Giấy mời tham dự SINH NHẬT HD THÁI NGUYÊN 1 tuổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Sorry các bác Thái nguyên rồi. Hôm nay em vừa nhận lệnh. T7 ngày 15/6 em phải có chuyến công tác quan trọng 1 tuần. Hẹn các bác khi khác vậy.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Giấy mời tham dự SINH NHẬT HD THÁI NGUYÊN 1 tuổi

Sorry các bác Thái nguyên rồi. Hôm nay em vừa nhận lệnh. T7 ngày 15/6 em phải có chuyến công tác quan trọng 1 tuần. Hẹn các bác khi khác vậy.

Tiếc quá, hi vọng có dịp gặp các bác ở Quảng Ninh vậy.

buithaihai

Active Member
Ðề: Giấy mời tham dự SINH NHẬT HD THÁI NGUYÊN 1 tuổi

Thay mặt Ban Điều hành HD Thái Nguyên xin cảm ơn Ban Điều hành HD Việt Nam, CLB HD Hà Nội, CLB HD Hải DươngHD Bắc Giang đã đến dự buổi SINH NHẬT HD THÁI NGUYÊN 1 TUỔI ngày hôm nay.

HD Thái Nguyên cũng xin cảm ơn CLB HD Quảng Ninh, CLB HD Hải Phòng, CLB HD Vĩnh Phúc, HD Ninh Bình, HD Thái Bình, HD Nam Định, HD Bắc Ninh, HD Tuyên Quang, tuy không có mặt được trong buổi sinh nhật, nhưng đã theo dõi từ khâu chuẩn bị đến khâu tổ chức và gửi rất nhiều tình cảm, lời chúc đến HD Thái Nguyên.

HD Thái Nguyên còn non trẻ, chưa có kinh nghiệm trong khâu tổ chức, rất mong Ban Điều hành HD Việt Nam và các CLB HD tiền bối sẽ góp ý, chia sẻ kinh nghiệm để HD Thái Nguyên ngày càng mạnh hơn, chung sức với HDvietnam phát triển phong trào HD trên toàn quốc.

Tất cả các thông tin xoay quanh chương trình sinh nhật sẽ được HD Thái Nguyên tường thuật tại đây, rất mong anh chị em sẽ bớt chút thời gian theo dõi.

Trân trọng cảm ơn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên