Giới thiệu những bộ phim hành động,đánh nhau,XHD

Ðề: Phim võ thuật, đánh đấm nào hay nhất?

Giới thiệu bác bộ phim: Diary Of A Sex Addict (Nhật ký kẻ nghiện sex) đánh đấm cực hay luôn ....

hoangtubongma

Active Member

Lực vương - Story of Ricky
Phim này hay nè. Đấm cái nào lòi ruột, đá cái nào thủng bụng, bẻ cổ thì lìa khỏi người luôn.=))=))=))=))=))=))
Các bác nào ko xem phim này em đập đầu vô đất à nghen. Xem hay cực đúng tiêu chí của bác chủ thớt đề ra

cailuong

Tải film : Flash Point suốt 2 ngày, 2 đêm mà chưa xong, hic, vì trên 20 GB luôn

OTU_No7

Undisputed...

phù hợp tiêu chí của chủ thớt

huy_tung2910

e thì lại vote cho cẩm y vệ. phim này đánh nhau đỉnh. toàn dùng kiếm

95chiton

Member

Undisputed 2-3 đánh rất hay, nhưng phần 2 ko có HD thì phải, phần 1 chưa xem
Cẩm y vệ là film đánh dỡ nhất của anh Chung Tử Đơn,
Sát phá lang, đánh rất hay, vì đối thủ của CTD trong film nay là Ngô Kinh và Hồng kim Bảo, cùng xuất thân từ lò võ,
ngoài film của CTD thì có thể xem film của Ngô Kinh, anh chàng này đánh ko tệ tí nào

cailuong

Film Cẩm Y Vệ mình vừa coi xong, cảm ơn các bạn. Film , cảnh...đẹp, coi HD đáng đồng tiền..hihi

Các bạn giới thiệu dùm mình một số film kiếp hiệp hay cổ trang của Hồng Kông mà hay dùm nhé.

binhduong_hd

Có 1 phim của Chung Tử Đơn ngày trước lấy tên là SÁT PHÁ LAN luôn, hình như sản xuất năm 1995, kung fu rất hay nhưng không biết tên tiếng anh, ko biết có ai đã xem chưa.. có cảnh cuối cô người yêu của Chung Tử Đơn bị chặt đầu.. (hình như có tên nữa là Truyền Thuyết Chiến Đấu Của Sói).

phim Long Hổ Môn của Chung Tử Đơn đánh nhau cũng tuyệt đấy chứ :D

cailuong

Long Hổ Môn : Mình không thích. Vậy hóa trang tóc tay nhìn xấu quá, không thật. Đánh cũng giả tạo nữa

kvs

Member

The Matrix I II III đi bạn.1 trong 10 phim võ thuật hay nhất mọi thời đại.

manhthuong303

Bạn vào google tìm tất cả tên film của Chung Tử Đơn, rồi vào đây seach film đấy ra, down tất về. Đảm bảo film của CTĐ đánh tuyệt hay (võ thuật hồng koong chứ ko fai? súng ống kỹ xảo bom mìn nhé), mình thì ko quan trọng film j` cứ có CTĐ là xem hết.

manhthuong303

Có 1 phim của Chung Tử Đơn ngày trước lấy tên là SÁT PHÁ LAN luôn, hình như sản xuất năm 1995, kung fu rất hay nhưng không biết tên tiếng anh, ko biết có ai đã xem chưa.. có cảnh cuối cô người yêu của Chung Tử Đơn bị chặt đầu.. (hình như có tên nữa là Truyền Thuyết Chiến Đấu Của Sói).

Sát Phá Lang là Shapolong, film mới (ko rõ năm nào nhưng sau 2000), có Ngô kinh, film đó đánh nhau khủng lắm, cả Hồng Kim Bảo nữa. Còn film có cô người iu bị chặt đầu là Legend of the wolf -> Truyền thuyết của sói

cailuong

Film: Sát Phá Lang là Shapolong
Không có HD hả bạn?

Sao mọi người đề cử phim võ thuật mà toàn nói Chưng Tử Đơn thế, còn anh Jet Li (Lý Lương Kiệt) sao không đề cử vậy, series phim Hoàng Phi Hồng thôi là đã đủ rửa mắt rồi...chưa kể còn Tai Chi Master, Hoàng Phi Hồng 1, 2....nhiều nhiều lắm...hầu như mình coi hết phim võ thuật mà đóng ở Hồng Kông và Trung Quốc của anh này, còn bên USA thì không.

nvmy

Well-Known Member

Sao mọi người đề cử phim võ thuật mà toàn nói Chưng Tử Đơn thế, còn anh Jet Li (Lý Lương Kiệt) sao không đề cử vậy, series phim Hoàng Phi Hồng thôi là đã đủ rửa mắt rồi...chưa kể còn Tai Chi Master, Hoàng Phi Hồng 1, 2....nhiều nhiều lắm...hầu như mình coi hết phim võ thuật mà đóng ở Hồng Kông và Trung Quốc của anh này, còn bên USA thì không.

Hình như bạn này nhầm nhọt tí. Lí Lương Kiệt là ông em trai. Còn Jet Li tên thật là Lí Phản Lực cơ.

Bên trên