giúp e chọn LCD với các bác ơi....

nongdan

Ðề: giúp e chọn LCD với các bác ơi....

các bác ơi, tôi định dùng đôi loa BOSE 101 làm loa sur cho dàn 5.1 có được ko? Bác nà có kinh nghiệm chia sẻ cùng nhau nhé. xin cảm ơn các bác nhiều

vinhknight

em cũng có nhu cầu mua 1 chú 32'' thôi. mục đích là cắm kèm với máy tính (em cũng có LCD 19'' rồi). mấy con màn các bác đưa ra giá phải chăng quá, nhưng có nên quan trọng độ phân giải ko ? em xem full HD thì từ 8tr trở lên hết, đang phân vân quá.

manhcuongh2pt

Tầm tiền đấy thì chất lượng như nhau cả thôi, mua hàng điện tử cũng là may rủi mà, 1000 chiếc ra lò ai dám bảo tốt cả 1000 nên sẽ xui xẻo cho ai rơi vào phần rui ấy, từ xưa tới nay hàng nhật vẫn hơn cả về chất và giá cả, samsung được cái hình thức ok chất lượng gần đây cũng ổn nhưng vẫn < Nhật với giá trên 8tr 1 chút bạn có thể có chiếc Full HD của Samsung hoặc LG trong khi giá đấy chỉ có thể mua đc HD ready của nhật.Quan trọng hơn nữa là sở thích của chủ nhân nữa, theo tôi bạn cứ ra siêu thị ngắm kết chú nào bảo nhân viên họ cắm thử sang tín hiệu cáp, an-ten , rồi đĩa demo của hãng này thử chéo sang hãng kia rồi so sánh, rồi hãy quyết định mua. chúc bạn chọn được tv như ý

Hoping

LCD thì hãng nào cũng vậy đối với người ko chuyên thôi
Lấy pana đi bác,Samsung màu hơi giả,quá sặc sỡ

NXK1138

LCD thì hãng nào cũng vậy đối với người ko chuyên thôi
Lấy pana đi bác,Samsung màu hơi giả,quá sặc sỡ

Cùng quan điểm nhưng lên cố tý nữa mà làm con 42 không thì lại phải lần nữa hỏi ý kiến \:D/

Bên trên