Góc thư giãn nhà nghèo

lahabentin

Well-Known Member
Ðề: Góc thư giãn nhà nghèo

Vậy là hôm nay em đã biết "cục âm thanh" nhà anh rồi nhé! Không gian nhà anh đẹp quá, rất ấm áp...ước một lần nghe 683 hót cùng với anh ở đó

PS: Hình như TV hơi cao hả anh?!
Cám ơn bạn đã ghé topic! Nếu có cơ hội anh em mình sẽ hội ngộ.
Nếu ngồi trên salon xem thì tầm mắt ngang với 1/3 phần dưới TV, vừa khớp chuẩn bạn ạ!
Chúc bạn cùng gia đình năm mới vui vẻ, hạnh phúc nhé!

bonghd

Active Member

Cám ơn bạn đã ghé topic! Nếu có cơ hội anh em mình sẽ hội ngộ.
Nếu ngồi trên salon xem thì tầm mắt ngang với 1/3 phần dưới TV, vừa khớp chuẩn bạn ạ!
Chúc bạn cùng gia đình năm mới vui vẻ, hạnh phúc nhé!

Vâng, chuẩn anh à! Em cũng đang setup như vậy nhưng do em nhỏ hơn anh nên khoảng cách nhà em chỉ là 81cm từ nền lên TV. Hơn nữa anh chụp từ dưới hất lên nên trông có vẻ hơi cao thôi!
Em cũng chúc anh và gia đình sang năm mới trẻ, khoẻ và hạnh phúc!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Ước gì em cũng được nghèo như bác. Tết ấm quá...:D

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Bác lahabentin chụp thêm vài bức ảnh cận cảnh của thiết bị, một bức nhìn hơi chống trải bác à, ảnh bác chụp bằng máy ảnh Sony DSC RX100 phải ko.

lahabentin

Well-Known Member

ôi nghèo, nghèo quá đi mất.

Ước gì em cũng được nghèo như bác. Tết ấm quá...:D

Bác lahabentin chụp thêm vài bức ảnh cận cảnh của thiết bị, một bức nhìn hơi chống trải bác à, ảnh bác chụp bằng máy ảnh Sony DSC RX100 phải ko.

UI trời nhà nghèo của VN đây á
Cám ơn tất cả các bác đã ghé thăm topic của mình!

@ tuyen_kientruc2010: Mình đã update tại trang 1 theo yêu cầu của bạn rồi đấy ạ! Tất cả ảnh mình chụp bằng LX7 của Pana.

E ngưởng mộ cái sự nghèo của bác quá. Dàn 2 kênh của bác chất lượng quá. Chúc mừng bác có cái nghèo mà nhiều người mong muốn

Chúc mừng năm mới bác chủ nhé. Cho em hỏi là mấy cái miếng mút cách âm đó cách âm tốt đến mức nào ạ. Tốt đến mức phòng bên cạnh, hoặc tầng trên,tầng dưới không nghe thấy gì không. Và cho em hỏi luôn giá cả bao nhiêu tiền một m2 nhé.

Minhsur

Banned

Chúc mừng năm mới bác Lahabentin! Chúc bác năm nay nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui và nhiều thành công.

lahabentin

Well-Known Member

Chúc mừng năm mới bác chủ nhé. Cho em hỏi là mấy cái miếng mút cách âm đó cách âm tốt đến mức nào ạ. Tốt đến mức phòng bên cạnh, hoặc tầng trên,tầng dưới không nghe thấy gì không. Và cho em hỏi luôn giá cả bao nhiêu tiền một m2 nhé.
Thank bác đã ghé thăm topic!

À! Những miếng ấy mình gắn ngoài tường với diện tích nhỏ như vậy nên không có tác dụng cách âm mà để tiêu âm cho phòng nghe được ấm tiếng hơn, âm thanh không bị vang do phản xạ với 4 bức tường xung quanh vì vậy hạn chế sự ồn ào không mong muốn trong phòng nghe.

Giá 1 miếng là 270.000 size 1m x 2m.

lahabentin

Well-Known Member

Chúc mừng năm mới bác Lahabentin! Chúc bác năm nay nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui và nhiều thành công.
Mình cũng xin chúc bác năm mới An Khang - Thịnh Vượng - Phát Tài!
Chúc bác năm nay upgrade cặp HECO lên hàng 901 hoặc cao hơn! HiHi... Mình chịu bác, bác chơi ác liệt thật!

Minhsur

Banned

Mình cũng xin chúc bác năm mới An Khang - Thịnh Vượng - Phát Tài!
Chúc bác năm nay upgrade cặp HECO lên hàng 901 hoặc cao hơn! HiHi... Mình chịu bác, bác chơi ác liệt thật!

Thanks bác nhé. Em sợ amply của em không chịu nổi... GT901 :D:D:D

meocon

Well-Known Member

Nhà nghèo đây ư :)
Bác cứ đùa em :((

lahabentin

Well-Known Member

Hôm qua mình rinh em này về để trãi nghiệm nhưng không thấy hào hứng cho lắm vì nó không như mong đợi! :-w Em nó chẳng ghê gớm gì như lời quảng cáo của mấy bác bán hàng... :-@

Minhsur

Banned

Hôm qua mình rinh em này về để trãi nghiệm nhưng không thấy hào hứng cho lắm vì nó không như mong đợi! :-w Em nó chẳng ghê gớm gì như lời quảng cáo của mấy bác bán hàng... :-@

Bác sao lại tin lời quảng cáo thế. Trước tin mấy bác đấy em dính luôn cái Tizzbird F30 và N1. Sau rồi phải bán rẻ và kính biếu.

buihung

Administrator

Em cũng cả tin giống 2 bác, của em là F30 và AVT1200, cuối cùng quay lại Dune cho nó lành.

lahabentin

Well-Known Member

Bác sao lại tin lời quảng cáo thế. Trước tin mấy bác đấy em dính luôn cái Tizzbird F30 và N1. Sau rồi phải bán rẻ và kính biếu.

Em cũng cả tin giống 2 bác, của em là F30 và AVT1200, cuối cùng quay lại Dune cho nó lành.
" Lão làng " như hai bác còn dính huống hồ tay mơ như em! :((

Giờ nhìn nó mà gượng cười thôi chứ biết sao giờ? Tính năng, tiện ích, sự tiện lợi còn thua cả cái Ipad 2 cổ lổ của em nữa!

... Nhưng ngẫm kỹ cũng chẳng thừa các bác ạ! Ít ra sau này có comment trong topic Android Box cũng không bị cho là " Nói không sách, mách không chứng "... Với lại thằng cu 7 tuổi con em được chơi Angry Bird Space trên TV to nên hào hứng thấy rõ!!!...=)) Tốn gần 3 chai, được có mỗi 2 " tính năng " đấy là tốt thôi! :-??

Bên trên