[Giới thiệu] Quán cafe xem phim HD-3D mới mở ,mong ACE cho ý kiến và ủng hộ

quangvny

Chào tất cả anh chị em 4rum HDVietNam!
Tình hình là cũng vì công cuộc phục vụ nghe nhìn mà e cũng đã tham gia 4rum mình đc 1 thời gian,tuy nhiên thì do trc đây hơi bận bịu nên cũng ko có thời gian giao lưu làm quen với anh chị em nhà mình.
Vì cũng mê phim ảnh nên cũng đi xem phim cafe nhiều nơi nhiều chỗ nhưng nói thật e chẳng ưng ý chỗ nào (chắc tại em khó tính ) nghĩ đi nghĩ lại e liều mạng mở luôn 2 cái cafe xem phim theo kiểu của e :D là làm từng phòng như karaoke ý,ai thuê phòng nào tự chọn phim cho mình tự xem,có muốn la hét chửi bới hay gì gì trong đó cũng chẳng ai phiền tới ,tự do thoải mái hihi.
Vì kinh phí ban đầu cũng eo hẹp với lại cũng là để thử nghiệm học hỏi nên trang thiết bị cũng chưa đc ok cho lắm ,cộng cả 2 chỗ lại chỉ có 23 phòng mối phòng có sức chứa từ 1-20 người .cũng mở đc 1 thời gian rùi nhưng vì chưa hoàn thiện lắm nên chưa giám ra mắt anh chị e,nay đã đỡ hơn 1 chút nên xin mạo muội ra mắt giới thiệu để xin ý kiến đánh giá và ủng hộ của tất cả anh chị e trên 4rum và cũng là để giao lưu chia sẻ kinh nghiệm cùng ACE trong lĩnh vực này.

nói lan man nãy h các bác lại nói em nhiều chuyện thôi thì xem hình oánh giá luôn :D

hiện bên em đang có deal tại http://www.hotdeal.vn/ho-chi-minh/xem-phim-3d-hd-tai-cinema-box-12600.html anh chị ủng hộ nhé ! cảm ơn mọi ng đã đọc qua!

lần đầu tiên post bài nếu có gì thiếu sót mong MOD nhắc nhở hoặc sửa bài giùm nhé !

Chỉnh sửa lần cuối:

phamxuanphucuong

Well-Known Member
Ðề: [Giới thiệu] Quán cafe xem phim HD-3D mới mở ,mong ACE cho ý kiến và ủng hộ

quẳng cho ae cái địa chỉ, menu, giá cả luôn đi bạn, mình là mình thích phòng thích gì xem nấy, rùi làm gì trong đấy lun có chúa mới biết :D:D:D:D:D

vip12i90

Member

cũng vì cái này mà nhìu khi bất tiện hix hix có nhìu bợn vừa xem phim vừa đóng phim luôn

kết nhất câu này

quangvny

Re: Ðề: [Giới thiệu] Quán cafe xem phim HD-3D mới mở ,mong ACE cho ý kiến và ủng hộ

quẳng cho ae cái địa chỉ, menu, giá cả luôn đi bạn, mình là mình thích phòng thích gì xem nấy, rùi làm gì trong đấy lun có chúa mới biết :D:D:D:D:D

giá cả cũng phải chăng bạn à,giá từ 40k/giờ/2 người,người thứ 3 trở lên thì thu thêm 10k/giờ ,giá nước ,bắp từ 15k-40k .đang có deal trên hotdeal.vn bạn lên đó tham khảo :)
ko thì vào cafecinema.vn xem ủng hộ nhé .

quangvny

Chủ thớt ơi! cái này có phải ở Sư Vạn Hạnh không vậy? em nhìn thấy quen lắm bác à =D .E là khách ruột ở đây ^^! Nói chung phòng đẹp , chất lượng phục vụ cũng tốt! Hình như mới ra chi nhánh 2 ở Quận 5 hả bác?
đúng rùi đó bạn,bộ bạn hay ghé mình lắm hả,hôm nào ghé giới thiệu mem HDvietnam giảm giá nhé :p

nhocseno

tưởng chỗ nào chứ...chỗ này e xem hoài ấy mà...thành khách hàng thân thiết luôn rồi...h xem là giảm 10% luôn rồi...:)):))..nghe nói mình mới mở chi nhánh mới phải k chủ thớt??bữa lấy cái card rồi mà quay qua quay lại chưa kịp nhìn thì rớt đâu mất tiêu,bữa h lo thi cử nên k có time đi xem phim nữa

Đẹp hoành tráng bác ah ! CHÚC BÁC CHỦ ĐẮT KHÁCH

chobobo

Member

Cái này mới nhưng em nghĩ sẽ ít người quan tâm.Tại riêng vụ chỉnh phim, xem phim thấy cũng phức tạp..với lại dễ tệ nạn lắm :)) nhìn bộ ghế bác em nghiền luôn :))
Em mà là bác em làm kok hay hơn
Nhưng biết đâu cái này mới nên hot thì sao, bác cập nhật liên tục cho anh em theo dõi với nhé
Chúc bác ngày càng đắt khách

quangvny

Re: Ðề: [Giới thiệu] Quán cafe xem phim HD-3D mới mở ,mong ACE cho ý kiến và ủng hộ

mới đầu cũng định làm Kok nhưng nhiù quá rùi cạnh tranh ko lại nên mở cái này,nói chung khách ra vào cũng ok ,chủ yếu là tình nhân ,sinh viên học sinh đi theo nhóm .tệ nạn thì ko có,chỉ có mấy cặp thì ko biết,nói chung mình cũng tính hết rùi :D với lại mình ko làm tốt mấy cái đó thì bên phường kiểm tra cũng đủ mệt rùi.
chỉnh phim đơn giản thôi mà bạn,lấy ổ cứng chép phim mang lên phòng rùi mở thôi.ổ USB 3.0 tốc độ chép bình quân 120MB/s chút xíu là xong :D

chobobo

Member
Ðề: Re: Ðề: [Giới thiệu] Quán cafe xem phim HD-3D mới mở ,mong ACE cho ý kiến và ủng hộ

mới đầu cũng định làm Kok nhưng nhiù quá rùi cạnh tranh ko lại nên mở cái này,nói chung khách ra vào cũng ok ,chủ yếu là tình nhân ,sinh viên học sinh đi theo nhóm .tệ nạn thì ko có,chỉ có mấy cặp thì ko biết,nói chung mình cũng tính hết rùi :D với lại mình ko làm tốt mấy cái đó thì bên phường kiểm tra cũng đủ mệt rùi.
chỉnh phim đơn giản thôi mà bạn,lấy ổ cứng chép phim mang lên phòng rùi mở thôi.ổ USB 3.0 tốc độ chép bình quân 120MB/s chút xíu là xong :D
Em tưởng là bác xài đầu Hd có sẵn hết rùi chứ, vậy bộ lỡ gặp khách khó tính chạy mang usb mệt nghỉ luôn^^!
chúc bác thành công

trankhan

tối tối ấy nhỉ, chỗ này xem phim tình cảm thì...ôi trời.. nó đã... nó đã

quangvny

Re: Ðề: Re: Ðề: [Giới thiệu] Quán cafe xem phim HD-3D mới mở ,mong ACE cho ý kiến và ủng hộ

Em tưởng là bác xài đầu Hd có sẵn hết rùi chứ, vậy bộ lỡ gặp khách khó tính chạy mang usb mệt nghỉ luôn^^!
chúc bác thành công

khách đa số cũng dễ tính thôi bạn à :) chủ yếu là đi với người yêu mà ... mình dùng ổ cứng ngoài loại 500GB bạn à,chứa trong đó cũng ko ít phim nên cũng ko lo.

quangvny

tối tối ấy nhỉ, chỗ này xem phim tình cảm thì...ôi trời.. nó đã... nó đã

phải nói là quá đã đi chứ ,mình còn ham mà nhưng mà bận quá thời gian đâu ngồi xem phim :(

chobobo

Member

Kakaka....nghe mấy bác nói cái vụ ....đã đã đó là em nghiền rùi.Chắc kiểu này em ráng tậu 1 em chân dài rùi qua ủng hộ bác thôi :))
Nghĩ tới là thấy đã rùi

Bên trên