Gia Phúc-OFFLINE- LOSSLESS LIỆU CÓ HAY!!! - 9/11

welldone

Well-Known Member
Ðề: Gia Phúc-OFFLINE- LOSSLESS LIỆU CÓ HAY!!! - 9/11

con PS audio là của 1 anh bạn mới mua , không phải của mình nhé, mình chẳng biết fw hay bridge gì hết, thi đấu trực tiếp bằng PerfectWave CDTransport dùng qua đường coaxial
hệ thống tham chiếu pre goldmund + pow pass lab + b&w 803 + nordost tyr
Nếu vậy chắc bạn bác phải nghiên cứu nhiều hơn 1 chút nữa, con này cũng ko quá tệ bác ah.

thì mình không bảo nó quá tệ mà chỉ thua về mặt nhạc tính và âm hình lớp lang thôi , nhất là nghe tam tứ tấu đàn dây :)

vusonstj

Member

He..he . Dạ báo cáo là thấy bác có tổ chức thi đấu mấy em DAC , em cũng hứng chí hôm nay làm 1 buổi thi đấu nho nhỏ giữa Ps audio Perfectwave ($2999) với STELLAVOX ST2 96/24 GOLDMUND , tất cả em cho chạy đường Coaxial
nói thật sự là STELLAVOX ST2 của em thắng toàn tập từ thể loại Vocal đến Tam tứ tấu đàn dây đến Jazz
Báo cáo thêm là Ps audio chạy đường HDMI làm đường tín hiệu audio từ cd transport nối ra DAC ,mà dây HDMI cỡ tầm 2 triệu đó, nói thật là quá chán luôn , không còn cái gì tệ hơn .Có trải nghiệm mới biết không phải cứ công nghệ đời mới đã nhạc tính và hay hơn công nghệ cũ
img_3
Bác Phongvan2000 cho E hỏi ke con Stellavox ST2 96/24 này giờ SHop nào có nhỉ ( Nếu bác biết chỉ giúp E nhé ) thanks Bác . Mà giá cỡ nhiêu thì được nhỉ ? Cũ ý .

trung_dk3tb

đã quá. thèm 1 bộ nghe nhạc lossless mà đang gom lúa đầu tư

Bên trên