Giúp mình , thằng này láo quá !

James Vo

Member
Mình down 2 thằng foobar2000 , version 0.9.5.5 và version 0.9.5.2 .
Và cái theme foo_flow về nhưng khi copy những file .DLL mà mình extract từ foo_flow.rar vào nơi cài đặt của thằng foobar thì nó không chạy nữa , mặc dù lúc đầu sau khi cài đặt thì nó chạy được ( nhưng theme nhìn chán phèo , trắng nhách )

Failed to load DLL: foo_uie_queuemanager.dll
Reason: This component is missing a required dependency, or was made for different version of foobar2000.

Không biết là bị làm sao , mong các bác giúp đỡ .

cuong.nomore

Active Member
Ðề: Giúp mình , thằng này láo quá !

Mình down 2 thằng foobar2000 , version 0.9.5.5 và version 0.9.5.2 .
Và cái theme foo_flow về nhưng khi copy những file .DLL mà mình extract từ foo_flow.rar vào nơi cài đặt của thằng foobar thì nó không chạy nữa , mặc dù lúc đầu sau khi cài đặt thì nó chạy được ( nhưng theme nhìn chán phèo , trắng nhách )

Failed to load DLL: foo_uie_queuemanager.dll
Reason: This component is missing a required dependency, or was made for different version of foobar2000.

Không biết là bị làm sao , mong các bác giúp đỡ .

Vấn đề của bạn bị là file foo_uie_queuemanager.dll ko thix hợp với version Foobar mới của bạn. Bạn vào thư mục components trong Foobar delete file đó đi.

James Vo

Member

Cám ơn bạn , nhưng mình del rồi mà nó cũng không chạy bình thường nữa . Nó chỉ hiện lên một cái giao diện trắng bóc . Nhìn còn chán hơn giao diện default của nó nữa

cuong.nomore

Active Member

Cám ơn bạn , nhưng mình del rồi mà nó cũng không chạy bình thường nữa . Nó chỉ hiện lên một cái giao diện trắng bóc . Nhìn còn chán hơn giao diện default của nó nữa

Vấn đề đó là do cái theme của bạn đó - bạn trả vào setting và trả về defaut là được - bạn download theme và xem thêm cái readme kèm theo cái theme để biết được theme đó hỗ trợ cho version nào cho thix hợp

Bên trên