Góc làm việc và giải trí

quynhnet

Banned
Ðề: Góc làm việc và giải trí

Đang có nhu cầu up lên tập 2, bạn nào thích thì PM trao đổi nha. Chắc sẽ bớt 20% giá mua. Không bán lẻ nha.

salemX5

Member

Đàn piano nhà em la U3H không biết có lắp thêm được bộ player như của bác không nhỉ?

quynhnet

Banned

Up tập 3 hihihi... Tập 2 Onkyo RC180 không kịp up thì nó đã đi xa...

bnhhl

Well-Known Member

Mình cũng khoái piano lém. Chơi được 5 năm rồi đi làm k có thời gian nên....Bạn mình cũng có bán cây như bác. Player vẫn dùng disc mềm. Cai thiết bị chuyển tu đàn wa máy tinh bác mua ở đâu thế. Cho mình địa chỉ chĩnh xác được k? Còn midi nào cũng phát được hết hay chi midi only piano. Midi của nhữn nghệ sĩ nỗi tiếng bác mua ở site nào vậy? Thank

quynhnet

Banned

Mình cũng khoái piano lém. Chơi được 5 năm rồi đi làm k có thời gian nên....Bạn mình cũng có bán cây như bác. Player vẫn dùng disc mềm. Cai thiết bị chuyển tu đàn wa máy tinh bác mua ở đâu thế. Cho mình địa chỉ chĩnh xác được k? Còn midi nào cũng phát được hết hay chi midi only piano. Midi của nhữn nghệ sĩ nỗi tiếng bác mua ở site nào vậy? Thank

Cái thiết bị chuyển mua tận bên Mỹ bạn ơi, VN ko có. Midi thì chỉ solo thôi chứ. Web ngày đó mua là yamaha store gì đó, mình quên mất rồi.

welldone

Well-Known Member

tuyệt vời với elac...........chúc bác "ăn ngon ngủ yên" với em nó lâu dài

quynhnet

Banned

Đang rao thanh lý hết phần xem phim. Hẹn gặp lại âm thanh đa kênh dịp khác :)):)):)):-h:-h:-h

ktypro

Active Member

bác để Font xuống dưới nhìn nguy hiểm quá.

Bên trên