Giao lưu trực tuyến offline với HD Đà Nẵng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: HOT! HOT! HOT! GIAO LUU TRUC TUYEN OFF LINE VOI ANH EM DA NANG

Các bác HDĐN có mấy mem nữ xinh thật nhỉ...:x:x

Khiếp các bác đã có thế này rồi

mà còn lôi kéo cả congiola - Thanh Hóa vào nữa:

Ghê thật!B-)

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: HOT! HOT! HOT! GIAO LUU TRUC TUYEN OFF LINE VOI ANH EM DA NANG

Cả anh LGT nữa. Có gì nhờ nhà đài chuyển lời hỏi thăm các bác ấy nhé!

--------------------------
Ối trời ơi sao mình lại bay ra tới này cơ àh..ặc ặc Các Bác bí mật giùm em nhé..Ối trời các Shooter nhà em kinh quá...Bác nào có Thiết Giáp không cho em mượn tý 8-X 8-X 8-X

anbinhdo

Well-Known Member
CUỘC THI bài viết hay: NHỮNG TÂM TƯ, SUY NGHĨ, Ý KIẾN XÂY DỰNG CỦA BẠN VỀ HỘI HD ĐÀ NẴNG & DIỄN ĐÀN HD

Chào tất cả các Bạn thành viên Hội HD Quảng Ninh.

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng xin chúc các Bạn lời chúc sức khỏe và thành đạt.
Hiện nay Hội HD Đà Nẵng đang mở một cuộc thi về BÀI VIẾT HAY, rất mong muốn các Bạn trong Hội HD Quảng Ninh tham gia giao lưu để làm quen và học tập, mong các Bạn hưởng ứng để phong trào HD ngày một phát triển.
Mời các Bạn truy cập vào đây để tham dự và biết thêm chi tiết tại đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=70518

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng.
p/s Các Bác MOD thông cảm vì lấn đất và viết nhiều cùng nội dung nhé.Đang giao lưu NỐI VÒNG TAY LỚN

anbinhdo

Well-Known Member
Quà kỷ niệm giao lưu HD Quảng Ninh và HD Đà Nẵng

Các Bác Quảng Ninh ơi ! Anh em Đà Nẵng và Quảng Ninh nên đề xuất tặng 1 vật phẩm kỷ niệm để Giao Lưu được không ! Vật phẩm tùy lòng hảo tâm của 2 Hội. Các Bác nghĩ như thế nào Cho ý kiến nhanh nhé !
Thanhk các Bác và chúc sức khỏe!
Các Bác có ý kiến thêm thì góp ý ở đây nhé. Em muốn chúng ta có cái gì đấy gọi là kỷ niệm!
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=65537&page=112

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Giao lưu, bàn luận, học hỏi, trao đổi của HDQN

Các Bác Quảng Ninh ơi ! Anh em Đà Nẵng và Quảng Ninh nên đề xuất tặng 1 vật phẩm kỷ niệm để Giao Lưu được không ! Vật phẩm tùy lòng hảo tâm của 2 Hội. Các Bác nghĩ như thế nào Cho ý kiến nhanh nhé !
Thanhk các Bác và chúc sức khỏe!
Các Bác có ý kiến thêm thì góp ý ở đây nhé. Em muốn chúng ta có cái gì đấy gọi là kỷ niệm!
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=65537&page=112

Rất cảm ơn thịnh tình của anh em HD Đà Nẵng, nhưng cái này anh em HDQN hơi bất ngờ, chưa kịp chuẩn bị. Để anh em HDQN nghiên cứu nhé! Quà kỷ niệm chứ có phải đùa đâu:D

TQN

Ðề: HD Quảng Ninh - Spam Topic năm 2010!

Đà Nẵng thì có đá...
Quảng Ninh thì có than...

- Còn gì để bàn không nhỉ..?

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Quà kỷ niệm HD Quảng Ninh và HD Đà Nẵng

Đây là ý của HD Đà Nẵng, anh em cho ý kiến nhé!

MrMilan

Banned

Ý tưởng tốt, thực hiện thì cũng dễ, nhưng làm gì có nhà truyền thống như nhà văn hóa của các khu phố đâu mà trưng bầy.

anbinhdo

Well-Known Member

Ý tưởng tốt, thực hiện thì cũng dễ, nhưng làm gì có nhà truyền thống như nhà văn hóa của các khu phố đâu mà trưng bầy.

--------------------------------
Hi hi hi ! Vậy Nhà Bác Hội Trưởng Anh em không tới chơi được àh, khi tới chơi ngắm vẫn được mà O:).
Nếu Bác không làm Hội Trưởng nữa thì bàn giao và di chuyển vật ấy qua nhà Bác khác, cho tới khi có 1 Quán HD nào đúng nghĩa và là Thành Viên của Hội thì trưng bày luôn ở đấy .....các Bác có ý khác nhé :-c

Chỉnh sửa lần cuối:

MrMilan

Banned

--------------------------------
Hi hi hi ! Vậy Nhà Bác Hội Trưởng Anh em không tới chơi được àh, khi tới chơi ngắm vẫn được mà O:).
Nếu Bác không làm Hội Trưởng nữa thì bàn giao và Di Vật qua nhà Bác khác, cho tới khi có 1 Quán HD nào đúng nghĩa và là Thành Viên của Hội thì trưng bày luôn ở đấy .....các Bác có ý khác nhé :-c

Bác dùng từ Di vật là không đúng đâu nhé, bác bảo thế khác gì trù ẻo em tèo.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác dùng từ di vật là không đúng đâu nhé, bác bảo thế khác gì trù ẻo em tèo.

-----------------------
éc éc Bác nghĩ xa quá....di vật ở đây là khi Bác không làm Hội trưởng nữa thì Bác có thể di chuyển vật kỷ niệm ấy ( gọi tắt là di vật ) ....qua nhà Bác khác.
Em viết một đường Bác nghĩ một nẻo....Kiểu này em và Bác gặp nhau chắc phạt Bia và rượu suốt ngày quá O:) O:) O:)

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng
Ðề: Quà kỷ niệm giao lưu HD Quảng Ninh và HD Đà Nẵng

Anh em 2 nhà ĐÀ NẴNG - QUẢNG NINH kết nghĩa anh em đi. Giống như bác Thân Đức Nam của CIENCO 5 đấy. Bác ấy quê Quảng Nam Đà Nẵng, nhưng quê hương thứ 2 của bác ấy là QUẢNG NINH đấy. Cây cầu BÃI CHÁY hiện giờ là bác ấy làm đấy các anh em ơi !!

Ai ủng hộ thanks một cái & cho tràng pháo tay nào !!!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Tieubaocaca

Active Member

Anh em 2 nhà ĐÀ NẴNG - QUẢNG NINH kết nghĩa anh em đi. Giống như bác Thân Đức Nam của CIENCO 5 đấy. Bác ấy quê Quảng Nam Đà Nẵng, nhưng quê hương thứ 2 của bác ấy là QUẢNG NINH đấy. Cây cầu BÃI CHÁY hiện giờ là bác ấy làm đấy các anh em ơi !!

ý tưởng hay=D>=D>=D>

Nhưng mọi việc cứ phải củ từ:D

Anh em cứ bàn thêm đi.....

MrMilan

Banned

Cây cầu bác ấy làm giờ bị bục rồi kìa, may là em chưa truy cứu trách nhiệm đấy.

Lại Văn Sâm

Đà Nẵng thì có đá...
Quảng Ninh thì có than...

- Còn gì để bàn không nhỉ..?

Bác MrMilan và bác anbinhdo cứ ném đá và than cho nhau là ok roài, toàn là di vật gọi là đặc sản của địa phương còn gì nữa =D>

HDCP

Super Moderators

Bác MrMilan và bác anbinhdo cứ ném đá và than cho nhau là ok roài, toàn là di vật gọi là đặc sản của địa phương còn gì nữa =D>

Hà nội có đặc sản là nước sông Tô Lịch, bác cho giao lưu tý đi nhở?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên