Góc thư giãn bình dân của ducluan74

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Góc thư giãn bình dân của ducluan74

@Nghiabienhoa: Bác Nghĩa dạo này vẫn khỏe chứ ạ? Có kế hoạch gì mới chưa bác? Bật mí cho ae biết với nhé!
Kế hoạch thì có nhiều lắm bác, nhưng chưa có điều kiện :"> Mong sao cho mau mau đến tháng 12 em lại được gặp Mẹ em, nôn quá [-O<

ducluan74

Member

Kế hoạch thì có nhiều lắm bác, nhưng chưa có điều kiện :"> Mong sao cho mau mau đến tháng 12 em lại được gặp Mẹ em, nôn quá [-O<
Hy vọng có dịp giao lưu cùng bác với anh em HD Biên Hòa!
Em dạo này mới đón thêm "rồng con" nên lu bu qúa, chẳng còn nhiều thời gian để lên diễn đàn nữa! Đợt vừa rồi phải nghỉ phép 2 tuần để ở nhà làm ôsin đấy bác ạ!
Vất vả nhưng rất vui!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hy vọng có dịp giao lưu cùng bác với anh em HD Biên Hòa!
Em dạo này mới đón thêm "rồng con" nên lu bu qúa, chẳng còn nhiều thời gian để lên diễn đàn nữa! Đợt vừa rồi phải nghỉ phép 2 tuần để ở nhà làm ôsin đấy bác ạ!
Vất vả nhưng rất vui!

Em cũng hy vọng có dịp giao lưu với các ACE HDBH lần nữa. Năm nay hông thấy Mod tổ chức như năm ngoái nữa ;;)
Chúc mừng gia đình bác có thêm cháu trai. Chúc bé ăn nhanh chóng lớn, thông minh học giỏi.<:p

ducluan74

Member

Em cũng hy vọng có dịp giao lưu với các ACE HDBH lần nữa. Năm nay hông thấy Mod tổ chức như năm ngoái nữa ;;)
Chúc mừng gia đình bác có thêm cháu trai. Chúc bé ăn nhanh chóng lớn, thông minh học giỏi.<:p

Thanks bác nhiều! Em cũng chúc bác & gia đình luôn happy với niềm đam mê hát dê của mình nhé!

ducluan74

Member
Hơn 03 tháng nay bận tối tăm mặt mũi chẳng còn thời gian để nghe nhạc & thưởng thức phim ảnh nữa. Tên này là "thủ phạm" kìm hãm sự sung sướng hát dê của em đây các bác:
[/IMG]

Chúc cả nhà HD Vietnam luôn vui vẻ!

azcyber84

Member
Ðề: Góc thư giãn bình dân của ducluan74

bè dễ thương, đầu bé tròn đẹp thế kia, hình như Bác nằm nệm Kim Đan, nê1u đúng thế thì Bác k cần lót tấm khăn kia làm gì, bé vừa nóng mà lại dễ mọc rôm sau gáy, bác cứ để bé nằm tự nhiên k cần lót gì hết, nó sẽ dễ xoay đầu, k móp, đầu tròn đẹp, đừng sợ ooc sữa. e cả 1 tiệm gối mà cũng đâu cho nó nằm gối đâu, bây giờ 2 tuổi e mới cho nằm gối. Bác k tin thì cứ thử 2 ngày thôi và quan sát hành vi của bé.
PS: sorry Mod nếu lạc đề

ducluan74

Member
Re: Ðề: Góc thư giãn bình dân của ducluan74

bè dễ thương, đầu bé tròn đẹp thế kia, hình như Bác nằm nệm Kim Đan, nê1u đúng thế thì Bác k cần lót tấm khăn kia làm gì, bé vừa nóng mà lại dễ mọc rôm sau gáy, bác cứ để bé nằm tự nhiên k cần lót gì hết, nó sẽ dễ xoay đầu, k móp, đầu tròn đẹp, đừng sợ ooc sữa. e cả 1 tiệm gối mà cũng đâu cho nó nằm gối đâu, bây giờ 2 tuổi e mới cho nằm gối. Bác k tin thì cứ thử 2 ngày thôi và quan sát hành vi của bé.
PS: sorry Mod nếu lạc đề

Thanks bác đã chia sẻ kinh nghiệm!
Mà công nhận bác tài thật! Nhìn qua tấm drap mà lại nói đúng em đang xài nệm gì!^:)^:)).
Để em thử cho bé nằm như bác chia sẻ xem sao!

ducluan74

Member
Khoe với các bác lần nâng cấp đầu tiên sau tròn 01 năm tham gia diễn đàn HDVietnam: Loa JBL L300.
Hiện tại em chỉ mới khuân loa về và chưa có đồ đánh, các bác tư vấn thêm cho em phương án phối ghép để em nó hót hết khả năng với nhé!

Bên trên