Giao lưu trực tuyến offline với HD Đà Nẵng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Chào tất cả các Bạn !
Lời đầu tiên mình thay mặt Anh em Hội HD Đà Nẵng xin chúc các bạn sức khỏe và thắm tình thân mật!
Và chúc cho Hội HD Quảng Ninh các Bạn luôn luôn có thêm thành viên mới và được giao lưu với các Bạn qua diễn đàn này:
Mình mạo muội post lên Hội của các Bạn và mong muốn các Bạn có rãnh rỗi xin vượt qua những ngọn núi , những con đường đến với Đèo Hải Vân ghé thăm ngôi nhà nhỏ HD của Anh em Đà nẵng .Thân mời
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=52860
http://www.hdvietnam.com/diendan/forumdisplay.php?f=54
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=65537
Thân chào các Bạn!
-----------------
An Bình (anbinhdo)
HD Đà Nẵng

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: HOT! HOT! HOT! GIAO LUU TRUC TUYEN OFF LINE VOI ANH EM DA NANG

Không có gì đãi khách quý!

Có cốc bia đen~O) mời các bác!

anbinhdo

Well-Known Member

Không có gì đãi khách quý!

Có cốc bia đen~O) mời các bác!
------------------
ối may quá lại gặp Bác ở đây , rât hân hạnh rất hân hạnh...Vậy mời Bác lại 1 ly vậy..Nhưng Bác Tieubaocara Uống tính bằng Thùng mà (mỗi thùng 6 lít ) Bác Uống chắc cỡ 6 thùng em chịu đấy nhé 8-X8-}8-}...........Quảng Ninh hiếu khách quá
------------------
An Bình (anbinhdo)
HD Đà Nẵng

Tieubaocaca

Active Member

------------------
ối may quá lại gặp Bác ở đây , rât hân hạnh rất hân hạnh...Vậy mời Bác lại 1 ly vậy..Nhưng Bác Tieubaocara Uống tính bằng Thùng mà (mỗi thùng 6 lít ) Bác Uống chắc cỡ 6 thùng em chịu đấy nhé 8-X8-}8-}...........Quảng Ninh hiếu khách quá
------------------
An Bình (anbinhdo)
HD Đà Nẵng

Em uống kém lắm! Nhưng có anh em HDQN đây rồi! Từng này người chắc là tiếp được bác!

anbinhdo

Well-Known Member

Em uống kém lắm! Nhưng có anh em HDQN đây rồi! Từng này người chắc là tiếp được bác!

--------------------------------
Bác Tieubaocara đứng ở chổ nào trên hình ấy..chỉ cho biết để mà Lượng Tửu và tránh dùng Chiến thuật Xa Luân Chiến nhé :-t

Tieubaocaca

Active Member

--------------------------------
Bác Tieubaocara đứng ở chổ nào trên hình ấy..chỉ cho biết để mà Lượng Tửu và tránh dùng Chiến thuật Xa Luân Chiến nhé :-t

Bác đoán thử xem:D Còn đây nữa này:

MrMilan

Banned

Bác Cẩm là bác mặc áo trắng, kẹp giữa 2 ông áo đỏ, đứng hàng thứ hai từ trên xuống, và xấu trai nhất hội

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Cẩm là bác mặc áo trắng, kẹp giữa 2 ông áo đỏ, đứng hàng thứ hai từ trên xuống, và xấu trai nhất hội
----------------------------
ặc ặc Bác ấy đấy àh..đẩy đà quá nhỉ chắc lai rai với Bác ấy thôi chứ tấp liên tục Bác ấy trốn mất................:-t:-t
------------
An Bình (anbinhdo)
HD Đà Nẵng

anbinhdo

Well-Known Member

Chào các Bác buổi chiều nhé! Chúc một ngày cuối tuần nhậu lai rai vui vẻ, xem phim tưng tưng, ngày mai lên mạng rồi mạng sẽ rớt...........Chúc Cuối tuần vui vẻ, may mắn!
----------qua spam đi các Bác..hi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

anbinhdo

Well-Known Member

F-R của Quảng Ninh sáng nay thấy vắng vắng nhỉ.....Chắc hôm qua nhậu say quá chứ chi nữa....Alo tất cả các Bác dậy đi..Uống cafe ăn sáng :-j:-j:-j:-j:-j

beegees

Well-Known Member

Các bác ai cũng hoành tráng, em là em thích hạt nếp duy nhất đứng bên các bác cơ ạX_X
Chào anh em Đà nẵng, beegees tôi cũng có chút ít duyên nhưng kô nợ với Đà nẵng. Tôi đã ở đó gần 4 năm, cầm tay một em học ĐH Sư phạm Ngoại ngữ, xinh và mê nhạc như tôi. Tiếc là kô có nợ nên tôi lại phải quay về QN. Trong số các bạn có bạn tên là Tây trông quen lắm..
Chúc anh em HD ĐN luôn đoàn kết ngày một đông vui...!!!!
Thân..!!

P/s: bác HDCP: Hơ hớ, hôm off ông đi đi tôi giới thiêu cho. Em đó tên Hương làm ở chi nhánh điện TP HL, hiện nay vẫn để kô. Em này ngoan và hiền lành lắm. Nhà cô bé gần nhà tôi ở khu chợ Sa Tô

Chỉnh sửa lần cuối:

Lại Văn Sâm

Hơ hớ, hôm off ông đi đi tôi giới thiêu cho. Em đó tên Hương làm ở chi nhánh điện TP HL, hiện nay vẫn để kô. Em này ngoan và hiền lành lắm. Nhà cô bé gần nhà tôi ở khu chợ Sa Tô

Bác ơi quên em à :((

HDCP

Super Moderators

Chào anh em Đà nẵng, beegees tôi cũng có chút ít duyên nhưng kô nợ với Đà nẵng. Tôi đã ở đó gần 4 năm, cầm tay một em học ĐH Sư phạm Ngoại ngữ, xinh và mê nhạc như tôi. Tiếc là kô có nợ nên tôi lại phải quay về QN. Trong số các bạn có bạn tên là Tây trông quen lắm..
Thân..!!

P/s: bác HDCP: Hơ hớ, hôm off ông đi đi tôi giới thiêu cho. Em đó tên Hương làm ở chi nhánh điện TP HL, hiện nay vẫn để kô. Em này ngoan và hiền lành lắm. Nhà cô bé gần nhà tôi ở khu chợ Sa Tô

Em còn biết các bác có mấy hạt nếp ở Vân Đồn nữa cơ. Thôi em xin phép được đi Vân Đồn sẽ gần hơn Hạ Long nhà bác. Bác Sâm đang nài nỉ thì bác Beegees bắt quàng cho lão Sâm đi.

anbinhdo

Well-Known Member

Thân..!!

------------------
Vậy àh! nếu có dịp gặp lại Bác ở Đà Nẵng thì hay biết mấy..có gì cho số để tiện liên lạc nhé! chúc Bác luôn may mắn:D

anbinhdo

Well-Known Member

Mình cũng quen một cô Bạn ở Quảng Ninh, phía bên kia Phà..Không biết 3 năm rồi đã có Cầu chưa hay là vẫn Phà...Nhà ở ngay đoạn cua lúc qua khỏi phà...Ở bên nay đường đoạn khu chính chạy thẳng mình còn nhớ có mấy quán cóc bữa tối rất hay, nhậu lai rai rất thích. Đi nhiều nhất vẫn là dạo trên sông nước..Lâu lâu có dịp phải ghé về thăm các Bác Quảng Ninh mới được.....nhớ quá

Tieubaocaca

Active Member

Có cầu rồi bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên