Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

minhhuub

Active Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Digitv mà có vậy có khi nào mytv sẽ không có ko vì nếu mytv mà có thì sẽ trùng nhau koj

Làm sao mà trùng được, mytv dùng rtp, còn digitv dùng udp. Với cả nó ở 2 hệ thống khác nhau

Thao tran

Trên Digitv đã có QPVN:
sao chất lượng nó kém thế nhỉ . nghe nói kênh này có HD mà
Làm sao mà trùng được, mytv dùng rtp, còn digitv dùng udp. Với cả nó ở 2 hệ thống khác nhau
ủa bác , mấy tỉnh thành khác digitv nó có cho xem rtp của mytv không . Tại mình ở Saigontv nó cho chơi xả láng luôn .

minhhuub

Active Member

ủa bác , mấy tỉnh thành khác digitv nó có cho xem rtp của mytv không . Tại mình ở Saigontv nó cho chơi xả láng luôn .

Xả láng luôn :)) cái này ko phải là Digi có cho xem hay ko mà khi có request khi các bác bật VLC thì "luồng dữ liệu" đc 2 hệ thống đổ dồn về mạng truyền dẫn --> DSLAM --> khách hàng

minhhuub

Active Member

Hiện nay trên hệ thống đã phát HTV2 HD nhé
Mã:
rtp://@232.84.1.222:9306

Dưới đây là 1 số info về kênh này
rrzzrg

rrzzhg

mylove_22

mytv có phát vtv3 hd ko các bác??

minhhuub

Active Member

Nay mai sẽ phát thôi, các bác cứ bình tĩnh :D

Tình hình mong mytv phát vtv3 HD sao tới giờ vẫn chưa phát...có thể lại k cứttt độc quyền nữa rồi các bác ơi

hhbcvt

Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ghê thiệt, giờ mới biết IPTV ko cần tới internet =))

Ghê thiệt, giờ mới biết xem IPTV phải cần internet =)). Thế mà cũng lăn lộn ra cười lấy được.

portlet

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ghê thiệt, giờ mới biết xem IPTV phải cần internet =)). Thế mà cũng lăn lộn ra cười lấy được.

Có gì đâu? Cười ng htrc hôm sau ng cười :)) Ban đầu tưởng mình biết thì mình cười ng. Sau đó mới biết là mình sai thì ng cười mình. Bao giờ tranh luận chẳng có 3 quan điểm, quan điểm của bạn, quan điểm của tôi & quan điểm đúng =))

THCN

Member

Có ai bị tình trạng STB đã được đăng ký với thuê bao khác không? Mình có người bạn cho cái STB về mở lên nó báo thế!

minhhuub

Active Member

Có ai bị tình trạng STB đã được đăng ký với thuê bao khác không? Mình có người bạn cho cái STB về mở lên nó báo thế!

STB cũ thì nó có thể vẫn còn lưu Account cũ, mà account này có thể đang dùng STB khác. Mỗi Account MyTV bị gán kèm địa chỉ mac, khi muốn thay thế STB khác thì phải gọi lên tổng đài nhờ họ Thay đổi bộ giải mã mới đc

manh_hhbg

có mỗi kênh Starmovie HD xịn để xem mà thỉnh thoảng nó giật phát xem tức bỏ mịe

từ hôm cập nhật phần mềm mới của mytv thì màn hình toàn xuất hiện lỗi 1302. ko xem được.có bác nào bị thế ko.

minhhuub

Active Member

HTV7 HD và HTV9 HD mình đã post rồi, bạn lục lại các post trước nhé

Bên trên