Góc thư giãn bình dân của ducluan74

ndinhduy

Member
thế này mà bác kêu là bình dân, thế thì tầng lớp như em chắc là tá điền rồi :D

Newbie-HD

Member
Ðề: Re: Góc thư giãn bình dân của ducluan74

Dạ chắc phải từ từ lúc nào rảnh rỗi thì mới làm được bác ạ! Với lại hiện tại đã cam kết với gấu là trước mắt không nâng cấp, mua sắm gì hết:-SS vì nhà sắp có thêm em bé (để dành tiền mua sữa nữa chứ!).
He he lúc đầu bảo gấu anh sắm dàn nghe nhạc khoảng 20 củ thôi, gấu gật đầu. Nhưng đến giờ gấu đã chi ra gấp 9 lần dự toán ban đầu cho cái phòng hát dê rồi! Thêm nữa chắc gấu sốc mất!^:)^

Thì bác kiếm đưa chị ấy gấp 10 lần số đó là chị sẵn sàng chi tiếp cho bác mà :))

Bác ở Biên Hòa khúc nào ạ? Có gần ngã 3 Tân Vạn ko bác? Có gì cho em ghé nhà bác mở rộng tầm mắt + tầm tai ạ! :D

mrtran1201

Active Member
Ðề: Góc thư giãn bình dân của ducluan74

Dàn của bác đúng là đích ngắm mơ ước của em. Em cũng cần phải đủ bộ như của bác chắc mới thỏa nhu cầu của cả nhà. Chắc bớt được vụ nghe nhạc vì kinh phí của bác nhiều quá.
Ko biết bao giờ em dám đầu tư như bác vì cũng đang phải lo để dành sữa cho em bé sắp ra.

ducluan74

Member
Ðề: Re: Góc thư giãn bình dân của ducluan74

Thì bác kiếm đưa chị ấy gấp 10 lần số đó là chị sẵn sàng chi tiếp cho bác mà :))

Bác ở Biên Hòa khúc nào ạ? Có gần ngã 3 Tân Vạn ko bác? Có gì cho em ghé nhà bác mở rộng tầm mắt + tầm tai ạ! :D

Em ở phường Long Bình Tân (Khu dân cư Phú Thịnh) bác ạ! Welcome bác ghé qua!

Dàn của bác đúng là đích ngắm mơ ước của em. Em cũng cần phải đủ bộ như của bác chắc mới thỏa nhu cầu của cả nhà. Chắc bớt được vụ nghe nhạc vì kinh phí của bác nhiều quá.
Ko biết bao giờ em dám đầu tư như bác vì cũng đang phải lo để dành sữa cho em bé sắp ra.

Nhà bác cũng sắp có thêm thành viên mới giống em à? Chúc mừng bác nhé!
Việc đầu tư cho niềm đam mê HD thì đầu tư từ từ từng phần một cũng được bác à! Nếu ưu tiên phục vụ cho cả nhà trước thì theo em bác sắm bộ xem phim trước, sau đó đến nghe nhạc, KOK, bàn ghế, trang trí...
Chúc bác sớm có được bộ nghe nhìn ưng ý!

minhjp

Well-Known Member

CHúc mừng bác .
Bộ dàn đẹp và riêng biệt nữa ah.
Con RF 62 II + với amly MR 7004 nghe nhạc vàng phê lắm hả bác ?
Thanks Bác

ducluan74

Member

CHúc mừng bác .
Bộ dàn đẹp và riêng biệt nữa ah.
Con RF 62 II + với amly MR 7004 nghe nhạc vàng phê lắm hả bác ?
Thanks Bác

Thanks bác đã khen!
Ban đêm mà ghe guitar acoustic phì phê lắm bác ạ! Em nhiều lần nghe chưa hết đĩa đã phê qúa ngủ luôn (vì nhắm mắt lại thưởng thức cho nó phê mà!):D

À mà bác đã kiếm được ampli chưa? Nếu có rồi thì review tí cho anh em biết với!

fostina

Well-Known Member

Dàn bác khủng quá, chúc mừng bác- nhưng bác để center trên Amply như vậy làm sao nó giải nhiệt được sợ nóng quá sẽ cháy loa và Amply của bác đó.

ducluan74

Member

Dàn bác khủng quá, chúc mừng bác- nhưng bác để center trên Amply như vậy làm sao nó giải nhiệt được sợ nóng quá sẽ cháy loa và Amply của bác đó.

Dạ con center em để trên con CDP chứ không phải trên ampli nên nó cũng không nóng đâu bác ạ!
Thanks bác!

minhjp

Well-Known Member

Thanks bác đã khen!
Ban đêm mà ghe guitar acoustic phì phê lắm bác ạ! Em nhiều lần nghe chưa hết đĩa đã phê qúa ngủ luôn (vì nhắm mắt lại thưởng thức cho nó phê mà!):D

À mà bác đã kiếm được ampli chưa? Nếu có rồi thì review tí cho anh em biết với!

CHúc mừng bác nha , nghe bác nói e ghiền quá , em chưa kiếm được amly 2 kênh , mà đổi ý sang đa kênh nữa rồi . Có em ới bác .
Thanks bác

thanhvan98

hàng đẹp quá. Nhưng khi nhìn toàn cảnh dàn của bác thì thấy ruột lồi ra quá nhiều . làm sao dấu bớt đi bác ơi hihi

hoppip83

Member

Đẹp quá bác bố trí bố cục hay đẹp và ấm cúng thật. Em thích loa sub kiểu dáng dài. Mà sao ko thấy bác ghi cặp loa rear đằng sau vậy?

kietva

Member

mở mang tầm mắt, dàn đẹp nhà đẹp, dàn thì em cố gắng được như bác, còn nhà thì em chịu haha, chúc bác vui vẻ

azcyber84

Member

kệ tivi đẹp và trang nhã, nhưng bác cho e hỏi tí là : mấy tấm kiếng cường lực đó chỉ việc nhét vào khe thanh gỗ xẻ rãnh ha? nó có bị rung k bác. cũng tính bắt chước làm giống bác nhưng sợ mất tấm kính rung

ducluan74

Member

mở mang tầm mắt, dàn đẹp nhà đẹp, dàn thì em cố gắng được như bác, còn nhà thì em chịu haha, chúc bác vui vẻ

nhà đẹp thật ..

nhà đẹp wa bác ah!

Thanks các bác đã khen!

Đẹp quá bác bố trí bố cục hay đẹp và ấm cúng thật. Em thích loa sub kiểu dáng dài. Mà sao ko thấy bác ghi cặp loa rear đằng sau vậy?

Loa rear thuộc bộ 5.0 Jamo S506 HCS bác ạ!

kệ tivi đẹp và trang nhã, nhưng bác cho e hỏi tí là : mấy tấm kiếng cường lực đó chỉ việc nhét vào khe thanh gỗ xẻ rãnh ha? nó có bị rung k bác. cũng tính bắt chước làm giống bác nhưng sợ mất tấm kính rung

Kính cường lực nhét vào khe và siết chặt bằng ốc lục giác nên không bị rung đâu bác ạ!

hàng đẹp quá. Nhưng khi nhìn toàn cảnh dàn của bác thì thấy ruột lồi ra quá nhiều . làm sao dấu bớt đi bác ơi hihi

Thanks bác đã góp ý! Mai mốt hoàn thiện cắm rút và rảnh rỗi em sẽ đi dây lại cho gọn gàng hơn!

totruong

Cái này của Pro ứ phải bình dân rồi. :)) ...Ngon quá. Mình chỉ ngắm thôi ^^

seiko12

Member

Quá đẹp,chúc mừng bác chủ.
Bác đã có nhiều hơn những ae trên HDVN rùi đó ạ.
Với em nó cả là 1 niềm mong mỏi :D

Bên trên