GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH HD HẢI PHÒNG HÀNG NĂM

vohaidong

Active Member
Kính gửi : - BĐH CLB HD Hải phòng
- Các bô lão và toàn thể anh em CLB HD hải phòng
Thấm thoắt ngày hội 20-10 năm nào mà toàn bộ đại gia đình HDHP ( Cả gấu, F1, xách tay, xách chân ... ) của ''năm nào'' đến bây giừ có khi đã hơn ''100 ngày''. Được sự chỉ đạo của tổng chỉ huy ăn nhậu VCL cùng với những lời góp ý đầy tính xây dựng của bác Pate, DragonLee, Hiếp me... nên em mạo muội lập cái thớt mới xin ý kiến tổ chức buổi gặp mặt thường niên của anh em CLB HD hải phòng với nội dung chính như sau :
- Thành phần : Toàn bộ anh em CLB HD Hải phòng mới và cũ cùng gia quyến cũng như người thân, quen, thân bằng cố hữu gần xa, bà con lối xóm....
- Phương tiện di chuyển : Tập hợp các xe của AE trong CLB nếu thiếu thuê thêm xe Taxi hoặc Mec đời '' một ghế nằm ''
- Địa điểm : Đồ sơn beach ( 295 Resort ) - Địa điểm này rất phù hợp với 1 số Bác tranh thủ trốn Gấu đi đánh bắt xa bờ
- Thời gian : 1.5 ngày từ ngày 29/9 ( Thứ 7 ) đến chiều ngày 30-9 và...( tự các Bác tính vì có thể kéo dài nếu máu )
- Nội dung chính :
+ Gặp gỡ thường niên để tổng kết phong trào hoạt động của CLB đến thời điểm này, phân tích những mặt tốt cần phát huy và những mặt chưa tốt cần khắc phục
+ Ẩm thực Ba bơ Kiu tại bờ biển. Tuy rằng có thể hơi lạnh do đầu mùa đông nhưng với ngọn lửa của bếp than hồng, ngọn lửa của tình đoàn kết em nghĩ lạnh là cái '' đinh '' ( CHiều ngày 29 )
+ Giao lưu văn nghệ + Đốt lửa trại ( Tối ngày 29 )
+ Học tiếng Trung quốc, học tính số, tính bày '' binh'' bố trận, tính logic của 52 lá bài ( Đêm và rạng sáng ngày 30 )
+ Đánh bắt xa bờ , thể thao gold 1 lỗ, xà đơn, hít đất... ( Cái này BTC sẽ không quản lý và tổ chức mà chỉ mặc cho các AE tự phát huy sở trường nhé )
- ăn 1 bữa trưa ngày 30-9 rồi chúng ta A nào về A đấy

Với tinh thần giao lưu là chính, đóng góp là chủ yếu nên em xin đưa ra ý kiến trên để các Bác xem xét và cho ý kiến để có thể tổ chức được thành công buổi gặp mặt này.

Trân trọng báo cáo

Võ Hải Đông

Noteds : Bác nào đọc thớt này dù không thích hay thích cố gắng nhấn Thanks cho em cái nhé. Em đang thu thập CR cũng như phấn đấu lên Digital 2K. Cảm ơn các Bác trước

Chỉnh sửa lần cuối:

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH HD HẢI PHÒNG HÀNG NĂM

Tổ chức mấy games đêm lửa trại bác nhé.
Ví dụ như: Bịt mắt đập niêu rơi quà, trẻ con chơi kéo có có thưởng,....
Thời gian thì em cùng ý kiến bác buihung.

vohaidong

Active Member

Kê dép ngòi chờ ý kiến các Bác

vohaidong

Active Member

Thế em edit thời gian vào đúng 20-10 nhé ( Thứ 7 mới hay chứ ). Các Bác có ý kiến gì không? Có mắc công việc ở cơ quan không ?

"...cùng gia quyến cũng như người thân, quen, thân bằng cố hữu gần xa, bà con lối xóm....": đọc xong em thấy quen quen..

manhthang

Huyền Thoại
20-10 cũng tốt nhưng em sợ lúc đấy hơi lạnh, đốt lửa trại trên bãi biển không còn phù hợp, hơn nữa để lâu độ máu nó cũng giảm đi :D

vuchaulong

Active Member

Uống nhiều men cho nó máu. Không thì mỗi ông một cái Ipad quay tay cũng được. Em rư lào cũng xong đừng dày lịch quá thôi.

HHN

Active Member
Em thì thế nào cũng được, miễn là không vào ngày thường :D

vohaidong

Active Member

CÁC BÁC CỨ CHO Ý KIẾN ĐỂ EM TỔNG HỢP BÁO CÁO GỬI LÊN BỘ CHỈ HUY NHÉ

buihung

Administrator
Xin nhắc bạn Đông là 29-30/9 là dịp Trung Thu, tính kỹ đi không lúc quyết ngày rồi lại bỏ của chạy lấy người.

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH HD HẢI PHÒNG HÀNG NĂM

Xin nhắc bạn Đông là 29-30/9 là dịp Trung Thu, tính kỹ đi không lúc quyết ngày rồi lại bỏ của chạy lấy người.

ỐI ZOI CẢM ƠN BÁC BH ĐÃ NHẮC NHỞ. EM KHÔNG ĐỂ Ý VỤ NÀY VÌ DÍNH VÀO NGÀY NÀY THÌ EM HY SINH ANH DŨNG NHƯ ĐÃ BÁO CÁO BÁC TỪ TRƯỚC. THỰC RA EM THÍCH NGAY VÀ LUÔN CHO ĐỠ LẠNH NHƯNG LẠI CHẲNG LIÊN QUAN ĐẾN NGÀY GÌ GÌ CẢ NÊN KHÔNG DÁM ĐỀ XUẤT. HAY ĐỂ ĐÚNG 20-10 TIẾN HÀNH NHỈ?
CÁC BÁC XEM XÉT CHO Ý KIẾN NHIỀU NHÉ

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Tớ bỏ 1 phiếu cho. ngày 20/10

HHN

Active Member
Em bỏ 9 phiếu cho ngày 20/10, em với bác BCN là 10 phiếu rồi đấy nhá :))

vohaidong

Active Member

Đã ghi sổ ý kiến của BCN và HHN. Các Bác cứ tiếp tục đi ahj

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH HD HẢI PHÒNG HÀNG NĂM

Đã có 4 phiếu ủng hộ đúng ngày, mời các bác góp ý tiếp ạ.

Tổ chức sát ngày 20/10 thì ý nghĩa hơn bác Đông ơi.

....
Thời gian thì em cùng ý kiến bác buihung.

Tớ bỏ 1 phiếu cho. ngày 20/10

Em bỏ 9 phiếu cho ngày 20/10, em với bác BCN là 10 phiếu rồi đấy nhá :))

calcifer

Active Member

khéo trùng với dịp đi Chài Căng Mủ giữa tháng 10 đấy anh

Bên trên