Giữa tiết kiệm và mua bảo hiểm nhân thọ, mọi người thấy cái nào là tối ưu nhất ?

satthubian

Member
Ngày nay học phí đắt đỏ, muốn cho con cái có tương lai ngon lành đều phải có kế hoạch hẳn hoi. Em với ông xã em cũng bàn tính nhiều, thấy gói bảo hiểm nhân thọ cam kết bảo vệ toàn diện và đảm bảo vấn đề học vấn. Đúng hai tiêu chí mà tụi em mong muốn. Mọi người thấy sao ạ?

Ginô Tùng

Member
Bảo hiểm nhân thọ thì đầu tư về lâu dài , khi nào đáo hạn, số tiền chắc chắn được nhận sau khi kết thúc hợp đồng nha. Để đảm bảo tương lai vững chắc.

Alohazzz

Member
Bên bh AIA cũng có uy tín đấy . Bữa trước em được tư vấn sẽ được nhận 175% số tiền bh, có thể nhận khi đáo hạn hoặc 4 năm cuối của hợp đồng.

Bên họ nội nhà em cũng chuộng mua bảo hiểm nhân thọ cho con bên này lắm. AIA cũng được lắm các bác ơi. Bên đây linh hoạt lắm. Có thể theo dõi hợp đồng trên online vô cùng tiện lợi đó nhé.

donquanhao

Member
Giờ nhiều chuyện xảy ra bất ngờ lắm . Gần đây gặp nhiều trường hợp bị ung thư với phải phẫu thuật gấp mà ko có chuẩn trc về tài chính nên gặp nhiều khó khan thấy tội lắm. Thiết nghĩ sức khỏe là quan trọng, cũng không biết bệnh tật ập tới lúc nào nên có bảo hiểm cho chắc. Cũng đang tìm hiểu bên AIA về gói này.

janosida

Member
Vụ bảo hiểm cho trẻ cũng hay đấy , nhất là về học vấn , sau này những năm tháng đại học cũng đỡ phần nào.

bexjnh

Member
Lúc trước khi mua bh bên AIA cũng lo lắng , nhưng đang trả 175% số tiền bảo hiểm khi nhận đáo hạn làm em cũng hào hứng ghê.

caytoanto

Member
Bên AIA quyền lợi nhiều, cũng tự đi tìm hiểu các sản phẩm bh thông qua các website cuối cùng thì mình chọn AIA.

Bên trên