Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến VTC HD !

king1982

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến VTC HD !

1 củ thôi hả bác? có ai mua 3 củ thì em bán luôn, có khi bớt mấy trăm tiền phế :-S:-S:-S

midataka

Member

Nhà em còn 2 ngày nữa mới hết hạn thuê bao mà VTC đã cắt rồi? Hôm trước đang làm việc có chú gọi điện hỏi tên, địa chỉ bảo là em ở công ty VTC đến thu tiền truyền hình, chẳng thèm hỏi lấy 1 câu xem người ta có hài lòng không? có muốn tiếp tục không cứ đòi em đến thu luôn nhé... Em bảo dịch vụ bọn mày kém quá, tao không muốn gia hạn nữa, ... chú này trả em 1 triệu mua lại đầu và chảo. :)

VTC vẫn chứng nào tật ấy, chẳng coi khách hàng là gì cả, lần này em tảy chay luôn.

Ủa, giờ mới nghe thấy VTC gọi điện đến thu tiền đấy, cứ như nhân viên thu tiền cước điện thoại nhỉ!!! bạn ở địa phương nào vậy? nhà mình thì đến ngày hết hạn nó tự động thông báo trên hộp thư xuất hiện trên màn hình, trong vòng khoảng 1 tuần đều như vắt chanh. hết 1 tuần thì các kênh khóa mã tự động mất tín hiệu.

Vậy có tin được không nhỉ?

dev

Ủa, giờ mới nghe thấy VTC gọi điện đến thu tiền đấy, cứ như nhân viên thu tiền cước điện thoại nhỉ!!! bạn ở địa phương nào vậy? nhà mình thì đến ngày hết hạn nó tự động thông báo trên hộp thư xuất hiện trên màn hình, trong vòng khoảng 1 tuần đều như vắt chanh. hết 1 tuần thì các kênh khóa mã tự động mất tín hiệu.

Vậy có tin được không nhỉ?
Em ở Hà nội bác ạ. Đúng là sắp hết hạn thì VTC tự động thông báo trên hộp thư, như thế thì em mới biết là họ cắt sớm của em 2 ngày. Vài ngày thì có người gọi điện, năm ngoái còn có 1 em tổng đài gọi, rồi đến 1 cậu thu cước. Năm nay cậu thu cước gọi xong thì hôm sau họ cắt luôn, mặc dù trên TV vẫn thông báo còn 2 ngày nữa.

conmango

Active Member

Tình hình là CCTVHD cũng đã teo!có bác nào bị như nhà em ko?

dhpaul

Well-Known Member

Tình hình là CCTVHD cũng đã teo!có bác nào bị như nhà em ko?

Nếu bác ở Vinasat thì nó teo bởi đã thay vào đó 3 kênh Thái Nguyên, Hòa Bình, Gia Lai.
Còn ở Asiasat vẫn bình thường.

manhlinh2490

hôm nay mới để ý là nó cắt luôn cả HBO rồi =)), giờ thì tv còn toàn kênh địa phương @@

// hóa ra nó mất tín hiệu tạm thời ạ =.=

Chỉnh sửa lần cuối:

midataka

Member

Những bộ phim trên các kênh sóng nước ngoài mà nội dung bạo lực hay mát mẻ quá thì một là không có phụ đề, 2 là bị cắt. Đài nào cũng thế cả thôi.

Bên trên