Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

itvplus

Active Member
update firmware mới nhất ITV2600 T2/S2 ngày 14.04.2014, nhanh hơn, mượt hơn, giao diện 3D đẹp mắt.
Hướng dẫn up ROM: Hướng dẫn UP ROM cho Mygica ITV2600 DVB - T/T2/S2 (update liên tục) | UP ROM

Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Ở Quảng Nam thì có thu dc KTS mặt đất không bạn

thang_ngo_2002

Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

vẫn đợi chờ bản rom có root bác itvplus ạ

NCL

Ðề: Re: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

update firmware mới nhất ITV2600 T2/S2 ngày 14.04.2014, nhanh hơn, mượt hơn, giao diện 3D đẹp mắt.
Hướng dẫn up ROM: Hướng dẫn UP ROM cho Mygica ITV2600 DVB - T/T2/S2 (update liên tục) | UP ROM

Con DVB-S2 của mình vẫn không up được rom mới này, dù đã làm đi làm lại nhiều lần theo hướng dẫn, không hiểu là lỗi ở đâu nữa. ITVplus cho mình xin địa chỉ chi nhánh ở TP.HCM nhé, lúc nào có dịp mình sẽ mang xuống đó nhờ các bác làm giúp, tks. !

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Re: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Con DVB-S2 của mình vẫn không up được rom mới này, dù đã làm đi làm lại nhiều lần theo hướng dẫn, không hiểu là lỗi ở đâu nữa. ITVplus cho mình xin địa chỉ chi nhánh ở TP.HCM nhé, lúc nào có dịp mình sẽ mang xuống đó nhờ các bác làm giúp, tks. !

Up bình thường mà anh NCL, anh làm đến bước nào thì ko được vậy? Địa chỉ chi nhánh HCM: 650/9 Điện Biên Phủ - P11 - Q10 nhé.

tien195

Active Member

Chú cho anh hỏi cái đầu ITV2600 DVB T2 của anh tự nhiên không vào được Wifi là tại sao nhỉ. Mỗi lần vào nó cứ báo như thế này mãi (Refresh Access Point List... Select your Ap, cắm dây thì vẫn bình thường
TN4WTPJCHT

Thứ hai là khi xem online trên FPT play hoặc XCMB mà muốn full màn hình thì làm thế nào. Hiện tại của anh đang bị thế này
T5GQ76GW8T

thanhhung2703

ở xa mua thì vận chuyển sao vậy ITVplus? có up sẵn rom mới nhất không? hiện tại giá là bao nhiêu?

tien195

Active Member

Mình ở TP HCM khi dò thì thu được khoảng hơn 80 kênh, kể cả free và khóa mã, riêng 3 kênh VTV1 HD, VTV3 HD, VTV6 HD có $ nhưng 3 kênh này vẫn xem được chất lượng hình ảnh rất tốt (tổng cộng các kênh free trên 30 kênh). Chỉ có điều sau khi xóa cáckênh khóa mã đi thì số thứ tự các kênh free lúc dò vẫn giữ nguyên không thay đổi, không biết bác ITVPLUS có cách nào khắc phục được tình trạng này hay không?. Và không có chức năng di chuyển kênh theo ý thích. Mong bác ITVPLUS sớm có bản nâng cấp phần mềm DTV T2 để khắc phục các lỗi trên.
Cảm ơn bác ITVPLUS nhiều!
Bác xóa kênh $ thế nào hướng dẫn em với, em không biết bấm vào nút nào trên điều khiển để xóa
Con này em mới lấy, thích nhất là khoản T2 xem nét căng lại miễn phí, đặc biệt là thu lại cả hai trận đấu buổi đêm để ngày xem lại thoải mái, không phải thức đêm nữa

linh tran

con nay ngon nhi

supham

Member

Lọ mọ tìm kiếm mà chưa thấy. Mong các bác giúp cho em 1 phần mềm để dùng Nokia Lumia 520 để điều khiển em IVT2600S2 với.

Huynhngocan

Active Member

con này không có cổng av và cổng component à?

huapro

Member
Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Lọ mọ tìm kiếm mà chưa thấy. Mong các bác giúp cho em 1 phần mềm để dùng Nokia Lumia 520 để điều khiển em IVT2600S2 với.
Chỉ chơi với android thôi ios còn chưa có thì window phone còn phải đợi dài dài.

PhuocTri

Bao giờ root dc bạn nhỉ. Vừa sắm 1 em. Phai cho no cai quat cho mát.

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Bác xóa kênh $ thế nào hướng dẫn em với, em không biết bấm vào nút nào trên điều khiển để xóa
Con này em mới lấy, thích nhất là khoản T2 xem nét căng lại miễn phí, đặc biệt là thu lại cả hai trận đấu buổi đêm để ngày xem lại thoải mái, không phải thức đêm nữa
Xóa kênh anh vào mục Program edit đó anh, mật khâu là 0000. anh click chặt vào kênh cần xóa là nó sẽ cho mình xóa anh ah.
- về full màn hình anh update phần mềm với nhất và kiểm tra chế độ HDMI Out trong setting xem sao a nhé

supham

Member

Giải pháp chuột bay + bàn phím giá khoảng 400K free ship có không vậy Bác IVT? Giới thiệu em với!

tien195

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Xóa kênh anh vào mục Program edit đó anh, mật khâu là 0000. anh click chặt vào kênh cần xóa là nó sẽ cho mình xóa anh ah.
- về full màn hình anh update phần mềm với nhất và kiểm tra chế độ HDMI Out trong setting xem sao a nhé
OK cám ơn chú, anh xóa được kênh rồi, đơn giản mà không biết
Về full màn hình anh cũng làm được rồi, hóa ra là ở phần settings kích vào Display -> Hide Status Bar là xong

Huynhngocan

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Có bác nào đã có sản phẩm này cho biết ý kiến cái. Em đang định mua sản phẩm này vì nó có DVB-T2 mà phân vân liệu nó có giống như ZTV thì chán chết đi được. DVB-T2 xem có hơn các loại STB DVB-T2 hiện có trên thị trường hiện nay không nhỉ, liêu tốc độ di chuyển của android-box này có nhanh hơn ZTV không nhỉ? Nhờ các huynh chỉ giáo

Bên trên