nguyễn Thành
Năm Sinh : 1963
Địa chỉ : 1/38 Trần Quang Khải
Điện Thoại : 0972333360
Email :[email protected]
.. Mong học hỏi huynh đệ

tronggia

Member

Nick: TrongGia
Họ tên : Huỳnh Trọng Gia
Địa chỉ: 132/49 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
Số ĐT liên lạc: 0934 813161

Mình quê ở Cam Ranh có tham gia đc ko bạn
Cũng có chơi với anh em NhaTrang qua website NhaTrangClub, website của mình là CamRanhOnline.Org

long8910

e ở tp hồ chí minh,hiện giờ đag làm việc tại Nha Trang,cho e xin 1 vé tham gia với nha
Nick:long8910
Họ Tên:phạm Bảo Long
NS:1988
D/c:65 Dã Tượng
Sdt: 090 890 8910
Email:[email protected]
Mong đc làm wen với các a e Nha Trang HD ^^

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Nick: TrongGia
Họ tên : Huỳnh Trọng Gia
Địa chỉ: 132/49 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
Số ĐT liên lạc: 0934 813161

Mình quê ở Cam Ranh có tham gia đc ko bạn
Cũng có chơi với anh em NhaTrang qua website NhaTrangClub, website của mình là CamRanhOnline.Org

e ở tp hồ chí minh,hiện giờ đag làm việc tại Nha Trang,cho e xin 1 vé tham gia với nha
Nick:long8910
Họ Tên:phạm Bảo Long
NS:1988
D/c:65 Dã Tượng
Sdt: 090 890 8910
Email:[email protected]
Mong đc làm wen với các a e Nha Trang HD ^^

Chào mừng hai bạn đến với hội HD NT! Nếu hai bạn thích sinh hoạt cùng ae NT, yêu cầu " đọc kỹ trước khi sử dụng " = Bảng nội quy của Hội HD NT. Cảm ơn!

long8910

vậy a cho e hỏi nộp phí hội viên ở đâu vậy anh,e muốn trao đổi fim HD ở đâu vậy a ^^,e mới ra Nha Trang cũg hok rành đuờg lắm,mong a e chỉ dẫn ^^

tuanc9

Active Member

vậy a cho e hỏi nộp phí hội viên ở đâu vậy anh,e muốn trao đổi fim HD ở đâu vậy a ^^,e mới ra Nha Trang cũg hok rành đuờg lắm,mong a e chỉ dẫn ^^

Nếu bạn ở Nha Trang, chủ nhật hàng tuần bạn có thể đến sinh hoạt với hội viên tại rạp chiếu 3D Avatar đường Nguyễn Trãi và có thể chép film. Vấn đề là bạn tham gia nhiệt tình chứ chuyện hội phí chỉ là phụ thôi.

Thân ái

Tuanc9

Bên trên