Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

VNPT Tây Ninh à =))
Theo gói cước mới của VASC thì MyTV Silver là 60k, Silver HD là 80k chưa VAT.

em lại tưởng mytv áp dụng 1 giá trên toan quốc, kiểu nay dọn vê Tây Ninh quá :)

Thao tran

về Tây Ninh rồi nằm suốt ngày coi TV , để rồi cạp đất ăn hả bác . Thanh niên Tây Ninh bỏ xuống TPHCM làm việc hết rồi . Giờ chỉ còn mấy ông bà già ở Tây Ninh thôi .

NHVL

Re: Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Từ ngày 01/03 này thì cước cũng lên 80k và 99k rùi :(

---------- Post added 27-02-2013 at 02:11:35 PM ----------

về Tây Ninh rồi nằm suốt ngày coi TV , để rồi cạp đất ăn hả bác . Thanh niên Tây Ninh bỏ xuống TPHCM làm việc hết rồi . Giờ chỉ còn mấy ông bà già ở Tây Ninh thôi .

Làm gì có bác, Tây Ninh nay có nhiều KCN lắm :)

dtsexpert

Active Member

vê Tây Ninh, bắt luôn đai Campuchia, tha hô coi EPL :), cân quoái gi thăng K+ :)

ttung94

Active Member
nó mà thông báo tăng ở HN nữa thì em cắt luôn. Ai đời lúc đầu em định đăng ký gói Silver cho cái CRT ở nhà (cho đỡ phí cái STB HD cũ) nhưng ra đăng ký thì các em quay màn hình máy tính ra cho xem “anh xem chỉ có tùy chọn đăng ký gói Silver HD hoặc Gold HD thôi anh ạ” cắn răng đăng ký gói SHD thế mà từ 65.000 nó tăng lên 80.000 rồi giờ là 99.000....

NHVL

nó mà thông báo tăng ở HN nữa thì em cắt luôn. Ai đời lúc đầu em định đăng ký gói Silver cho cái CRT ở nhà (cho đỡ phí cái STB HD cũ) nhưng ra đăng ký thì các em quay màn hình máy tính ra cho xem “anh xem chỉ có tùy chọn đăng ký gói Silver HD hoặc Gold HD thôi anh ạ” cắn răng đăng ký gói SHD thế mà từ 65.000 nó tăng lên 80.000 rồi giờ là 99.000....

Mấy NV ở đó bị gì ấy nhỉ, MyTV muốn đăng ký gói cước nào mà chả được :)), như em đây, nhà dùng STB HD nhưng vẫn dùng gói Silver đấy thôi :))

minhhuub

Active Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Trong VNPT mình thấy giá cước MegaVNN và FTTH mới gọi là khốn nạn, mỗi tỉnh 1 giá. Cùng 1 gói cước mà tỉnh này cao gấp 3-5 lần tỉnh kia =))

mrgins

Chán quá MYTV lại tăng giá dịch vụ rồi
Silver HD: 80k chưa thuế vậy thêm gói kênh VCTV 26k vào nữa
Có lẽ hết giải ngoại hạng năm nay giải tán thôi
Có thể bản quyền NHA năm sau chắc gì MYTV đã có (Cái đặc sắc nhất mình thấy của MYTV là có bóng đá Anh HD) mới lại nếu có chắc cước lại đắt gấp đôi, em dùng tạm sopcast vậy!, chất lượng thì bình thường mà thu phí cao quá.

mrgins

Có thể bản quyền NHA năm sau chắc gì MYTV đã có (Cái đặc sắc nhất mình thấy của MYTV là có bóng đá Anh HD) mới lại nếu có chắc cước lại đắt gấp đôi, em dùng tạm sopcast vậy!, chất lượng thì bình thường mà thu phí cao quá.

NHVL

Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Sang năm biết đâu MyTV lại thêm chùm kênh K+ nhỉ =))

Thao tran

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Cái chính là MyTV cho xem free trên VLC và các HD Player =))
bác đang mơ à . K+ nó thả rong cho bác xem được à . Phát sopcast mà nó còn tìm cách khóa thuê bao kìa . Phát free theo kiểu Mytv trên VLC , HDplayer nó cắt hợp đồng với Mytv liền tại chỗ .

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Cái chính là MyTV cho xem free trên VLC và các HD Player =))

no" thả ga cho mấy bác xai VLC coi tẹt ga la bi chả có kênh nao trong mytv la ghê gớm độc quyên, chứ mytv nó ma muốn khóa thi chỉ trong 1 nốt nhạc 5 giây la xong
thật ra thi cũng chả free gi, bác cũng phải trả gói mytv gi đó để nó mở luông cho bác, chạy trên cáp quang thi ok, con xai cáp đông thi thêm 1 máy chạy vlc xong xong, chạy nhiêu nó giật tung chảo

ttung94

Active Member
Bảng giá cước mới cập nhật trên website MyTV từ 01/03 đã bỏ mức phí thuê bao cụ thể trên các gói kênh. Dự là thời điểm loạn giá thuê bao đang tới gần.

ken87

Member

Bây h có chỗ nào mua STB MyTV ở Hà Nội ko các bác nhỉ? Đã quyết dứt tình với em nó, cần sale off :D

Bên trên