Gia hạn thuê bao Truyền hình An Viên bằng thẻ cào điện thoại Viettel

petiteLoan

Gia hạn thuê bao Truyền hình An Viên bằng thẻ cào điện thoại Viettel

Lắp đặt truyền hình AVG đã đơn giản, giờ đây, việc thanh toán cước phí còn thuận tiện hơn gấp nhiều lần, bởi khách hàng của AVG - Truyền hình An Viên sẽ có thêm phương thức mới để gia hạn thuê bao Truyền hình An Viên bằng cách nạp tiền qua thẻ cào điện thoại Viettel.

Từ ngày 10/8, Khách hàng có thể gia hạn thuê bao AVG - Truyền hình An Viên bằng cách sử dụng thẻ cào điện thoại Viettel có mệnh giá lớn hơn hoặc bằng 100.000 đồng. Khách hàng mua thẻ cào điện thoại Viettel và nhắn tin theo cú pháp sau:

TH <VT> <Mã số thẻ AVG> <Mã serial thẻ cào> <Mã thẻ cào> gửi 6087

nap the gia han truyen hinh an vien
http://truyenhinhsovetinh.com/bvct/...gia-han-thue-bao-avg-de-hon-bao-gio-het-.html

Để lấy được mã số thẻ AVG gồm 12 chữ số, khách hàng bấm phím “i” 3 lần liên tiếp trên điều khiển từ xa của đầu thu Truyền hình An Viên.

Như vậy, bên cạnh các hình thức gia hạn thuê bao qua thẻ cào của Truyền hình An Viên, gia hạn trực tuyến bằng thẻ ATM, gia hạn qua tài khoản ngân hàng thì khách hàng có thêm hình thức gia hạn bằng thẻ cào điện thoại Viettel rất tiện lợi.

Truyền Hình An Viên.

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Ái chà, công an với quân đội hợp lực, phát triển thẻ cào An Viên

AVG mất thêm 1 khoản doanh thu, nhưng bù lại sẽ tạo thuận lợi hơn cho khách hàng. Vote

Re: Ái chà, công an với quân đội hợp lực, phát triển thẻ cào An Viên

Bác ghi Công an với Quân đội, coi chừng mọi người hiểu nhầm đấy ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

petiteLoan

Ðề: Ái chà, công an với quân đội hợp lực, phát triển thẻ cào An Viên

ờ, cái tựa cũng hơi nguy hiểm nhỉ :D

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Cái ô <VT> thì điền cái gì vào đấy hả các bác :-/ (link ảnh hỏng ko xem đc :()

churiver

Member

AVG không đủ nhân viên tới nhà thu tiền. Tới đây chắc là mua thẻ để nạp tất. Cũng tiện và đỡ phải hẹn hò tiếp "chủ nợ".

petiteLoan

AVG không đủ nhân viên tới nhà thu tiền.

Sorry bác nói AVG ko đủ nhân viên thì hơi quá, bọn K+, VTC cũng làm thẻ đó thôi, triển khai thẻ là vì ko thu tiền theo kiểu truyền thống nữa, AVG muốn khách hàng có thể chủ động tiền cước của mình, nó rất tiện lợi trong trường hợp vd: sửa nhà, về quê, đi công tác xa...... lúc đó ko xem TV thì khỏi mua thẻ cào, khi nào xem thì mua thẻ nạp vào. Tận dụng công nghệ để giảm thiểu những nhân lực ko cần thiết, số tiền đi thuê 1 đống nhân viên thu cước đó thà dồn lại trả lương cho 1 người quản lý kinh doanh để phát triển nhiều thuê bao AVG hơn có phải hơn ko.

Đơn giản như bây giờ ĐTDĐ bác hết tiền, chẳng lẽ ngồi chờ thằng nào tới nhà đến đưa cái thẻ 100k nạp vô xài tiếp ah.

NHVL

Ôi cái tiêu đề @_@

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Gia hạn thuê bao Truyền hình An Viên bằng thẻ cào điện thoại Viettel

Em xin phép đổi tên cái Topic 1 chút, ai lại đặt tên như vậy.

NHVL

Dùng thẻ Viettel cũng thấy tiện lợi quá nhỉ :D Muốn nạp bất cứ nơi nào cũng được :)

Cái ô <VT> thì điền cái gì vào đấy hả các bác :-/ (link ảnh hỏng ko xem đc :()

Cú pháp là vậy mà bác, cứ để VT :D

truyền hình AV có xem được các giải bóng đá quốc tế không vậy các bạn,mình ở Gia lai tính bắt kĩ thuật số vệ tinh của AV

boy_hn

Active Member

Hay nhỉ.thẻ viettel cũng gia hạn dc avg à bác thớt.thế thì tiện quá còn giI-)

petiteLoan

nhất trí mod ^^

petiteLoan

Ðề: Re: Gia hạn thuê bao Truyền hình An Viên bằng thẻ cào điện thoại Viettel

truyền hình AV có xem được các giải bóng đá quốc tế không vậy các bạn,mình ở Gia lai tính bắt kĩ thuật số vệ tinh của AV

Bình thường AVG phát các giải bóng đá quốc tế rải rác trên các kênh, H1, H2, HTV3, NCM BTV10, True Sport, TVS4,...

Ngoài ra, bác muốn coi nhiều kênh đá banh hơn thì cào thẻ VTVcab nhé, gói này gồm:
  • hoặc 6 kênh (nếu bác lắp anten DTT): Bóng Đá TV, Thể Thao TV, 2 kênh phim, 2 kênh giải trí, phát sinh thêm 27.500đ/tháng
  • hoặc 14 kênh (nếu bác lắp chảo DTH): Bóng Đá TV, Thể Thao TV, InfoTV, các kênh phim & giải trí, phát sinh thêm 33.000đ/tháng

Bác xem goi vtvcab truyen hinh an vien

Bác mún nap the gia han truyen hinh an vien thì xem ở đây

.

Chỉnh sửa lần cuối:

petiteLoan

he he, đã đổi tiêu đề rồi

Bên trên