Giúp e phân biệt HD Life V5 và V5 extra?

boyp

Active Member
em đang băn khoăn 2 model này hình như bên ngoài giống y hệt nhau không khác tí gì ak? E mới mua cái extra nhưng trên máy không thấy ghi extra. E muốn biết vào trong giao diện của máy thì có thể vào đâu để xem tên model máy để biết là extra và phiên bản firmware? Ak và máy này ko có chỗ để cắm thẻ SD đúng ko các bác mặc dù e thấy ngoài vỏ hộp có ghi SD? Và nhờ các bác chỉ giúp các tính năng nổi trội của V5 extra so với V5 thường? E hỏi hơi nhiều tí các bác giúp e vì e mới lấy con này nên đag băn khoăn có phải extra ko hay cửa hàng nó lại đưa V5 thường thì khổ. :-?

boyp

Active Member
Ðề: Giúp e phân biệt HD Life V5 và V5 extra?

ko ai giúp e ak?

hdd-hdp

V5 extra thì vỏ màu Ghi đen bác ạ! Cứ theo thế mà Dập thôi. V5 thường vỏ màu bạc. :D

CSKH81ND

V5 extra khác V5 thường ở cổng USB3.0 và thêm cổng cắm cạc E-bus hỗ trợ chạy song song 2 hệ điều hành (cạc là mua thêm nếu cần)

yaibakt

Member

- extra màu đen, thường màu bạc.
- extra có cổng USB 3.0 đằng sau (có in chữ đàng hoàng)
- extra có cổng e-bus (cũng có ghi chữ).

boyp

Active Member

máy e vẫn màu bạc nhưng có usb 3.0 và e-bus vậy có phải extra ko?

huyxuan2006

Well-Known Member

Hình như tính bạn quá cẩn thận thì phải. Post #5 yaibakt đã ghi chi tiết đến thế rồi còn gì. V5 Extra có màu xám bạc luôn.

ayun

Extra có 2 lỗ cắm ăng ten

tonihoang

V5 extra khác V5 thường ở cổng USB3.0 và thêm cổng cắm cạc E-bus hỗ trợ chạy song song 2 hệ điều hành (cạc là mua thêm nếu cần)

ebus card dùng để làm gì vậy bác? Chạy được 2 hệ điều hành là sao bác? Có phải có thêm android kg?

Bên trên