Gia hạn truyền hình AVG bằng thẻ Viettel

lhlan

Active Member
Sắp hết hạn, muốn gia hạn truyền hình thấy hơi lằng nhằng.

Có cái bác Tuấn đang nói chuyện gia hạn với mình thì hộp thư lại đầy, thế là không liên lạc được nữa. Thôi vác lên đây hỏi cả làng:

1. Gia hạn 3, 6, 9, 12 tháng, gói dài hơi dài hạn cao cấp 88k/ tháng thì dc khuyến mãi cái gì
2. Gia hạn bằng thẻ Viettel - giả sử nạp xông xênh hẳn 1 triệu, mấy cái thẻ, thì làm thế nào để đăng kí cái đấy là tớ gia hạn cho 12 tháng, chứ kg phải là trừ dần mỗi tháng 88k?

Chúc các bác thưởng thức AVG ngon nghẻ. Ngoài cái chuyện hình đi trước tiếng ra thì em rất hài lòng.

Ðề: Gia hạn truyền hình AVG bằng thẻ Viettel

Với thẻ Viettel 100k thì bạn có thể gia hạn được thêm 35 ngày. Bạn càng nạp nhiều thẻ thì số ngày sử dụng được cộng dồn. Tuy nhiến khi gia hạn bằng thẻ Viettel thì bạn sẽ bị trừ 5% giá trị thẻ nạp. VD: Nạp 100k sẽ bị mất 5k.

sokita

Member

Nạp thẻ vt hình như ko đc 12 tháng tặng 1 tháng đâu

lhlan

Active Member

Không dùng thẻ giá thấp dc thật là bực.

sao AVG không triển khai cho các loại thẻ VINA hay MOBI cũng có thể nạp đc nhỉ?

angel_of_dead_91

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Gia hạn truyền hình AVG bằng thẻ Viettel

Tình hình là Truyền hình AVG đã có mobi và vina rồi nhé. Cú pháp chỉ cần thay chữ VT thành MB hoặc VN là được
Chắc cú pháp sẽ là thế, nhưng chưa thấy xác nhận gì từ Anvien cả nên cứ hóng thôi. :D

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Gia hạn truyền hình AVG bằng thẻ Viettel

Truyền hình An Viên đã có thông báo về gia hạn bằng thẻ cào Mobifone và Vinaphone rồi.

Cú pháp nhắn tin thì như gia hạn bằng thẻ cào Viettel, chỉ thay đổi chút: TH <khoảng trắng> Tên mã thẻ cào <khoảng trắng> Mã số thẻ <khoảng trắng> Số seri thẻ cào <khoảng trắng> Mã số thẻ cào -> rồi gửi đến 6087.

*.Tên mã thẻ cào là tên viết tắt của loại thẻ cào: VT = Viettel, MB = Mobifone và VN = Vinaphone.
Chắc cú pháp sẽ là thế, nhưng chưa thấy xác nhận gì từ Anvien cả nên cứ hóng thôi. :D

bwfc1874

Member

3817

Member

Hôm trước có nghe qua về vụ này, nhưng chưa thử gia hạn bao giờ, AVG càng ngày hỗ trợ KH càng tiện lợi nhỉ :))))

Bên trên